Đi Săn...dễ Hay Khó?!?! 2024 | ID: 48965

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
175593
Like
116
TBD
5,000
A thích cách suy nghĩ và cách thể hiện của e qua bài viết.
A cũng gần gần giống e vậy. Lao nhao trên diễn đàn chứ thật sự chả biết tìm kiếm hay là mong chờ kết quả nào đó.
Được cái lên diễn đàn đọc bài của các thành viên cũng đỡ buồn dữ lắm luôn. Kkk
Hôm nào có dịp cafe ăn sáng nhé.
Chúc e ngày mới vui vẻ
:p :p :p
Đợt sau e đang suy nghĩ xem có nên lên một bài viết nhắc nhở "đừng chơi dao" dành cho mấy anh/em trai văn vở lừa đảo trên diễn đàn ko :))).

User ID
178839
Like
0
TBD
0
Nói thẳng ra vẫn đề .cũng vì chữ tiền.... Ở cái xã hội bây h. Thằng nào có tiền thì có gái để chơi thôi... Cái j bằng tiền thì đừng nói đến 2 chữ thật lòng.... Mình cũng là thằng đàn ông.cũng như bao người đàn ông khác. Ham muốn của lạ là điều đương nhiên ...nhưng khổ nỗi mình chỉ là thằng làm công... Đéo có nhiều tiền ...thôi nên cũng chẳng dám tìm Ai ...nhiều lúc buồn và thiếu thốn tình cảm thì tìm.. bánh ăn rồi trả tiền... Đẽo mơ mộng 1 túp lều tranh 2 quá tim nữa. Đt hết mạng xin dừng viết tại đây... Đó là ý kiến riêng của e.. Xin ace đừng ném đá e ạ.. E xin học hỏi thêm ý kiến

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
175593
Like
116
TBD
5,000
Nói thẳng ra vẫn đề .cũng vì chữ tiền.... Ở cái xã hội bây h. Thằng nào có tiền thì có gái để chơi thôi... Cái j bằng tiền thì đừng nói đến 2 chữ thật lòng.... Mình cũng là thằng đàn ông.cũng như bao người đàn ông khác. Ham muốn của lạ là điều đương nhiên ...nhưng khổ nỗi mình chỉ là thằng làm công... Đéo có nhiều tiền ...thôi nên cũng chẳng dám tìm Ai ...nhiều lúc buồn và thiếu thốn tình cảm thì tìm.. bánh ăn rồi trả tiền... Đẽo mơ mộng 1 túp lều tranh 2 quá tim nữa. Đt hết mạng xin dừng viết tại đây... Đó là ý kiến riêng của e.. Xin ace đừng ném đá e ạ.. E xin học hỏi thêm ý kiến
Có tiền chưa chắc đã có đc những gì mình muốn nhưng ko tiền thì chắc chắn là ko có :). Nói vậy để bạn hiểu đừng có nói có tiền là có tất cả :)). Còn cần phải phù hợp với nhau trên nhiều phương diện nữa. Bản thân bạn nếu có gái free mà mập thiệt mập, ốm thiệt ốm hoặc xấu thiệt xấu bạn có chơi ko?! Bạn tự bạn tl câu hỏi đó đi xem bạn yêu vì thật lòng hay vì nhãn quang :))). Phù hợp là dkien tiên quyết, còn lại tình cảm là dkien cần có và thực tế là dkien đủ để nuôi dưỡng nó. Thay vì ngồi đó than thân trách phận bạc bẽo thì phấn đấu đi bạn để có đc những thứ tốt hơn trog cs. Mình là PN mà thấy bạn nói câu "có tiền là có gái để chơi thôi" thì đúng rồi đó, bạn sẽ chỉ có "gái" chứ đừng mơ có "bạn gái" :)))). Trog lời nói và snghi của bạn đã xem thường và ko trân trọng ng khác thì bạn sẽ ko bgio có đc món quà đó :)

User ID
127324
Like
32
TBD
0
Có tiền chưa chắc đã có đc những gì mình muốn nhưng ko tiền thì chắc chắn là ko có :). Nói vậy để bạn hiểu đừng có nói có tiền là có tất cả :)). Còn cần phải phù hợp với nhau trên nhiều phương diện nữa. Bản thân bạn nếu có gái free mà mập thiệt mập, ốm thiệt ốm hoặc xấu thiệt xấu bạn có chơi ko?! Bạn tự bạn tl câu hỏi đó đi xem bạn yêu vì thật lòng hay vì nhãn quang :))). Phù hợp là dkien tiên quyết, còn lại tình cảm là dkien cần có và thực tế là dkien đủ để nuôi dưỡng nó. Thay vì ngồi đó than thân trách phận bạc bẽo thì phấn đấu đi bạn để có đc những thứ tốt hơn trog cs. Mình là PN mà thấy bạn nói câu "có tiền là có gái để chơi thôi" thì đúng rồi đó, bạn sẽ chỉ có "gái" chứ đừng mơ có "bạn gái" :)))). Trog lời nói và snghi của bạn đã xem thường và ko trân trọng ng khác thì bạn sẽ ko bgio có đc món quà đó :)
Đồng chí đó nói cũng gần đúng đó. Có tiền nó ko mua trực tiếp tình. Nhưng khi có tiền rồi là tự khắc sẽ hào phóng hơn ga lăng hơn và .... . và có nhiều tiền rồi tự khắc sẽ có bạn gái. Bản chất là vậy mà con gái tham tiền tài. Con trai tham nhan sắc. 1 người con gái đẹp thì khắc tự nhiên sẽ có nhiều người con trai vây quanh. Lên 1 người đàn ông nhiều tiền chắc chắn sẽ có nhiều con gái vây quanh. Còn có thật lòng với nhau hay ko thì ko nói hay được

User ID
176585
Like
3
TBD
0
Haha e biết a là ai rồi nha :))). Hay là thôi a dạy e cách săn a đi đc ko Peter
Hehe quan trọng em có thích hay không thui? chứ là anh sẵn sàng nộp mạng rồi đó :)) không cần phải săn anh đâu nha cô gái :))

User ID
179370
Like
63
TBD
0
CŨng giống như nộp CV ứng tuyển vậy nhỉ. mỗi vị trí cv a lại viết 1 CV, cũng nhiêu kinh nghiệm nó nhưng xào nấu ra tùm lum món :))) . nhưng nói chung hay không bằng hên đâu em, hướng nội hơi khó khăn đấy, a lại thích felling- lỡ nhiều chuyện kể luôn giống như hồi xưa a theo đuổi mấy năm trời cô hoa khôi trong trường đh kỹ thuật, sau vài năm cũng cơ cơ hội, nhưng cảm giác khách mình tưởng tượng, sự phù hợp mới quan trọng :)

Hà Nội Ngày Xưa

Hi~~~. Là MinhMinh đây ^^
Thời gian qua Minh vẫn theo dõi và đọc nhiều câu chuyện của mọi người..ừmmm thật ra thì cũng có nhiều lời muốn nói và chia sẻ nhưng chưa thể sắp xếp thành câu vì tính Minh cũng kiệm lời. Nhân tiện hnay Minh có đọc bài viết của một anh. Anh nói đã ở diễn đàn mình tàu ngầm 1 năm rồi nhưng vẫn chưa thể tìm thấy một ai đó phù hợp bởi toàn thấy cmt và bài viết của nam, còn nữ thì ko có hoặc nếu có thì cũng rất ít. Sau những bài đăng của nữ thì vô số a vào cmt, lượt cmt dài mấy trang nhưng cũng ko thấy cô nào rep hoặc vì nhiều quá trôi, hoặc bởi vì ko thấy ấn tượng...Minh thì chưa đến 1 năm đâu, tầm 1 tháng thôi nhưng cũng có cảm giác gần như tương đồng, vậy nên cũng muốn chia sẻ một chút về vấn đề này :)
Thật ra phụ nữ ko hẳn là ko quan tâm, chỉ là họ thường sâu sắc hơn cánh đàn og và họ thường dành tgian để quan sát và nhìn nhận 1 người trc khi quyết định tiến tới. Tìm 1 người phù hợp ko khó mà cũng ko dễ, quan trọng là các a tìm kiếm điều gì ở họ và xác định dc điều các a mong cầu là gì?!?!
A ấy nói "Những ng lịch sự và văn minh khó có thể tìm đc 1 ai đó so với những kẻ mồm mép" - điều đó là đúng, đơn giản bởi vì đầu óc họ phải snghi và dè chừng quá nhiều so với những ng đơn thuần chỉ ham muốn về td :)))). Nói đi cũng phải nói lại tại sao phụ nữ họ ko trả lời hay ko quan tâm những cmt đó?! Bởi vì đa phần những cmt đều là "copy paste" và rải đều tất cả các post giống như rải thính, ai trúng thì trúng, ko trúng thì trúng :))). Hay là đến gửi 1 cái mail cũng ko hề có chủ đề, nội dung thì lèo tèo vài chữ, viết tắt, teen code,...Thậm chí một vài a còn chat trên box chat rằng ai có em nào thì gửi group chia sẻ cho anh em với :)).Các a thử nghĩ nếu các cô gái đọc đc những dòng đó thì có tiến tới với các a để trở thành 1 món hàng và bị chia sẻ free với nhau trên diễn đàn này hay ko?! Thật là thiển cận :))).
Dĩ nhiên ở đây nhân sinh quan mỗi ng khác nhau, Minh ko bắt mọi ng đều phải nghiêm túc như nhau, nhưng cần nhìn rõ đối tượng mình muốn tìm hiểu là người ntn, bnhieu tuổi, có cùng lứa với mình hay lớn tuổi hơn mình. Ít nhất điều đầu tiên các bạn phải hiểu đc đối phương của mình bnhieu tuổi, để có cách nc cho phù hợp. Nếu xa hơn sau khi đã trao đổi nhiều thông tin về nhau và quyết định gặp nhau thì cách ăn mặc, ứng xử ntn để ghi điểm là một vấn đề các bạn cần lưu tâm nhiều hơn. Một chú lớn tuổi hay một bà cô già chắc sẽ ko thích phải căng mắt ra dịch những dòng chat teencode hoặc gặp một cô cậu loi choi nhuộm xanh nhuộm đỏ, õng eo đòi hỏi đâu nhỉ và ngược lại những cô cậu fashion cá tính sẽ ko thích gặp những ông bà cổ hũ, có chút tiền bắt ngoan ngoãn như cún hay ăn mặc xuề xoà đâu phải ko?!
Nào giờ thì cần lặp lại câu hỏi ban đầu, các bạn muốn tìm gì?! Tình dục? Hay td đi kèm sự ngoan ngoãn dễ bảo, hay td ko ràng buộc hoặc cần người chia sẻ thấu hiểu,..vân vân mây mây. Đừng nghĩ dgian là chỉ tình dục thôi mà có phải yêu đương hay lấy về làm vợ đâu sao phải phức tạp và đầu tư như vậy?! Đừng quên là cuộc đi săn nào cũng cần phải có lộ trình. "Dục tốc bất đạt", phàm đã là con người thì dù cho đôi khi phần "con" - bản năng nó có trội hơn thì vẫn có phần "người" trong đó. Dù là tình bạn, tình yêu, tình dục hay là tình gì đi nữa thì cũng đều có "tình" trong đó. Vậy thì đừng để phần "đầu dưới" lấn át phần đầu trên, xác định mình tìm gì, muốn gì nói ra những yêu cầu mình mong muốn và giá trị mà đối phương sẽ đạt được. Đưa cho họ bản kế hoạch đầu tư nghiêm túc đi, nếu họ thấy sự chân thành trong đó thì hợp đồng sẽ được thành lập thôi :)
Good luck
^^ anh chỉ mỉm cười thôi :)

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
175593
Like
116
TBD
5,000
CŨng giống như nộp CV ứng tuyển vậy nhỉ. mỗi vị trí cv a lại viết 1 CV, cũng nhiêu kinh nghiệm nó nhưng xào nấu ra tùm lum món :))) . nhưng nói chung hay không bằng hên đâu em, hướng nội hơi khó khăn đấy, a lại thích felling- lỡ nhiều chuyện kể luôn giống như hồi xưa a theo đuổi mấy năm trời cô hoa khôi trong trường đh kỹ thuật, sau vài năm cũng cơ cơ hội, nhưng cảm giác khách mình tưởng tượng, sự phù hợp mới quan trọng :)
Đúng rồi a, e cũng cthay như vậy. Sự phù hợp mới là quan trọng :)

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom