Tìm FWB Dành Cho Phái Đẹp! 2024 | ID: 51302

User ID
182149
Like
0
TBD
0
Xin chào bạn!
Cám ơn bạn đã quan tâm đến bài viết này.
Tôi sinh ra và lớn lên ở Hà Nội. Tôi ngoài 30. Làm công việc tự do và cũng tương đối ổn định.
Tôi cao dáo, ưa nhìn, lịch sự, nền tính, nội tâm.
Thời gian rảnh tôi thường đọc sách, hay chạy bộ vào sáng hoặc chiều.
Sinh lý cũng là một hành động khá thú vị thậm trí gây nghiện cho không ít người. Tôi thì k phải người ham muốn nhiều, mặc dù tôi cũng khá khỏe khi lâm trận.
Sinh lý với tôi nó cần có cảm xúc, có sự đồng điệu về suy nghĩ và lối sống. Nếu tư duy khác nhau chắc lên giường là điều rất khó xảy ra được. Bởi tôi không thích việc làm tình theo xu hướng bản năng mà số đông thường làm.
Tôi k quan trọng tuổi tác, hình thức. Tôi quan trọng cách ứng sử, lối sống và cách suy nghĩ của bạn. Một người bạn với con mắt thế gian, một người tình trong thế giới của hai người. Luôn cùng giúp nhau phát triển và hướng về những điều TÍCH CỰC trong cuộc sống.
Tôi không phải dân đồng tính. Nên các bạn CHUYỂN GIỚI và GAY đừng mất thời gian nhé. Và tôi cũng không phải nhà từ thiện với những người cần chu cấp kinh tế, hay những bạn nữ chỉ tìm đối tác làm tình thì cũng đừng mất thời gian nhé.
Tôi quan tâm chất lượng trong các mối quan hệ hơn. Vì vậy nếu bạn là người cũng có những lúc bâng khuâng và trống trải trong cuộc sống nhiều áp lực này. Muốn có ai đó để động viên, để truyền động lực để giúp nhau thư thái hơn và nhìn cuộc sống hoàn toàn tích cực. Tôi tin, tôi là người bạn muốn lựa chọn đấy.
Cảm ơn bạn đã đọc tới đây.
Zalo của tôi: không 9 hai 1 ba chín 2 năm chín 7.
Phiền bạn nói lý do và giới thiệu chút ít về bản thân khi nhắn tin tới tôi nhé.
Chúc bạn một ngày vui và hạnh phúc!

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom