Một Lần Trong Đời? 2024 | ID: 49714

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
163229
Like
104
TBD
5,150
Cùng tác giả:
Hãy kể chuyện của bạn về tình một đêm! Tại sao không? Có lẽ nên dấu tên thật để bảo đảm riêng tư. Bạn đang thăng hoa tại sao bạn không tiếp tục( không khuyến khích ảnh hưởng gia đình) . Hỏi thiệt có ai muốn lên giường với bạn thân chưa ? Bạn đã bao giờ bị tình huống xấu hổ cương cứng khi nhìn ngực và vòng 3 con gái chưa?

User ID
144366
Like
43
TBD
0
Là ng đàn ông ai chả cương cứng khi nhìn thấy ngực của ng con gái khác ko những thế còn có ý định muốn lên giường với ngf ta huống hồ là vk của bạn

User ID
179807
Like
1
TBD
0
Mình luôn cương cứng khi nhìn ngực và vòng 3 con gái, đàn ông ai chả vậy, chứ ko cương là có vấn đề á :)))), tiếc là chưa nhìn ở ngoài bao giờ và cũng chưa tình 1 đêm với ai cả,

Spirit eternal

Hãy kể chuyện của bạn về tình một đêm! Tại sao không? Có lẽ nên dấu tên thật để bảo đảm riêng tư. Bạn đang thăng hoa tại sao bạn không tiếp tục( không khuyến khích ảnh hưởng gia đình) . Hỏi thiệt có ai muốn lên giường với bạn thân chưa ? Bạn đã bao giờ bị tình huống xấu hổ cương cứng khi nhìn ngực và vòng 3 con gái chưa?
Khi lên web này, tụi tôi cũng hiểu một điều mình chưa quá tệ, nhưng cũng không phải người tử tế hẳn hoi, topic của bạn vừa làm người như chúng tôi tỉnh lại vừa như bị mê hoặc....! Ôi cái chốn trần gian thật không biết ghé tạm nơi nào. AI CHO TÔI LÀM NGƯỜI LƯƠNG THIỆN....????

timbantinhlaudai

Nói sao nhỉ trong đây ông nào cũng khẳng định mình cương khi nhìn ngực và mông con gái.T cũng là đàn ông đây nhưng xin thưa ra đường vẫn thấy ngực to ngực nhỏ mông to các kiểu của các chị các em đấy thôi nhưng không cương cứng nha mông ngực phụ nữ hấp dẫn t nhưng không phải vì thế mà t mất kiểm soát với thằng đệ của mình.Tình huống nào thì ra tình huống đó đã là xã hội văn minh 21 và là người lịch sự thì ko thể cư xử theo bản năng dc

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
163229
Like
104
TBD
5,150
Nói sao nhỉ trong đây ông nào cũng khẳng định mình cương khi nhìn ngực và mông con gái.T cũng là đàn ông đây nhưng xin thưa ra đường vẫn thấy ngực to ngực nhỏ mông to các kiểu của các chị các em đấy thôi nhưng không cương cứng nha mông ngực phụ nữ hấp dẫn t nhưng không phải vì thế mà t mất kiểm soát với thằng đệ của mình.Tình huống nào thì ra tình huống đó đã là xã hội văn minh 21 và là người lịch sự thì ko thể cư xử theo bản năng dc
Có không đó anh, lúc đầu 18 anh mà kiểm soát được à, khó tin lắm

timbantinhlaudai

Có không đó anh, lúc đầu 18 anh mà kiểm soát được à, khó tin lắm
Sao lại không e,việc mà đàn ông khi nhìn mông ngực đàn bà mà không cương là chuyện bình thường cũng giống như đàn bà tụi e khi nhìn cặc tụi anh mà không mất kiểm soát đấy thôi

User ID
180803
Like
0
TBD
0
Nhìn phụ nữ trước mặt mà thấy mông với vú ngon là phải đội quần rồi, chị em nào quan tâm cứ ib kín cho mình ở hn nhé

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom