Tại Sao Tìm Bạn Fwb Thật Lòng Lại Khó Như Vậy? 2024 | ID: 44477

Thành viên chính thức
User ID
241829
Like
4
TBD
13,390
Chắc do ko sướng hay ko hợp sao đó... Mình cũng từng quen fwb đc mấy tháng cũng vui vẻ lắm mà ko đến nổi khó, chỉ là sau này người ta có ng yêu rồi nên ko muốn tiếp tục mối quan hệ này nữa thôi

Thành viên chính thức
User ID
242753
Like
46
TBD
255,527
Nếu e tìm fwb nghiêm túc thì nt a, có thể lm bạn lâu dài nhưng ko rang buộc
Mình là nữ, độc thân, có học thức, nghiêm túc, nhưng gặp chuyện buồn về vấn đề tình cảm nên tình cờ đc một người bạn giới thiệu cho trang web này, tạo nick và muốn tìm một bạn trai FWB nghiêm túc lâu dài. Sau khi nói chuyện với một vài người thì mình cũng có tìm được một người bạn, lúc nói chuyện cũng rất hợp, cuối cùng gặp nhau, quan hệ xong một lần ra về thì bạn ấy không còn nhắn tin hay hỏi han gì như lúc đầu mới quen nữa và còn chặn mình. Mình rất buồn vì bạn ấy không nghiêm túc với mình và chỉ muốn tình một đêm với mình. Thực sự là tìm FWB khó quá vậy sao????"

Thành viên chính thức
User ID
273093
Like
4
TBD
88,242
Mình là nữ, độc thân, có học thức, nghiêm túc, nhưng gặp chuyện buồn về vấn đề tình cảm nên tình cờ đc một người bạn giới thiệu cho trang web này, tạo nick và muốn tìm một bạn trai FWB nghiêm túc lâu dài. Sau khi nói chuyện với một vài người thì mình cũng có tìm được một người bạn, lúc nói chuyện cũng rất hợp, cuối cùng gặp nhau, quan hệ xong một lần ra về thì bạn ấy không còn nhắn tin hay hỏi han gì như lúc đầu mới quen nữa và còn chặn mình. Mình rất buồn vì bạn ấy không nghiêm túc với mình và chỉ muốn tình một đêm với mình. Thực sự là tìm FWB khó quá vậy sao????"
Nếu bạn ở hcm thì ib mình tâm sự xem nếu phù hợp thì lâu dài nha. 0908 58 năm năm 82

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom