Gởi Mấy Anh Nam Đôi Dòng Tâm Sự :)) 2024 | ID: 51341

Thành viên chính thức
User ID
146782
Like
73
TBD
5,050
Dạo này hay đọc thấy mấy bài và các comment dạo của các bạn nam khi bình luận về các bạn nữ trên diễn đàn, nên mình có đôi dòng chia sẻ. Đây chắc hẳn cũng là nỗi lòng của nhiều bạn nữ đã và đang tham gia diễn đàn. Và bản thân mình thấy cũng như đã từng trãi qua.
Có một vài bạn nam lên đây và nói các bạn nữ trên này thực chất cũng như là gái, cave này nọ. Chỉ biết dùng tiền để trao đổi tình dục. Vậy mình hỏi các bạn một số vấn đề nhé:
- Thứ nhất: Bạn lên đây với mục đích gì? Tìm bạn nói chuyện hay tìm bạn tình?
- Thứ hai: Với bạn định nghĩa bạn tình nghĩa là gì? Bạn muốn một mqh lâu dài hay chỉ là tình một đêm?.
Và đa phần mình thấy các bạn nam lên đây đều tìm cho mình một người bạn tình. Vậy các bạn yêu cầu ở ng bạn tình đó như thế nào: chăn rau càng sạch thì độ an toàn càng cao, lại còn đòi thêm kĩ năng. Vậy cave có đáp ứng đủ yêu cầu đó không? Bạn nói thà bỏ ra vài trăm đi chơi gái còn thích hơn, vì có kĩ năng kinh nghiệm. Vậy cave có sạch sẽ, an toàn không?. Nếu vậy cần gì các bạn bỏ thời gian lên diễn đàn đăng ký thành viên, rồi lại đi nhắn tin, gạ gẫm. Để thời gian đó làm việc, kiếm thêm tiền book gái đi khách sạn.
- Các bạn muốn chăn rau nhưng không phải tốn sức, tốn tiền. Ủa, vậy bạn có gì? Đẹp trai không? Cơ bắp, bụng 6 múi không? Hay có thông minh, hài hước, thành đạt không?. Không có ngoại hình, cũng không có tri thức, ngay cả việc cố gắng bỏ công sức chinh phục cũng không thì làm gì có chuyện chăn free.
Ngày nào cũng lên diễn đàn cùng một nội dung tin nhắn mà spam cả chục em. Không cần biết vài biết ngta như thế nào, chẳng đọc cũng chẳng để tâm thì đòi hỏi kết quả kiểu gì. Xong lại rồi cứ nói con gái trên này thế này thế nọ. Nực cười ghê.
- À, có vài bạn bảo chắc gì các cô trên này có hoàn cảnh, là cave kể khổ. Ủa, sao các bác biết được ngta là cave hay là khổ thật. Đã đồng ý hỗ trợ ngta thì các bác chỉ cần quan tâm thái độ có chân thành, có dễ thương, có chịu hợp tác hay không. Người ta cho thứ bác cần, bác cho lại thứ người ta muốn. Đôi bên vui vẻ, thoải mái, vậy là được. Đã là một mối quan hệ không có sự rằng buộc thì tại sao phải đi sâu vào hoàn cảnh, riêng tư của nhau làm gì.
Đấy, suy nghĩ thì nhiều lắm, mà lúc viết thì chẳng nhớ ra. Thôi thì chốt lại, các bác muốn tìm một bạn tình sạch sẽ, an toàn thì :
1. Tìm một profile bạn nữ, hay bài đăng nào đó đọc thấy ok thì trao đổi, gặp gỡ. Thấy hợp và hài lòng thì nghiêm túc hỗ trợ ngta. Ở đâu cũng vậy, sẽ có người tốt kẻ xấu, đừng tham qá, có rồi vẫn la liếm thêm. Không những bị ng xấu lừa mà còn mất luôn ng tốt. Rồi lại kêu mất lòng tin với chị em phụ nữ chúng tôi :)))
2. Nếu ai không có khả năng kinh tế, thì hãy dùng sự chân thành và phải chịu khó bỏ công sức chinh phục nhé. Chứ không làm mà đòi buổi hẹn đầu tiên đã ăn con nhà ngta thì có mà ăn đấm. :)))

timbantinhlaudai

Tuy đây là bài trách đàn ông nhưng t cũng công nhận bài này viết ko chê vào đâu đc.

User ID
4444
Like
2,635
TBD
1,045,547
Cảm ơn các chị em chia sẻ tâm sự, hẳn là phải có mục "Hướng dẫn sử dụng diễn đàn cho tất cả mọi người luôn ấy nhỉ", thiết nghĩ là cần thiết. và bài viết như thế này sẽ được đánh giá cao :))
DC

User ID
182685
Like
0
TBD
0
Này là bài đăng để than phiền mấy cha tối ngày lên đây spam rồi scam để thoã mãn tức thời.
Cũng hóng 1 bài đăng để trách mấy nàng trên này nữa.
Mình là thành viên mới.

Thành viên chính thức
User ID
146782
Like
73
TBD
5,050
Mình ko đe
Bạn nói không sai , nhưng trên đây có mấy bạn nữ đòi hỏi quá cao 15 tr hay 20tr một tháng , ai kham nổi , hỗ trợ vừa phải thui, có đứa hỏi 15 tr một tháng không , một lần 6 tr một tháng . Tiền là thời gian công sức của mỗi người nên hợp lý , cuộc vui nào cũng có cái giá trót đam mê phải chịu , không muốn công khai mà đòi hỏi quá thì hơi khó đẹp trai, hàng to , cao trên 40 tuổi , có công việc ổn định . Chắc sẽ nhiều bạn nữ chửi nhưng mỗi cuộc vui luôn có giá hợp lý để nơi đây luôn là nơi thoả mản dục vọng sâu thẳm bên trong người . Tình một đêm là gì? Câu trả lời trong mỗi chúng ta
Mình không đề cập tới vấn đề giá cả cao hay thấp. Ý mình ở đây chỉ nói tới một số bạn nam không tôn trọng phái nữ. Chỉ có suy nghĩ muốn ngủ free mà không phải mất đồng nào. Mất tiền cái liệt kê vào cave. Còn việc cao hay thấp, hay ntn thì đó và việc của mỗi ng. Bản thân mấy a thấy nếu như tầm đó ổn, thì mấy a chịu, chứ đâu ai ép uổng gì

Thành viên chính thức
User ID
146782
Like
73
TBD
5,050
Nchung trên này, gái cũng 5,7 loại gái, zai cũng nhiều thể loại tốt xấu cũng k thể đánh đồng hết đc. Có mấy mẹ thì nghĩ m như là hot girl, đòi hỏi mấy chục triệu/ tháng, trong khi bản chất m chả ra cái đếch gì, khiến cho 1 số bạn nam bản chất tốt muốn giúp đỡ thật sự phát chán. Còn ngược lại, có mấy ông nam thì thực tình là loại chăn rau, lên la liếm tìm tình 1 đêm xong cắp cmn đít đi, thế là nghiễm nhiên đc tình 1 đêm free. Mấy bạn nữ nhẹ dạ thật thà nghiêm túc lại bị mất niềm tin => chán méo buồn tìm. Cuối cùng thì ng tử tế ko bao h gặp đc nhau cả ^^
Thì bản thân trong bài mình cũng có đề cập tới vấn đề gái tốt và xấu. Mình không gộp chung tất cả lại. Bài này mình chỉ viết dành riêng cho các bạn nam đang có suy nghĩ xem thường phái nữ thôi ạ. Chưa gặp ntn đã đánh đồng tất cả, và xem thường các bạn nữ qá

Thành viên chính thức
User ID
146782
Like
73
TBD
5,050
Hay...
Ấy vậy mà đa số thì những thằng cái kiểu kiếm kèo free 1 cái xong biến thì nó lại gặp đc nhiều. Ko biết nó có chiêu gì ko mà hay vậy ko biết.
Còn lại những thằng thật thà, nghiêm túc thì lại chả gặp ai.... chắc do quá gà nên vậy. Kkk
Chúc các bạn chủ nhật vui vẻ
Hehe. Công nhận, lưu manh cũng hay có chiêu lắm bạn. Bởi nói con gái này kia, chứ có nhiều bạn nam tính cũng như đàn bà ý. Vậy mà suốt ngày hay hót đạo lý.
Thiết nghĩ nên có phần lưu danh nhưngz ai lưu manh kèm hình ảnh để né.
Còn vinh danh những ai đàng hoàng để mấy bạn ráp kèo với nhau nhỉ :)))

Thành viên chính thức
User ID
146782
Like
73
TBD
5,050
Này là bài đăng để than phiền mấy cha tối ngày lên đây spam rồi scam để thoã mãn tức thời.
Cũng hóng 1 bài đăng để trách mấy nàng trên này nữa.
Mình là thành viên mới.
Cảm ơn bạn đã hiểu ạ. Một số bạn không hiểu thì nghĩ mình sẽ đánh đồng tất cả.
Thật ra mình không phải mình là nữ nên viết bài binh nhau hay gì. Chỉ là đọc mấy bài của mấy anh, chia sẻ ủng hộ nhau xem thường phái nữ nên tức.
Mấy anh tự xem nhau là tốt đẹp, thì mấy anh cũng nên tôn trọng phái nữ ạ. Sex cũng bình đẳng, chứ đừng đem nữ giới ra phán xét ^^

Thành viên chính thức
User ID
146782
Like
73
TBD
5,050
Cảm ơn các chị em chia sẻ tâm sự, hẳn là phải có mục "Hướng dẫn sử dụng diễn đàn cho tất cả mọi người luôn ấy nhỉ", thiết nghĩ là cần thiết. và bài viết như thế này sẽ được đánh giá cao :))
DC
Mình cũng chỉ đứng ở khía cạnh cả nam và nữ mà viết thôi ạ.
Người mà đàng hoàng, thì chắc chắn sẽ gặp được nhau. Trên mạng 100 người thì may mắn cũng sẽ gặp được vài ng tốt.
Còn nếu bản chất đã có trong đầu những suy nghĩ ấy rồi. Thì đừng than phiền hay trách móc ai cả, vì lời nói như vậy thì có ai mà chấp nhận đc để tìm một ng bạn tình đúng nghĩa ^^

User ID
166122
Like
4
TBD
0
Nchung trên này, gái cũng 5,7 loại gái, zai cũng nhiều thể loại tốt xấu cũng k thể đánh đồng hết đc. Có mấy mẹ thì nghĩ m như là hot girl, đòi hỏi mấy chục triệu/ tháng, trong khi bản chất m chả ra cái đếch gì, khiến cho 1 số bạn nam bản chất tốt muốn giúp đỡ thật sự phát chán. Còn ngược lại, có mấy ông nam thì thực tình là loại chăn rau, lên la liếm tìm tình 1 đêm xong cắp cmn đít đi, thế là nghiễm nhiên đc tình 1 đêm free. Mấy bạn nữ nhẹ dạ thật thà nghiêm túc lại bị mất niềm tin => chán méo buồn tìm. Cuối cùng thì ng tử tế ko bao h gặp đc nhau cả ^^
Câu nói hay nhất trong ngày bạn ơi

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
163229
Like
104
TBD
5,150
Hay...
Ấy vậy mà đa số thì những thằng cái kiểu kiếm kèo free 1 cái xong biến thì nó lại gặp đc nhiều. Ko biết nó có chiêu gì ko mà hay vậy ko biết.
Còn lại những thằng thật thà, nghiêm túc thì lại chả gặp ai.... chắc do quá gà nên vậy. Kkk
Chúc các bạn chủ nhật vui vẻ

• Like
Reactions: No9
User ID
144366
Like
43
TBD
0
Mình k hay bình luận những bài viết,mà thấy bạn nói rất đúng,đúng nỗi niềm.Chả có ai là hoàn hảo nhưng mà đã tìm đến nhau thì phải luôn luôn tôn trọng đối phương mới mong nhận đc sự chân thành,đôi bên nc làm sao vui vẻ thoải mái,bởi k ai ép buộc ai đc,vui vẻ hợp nhau và thoả thuận đc thì đến với nhau.Bài viết của bạn rất hay,chúc b sớm tìm đc ng bạn phù hợp.
Bạn nói rất đúng nếu đôi bên mà ko tin tưởng dc thì làm sao nà có dc mối quan hệ bền vững và tốt đepj dc

User ID
144366
Like
43
TBD
0
Đungs là lên đây có rất nhiều thể loại nhung những ng tử tế gặp dc nhau sao khó vậy

Thành viên chính thức
User ID
172823
Like
102
TBD
5,088
Bạn ơi, bạn có cái đúng của bạn. Nhưng một khi lên trên web này rồi thì cả đàn ông hay chị e phụ nữ đều có nhu cầu thỏa mãn, có thể là dục vọng hoặc đơn giản với 1 số người là kiếm người tâm sự nói chuyện. Vậy nên đừng đưa ra yêu cầu gì cũng đừng giạy đời ai..

Thành viên chính thức
User ID
146782
Like
73
TBD
5,050
Mình k hay bình luận những bài viết,mà thấy bạn nói rất đúng,đúng nỗi niềm.Chả có ai là hoàn hảo nhưng mà đã tìm đến nhau thì phải luôn luôn tôn trọng đối phương mới mong nhận đc sự chân thành,đôi bên nc làm sao vui vẻ thoải mái,bởi k ai ép buộc ai đc,vui vẻ hợp nhau và thoả thuận đc thì đến với nhau.Bài viết của bạn rất hay,chúc b sớm tìm đc ng bạn phù hợp.
Hì cảm ơn bạn. Mình đã tim được người phù hợp từ lâu rồi ạ. Và bọn mình từ ng tình, giờ sắp thành người một nhà rồi. Mình mến anh ấy vì sự chân thành, biết quan tâm người khác, luôn chia sẻ và động viên, hỗ trợ mình lúc khó khăn. Còn anh ấy mến mình vì mình rất dịu dàng, lịch sự, và cũng không quá chảnh chọe, khó chịu như những cô gái khác.
Thế cho nên mình viết bài ở đây ko chỉ là nói suông. Bản thân mình đã tìm được một người bạn trên này. Thì mình tin mọi người cũng sẽ tìm được, nhưng người như thế nào sẽ gặp đối tượng như thế ấy.
Thành ra nên tư tế, đàng hoàng với nhau thì mới gặp được người tôn trọng và sẵn sàng cùng mình xây dựng nên mối quan hệ mà cả 2 đều muốn.

Thành viên chính thức
User ID
146782
Like
73
TBD
5,050
Bạn ơi, bạn có cái đúng của bạn. Nhưng một khi lên trên web này rồi thì cả đàn ông hay chị e phụ nữ đều có nhu cầu thỏa mãn, có thể là dục vọng hoặc đơn giản với 1 số người là kiếm người tâm sự nói chuyện. Vậy nên đừng đưa ra yêu cầu gì cũng đừng giạy đời ai..
Bạn ơi, bạn đọc kỹ bài mình chưa ạ. Mình không dạy đời ai.
Bạn tìm một mối quan hệ như thế nào đó là việc của bạn, mình không quản việc đó, mình viết bài ở đây chỉ là nói mọi người hãy tôn trọng lẫn nhau. Nhất là mấy bạn nam, viết bài phán xét bạn nữ, rồi cùng nhau vào đó comment nói những câu từ rất khó nghe.
Bạn nên tìm những bài viết hoặc tìm ng cho phù hợp với yêu cầu của bạn, đừng có đi comment lung tung không đúng người cần, người ta từ chối thì lại nói là con gái bây giờ nọ kia.
Mình cũng không rãnh để dạy đời nhé bạn, mình chỉ đứng ở khía cạnh là người phụ nữ, bức xúc với những lời nói không hay như vậy thôi

Thành viên chính thức
User ID
146782
Like
73
TBD
5,050
À quên còn 1 loại này nữa, anh tìm bạn tình nha em nha(ghê hôn :)))). Nhưng mà anh có yêu cầu nha em nha, em phải xinh + ngon + kỹ năng điêu luyện + chủ động trên giường nha, bên cạnh đó e còn phải là 1 người phụ nữ có cv ổn định, trưởng thành và quyến rũ. Mị nghe mị tưởng mẹ chồng tuyển mị làm con dâu chứ :)))))))
Bởi mấy anh mộng tưởng qá, nên mình mới đưa ra hàng loạt ví dụ ở trên, mấy anh có gì mà đói hỏi người ta như thế :))). Mây tầng nào gặp gió tầng ấy, bay cao qá gặp gió mạnh nó vật ra đó rồi la :)))

User ID
127324
Like
32
TBD
0
Hì cảm ơn bạn. Mình đã tim được người phù hợp từ lâu rồi ạ. Và bọn mình từ ng tình, giờ sắp thành người một nhà rồi. Mình mến anh ấy vì sự chân thành, biết quan tâm người khác, luôn chia sẻ và động viên, hỗ trợ mình lúc khó khăn. Còn anh ấy mến mình vì mình rất dịu dàng, lịch sự, và cũng không quá chảnh chọe, khó chịu như những cô gái khác.
Thế cho nên mình viết bài ở đây ko chỉ là nói suông. Bản thân mình đã tìm được một người bạn trên này. Thì mình tin mọi người cũng sẽ tìm được, nhưng người như thế nào sẽ gặp đối tượng như thế ấy.
Thành ra nên tư tế, đàng hoàng với nhau thì mới gặp được người tôn trọng và sẵn sàng cùng mình xây dựng nên mối quan hệ mà cả 2 đều muốn.
Trên cái xã hội này mà tìm được người để trở thành người 1 nhà thì e giỏi thật. Nhưng qua trang này mà thấu hiểu được nhau thì lại rất hợp nhau đấy e!

User ID
127324
Like
32
TBD
0
Thích cái câu người tử tế ko bao giờ gặp được nhau cả của e

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom