Tìm Bạn Tình Phù Hợp Liệu Có Dễ Như Mình Mong Muốn ?? 2024 | ID: 45451

User ID
172315
Like
10
TBD
0
Chào cả nhà,
Mình nghĩ trên đây chắc cũng có nhiều người có tâm trạng giống mình. Tìm 01 nữ kiểu FWB mà tìm kiểu người phù hợp chưa bao giờ là dễ dàng. Mỗi người sẽ có một vài yêu cầu nhất định về đối phương. Nhưng để đạt được hết những yêu cầu bạn đưa ra thì cực kỳ khó. Thông thường mình thấy trên diễn đàn họ lại tập trung cho chuyện tình dục. Tất cả mọi câu chuyện thường xoay quanh vấn đề anh này, chị kia nhu cầu như thế nào?? có muốn thịt nhau ngay từ ngày đầu gặp hay là mất thời gian trò chuyện rồi lại không có kết quả gì? Mà họ lại quên là tình dục cũng phải có cảm xúc. Kiểu hợp cạ với nhau thì mới làm cho cả hai thăng hoa trong chuyện ấy được. Không biết có ai gặp trường hợp như mình hay không, kiểu không có hứng thú với nhau thì cũng chẳng thể nào nhắm mắt làm tình được. Tâm sự của 01 men đang chông chênh cần tư vấn !!!

User ID
170450
Like
26
TBD
0
Không có cái gì là dễ dàng đạt được hết. Tất nhiên cái tên diễn đàn mình như nào thì đa phần người ta sẽ tập trung mỗi vấn đề đó, mục đích đều quy về cái tiêu đề diễn đàn mà thôi. Nhu cầu cả mà, nhưng để đạt nó thành Fwb đúng nghĩa thì nó k đúng, chỉ là 419.
Fwb nó như là đi tìm người yêu vậy, phải tìm hiểu về nhau trước, tất cả mọi thứ để xem có thật sự hợp nhau hay là không, sau đó mới bắt đầu tính đến việc còn lại. Tìm Fwb thì nên nhớ “F” là ưu tiên hàng đầu nhưng làm ơn hiểu nó là “Friends” chứ đừng hiểu nó thành “Fuck” thì nói thật chứ tui chỉ âm thầm chúc mấy cha “may mắn lần sau và cả những lần sau đó nữa”.
Bản tính đàn ông là “chinh phục”, còn phụ nữ thì lại muốn được “bảo vệ, cưng chiều”. Có nhiều ông chưa gì đã sổ sàng nhảy vào hẳn vấn đề chính luôn, hoặc chưa quen biết tìm hiểu nhau thì đã gửi hình “&%#*\>” các thứ sang thì tiếp tục “lần sau” nhé.
Ít ra các ông nên đầu tư cho mình về cách giao tiếp, nắm bắt tâm lí phụ nữ chút chút, profile ít ra cũng phải tạo cho ngta 1 chút sự tin tưởng thì cũng nắm thêm khoản 30-40% thành công trước r. Còn lại nhờ vào khả năng nha :)))
Các này là theo cảm nhận của tui, chứ k bắt buộc ai nghe theo. Gạch đá xin nhận

User ID
172315
Like
10
TBD
0
Không có cái gì là dễ dàng đạt được hết. Tất nhiên cái tên diễn đàn mình như nào thì đa phần người ta sẽ tập trung mỗi vấn đề đó, mục đích đều quy về cái tiêu đề diễn đàn mà thôi. Nhu cầu cả mà, nhưng để đạt nó thành Fwb đúng nghĩa thì nó k đúng, chỉ là 419.
Fwb nó như là đi tìm người yêu vậy, phải tìm hiểu về nhau trước, tất cả mọi thứ để xem có thật sự hợp nhau hay là không, sau đó mới bắt đầu tính đến việc còn lại. Tìm Fwb thì nên nhớ “F” là ưu tiên hàng đầu nhưng làm ơn hiểu nó là “Friends” chứ đừng hiểu nó thành “Fuck” thì nói thật chứ tui chỉ âm thầm chúc mấy cha “may mắn lần sau và cả những lần sau đó nữa”.
Bản tính đàn ông là “chinh phục”, còn phụ nữ thì lại muốn được “bảo vệ, cưng chiều”. Có nhiều ông chưa gì đã sổ sàng nhảy vào hẳn vấn đề chính luôn, hoặc chưa quen biết tìm hiểu nhau thì đã gửi hình “&%#*\>” các thứ sang thì tiếp tục “lần sau” nhé.
Ít ra các ông nên đầu tư cho mình về cách giao tiếp, nắm bắt tâm lí phụ nữ chút chút, profile ít ra cũng phải tạo cho ngta 1 chút sự tin tưởng thì cũng nắm thêm khoản 30-40% thành công trước r. Còn lại nhờ vào khả năng nha :)))
Các này là theo cảm nhận của tui, chứ k bắt buộc ai nghe theo. Gạch đá xin nhận
Bác cho hỏi ngu tí, 419 nghĩa là gì. Mình rất đồng ý với quan điểm của bác.

User ID
172315
Like
10
TBD
0
Tìm người hợp với bạn thì dễ . Quan trọng bạn có hợp ng ta ko?
Bởi vậy mình mới nói là phải cả 02 cùng hợp với nhau thì mới có cảm xúc được. Nhưng kiếm 01 mối quan hệ kiểu này mình thấy hơi khó .

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
171231
Like
84
TBD
5,200
E tàu ngầm lâu rùi. Giờ nản phết...

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom