1. Nhóm Facebook Tìm Bạn Bốn Phương Của Diễn Đàn
    ❤ Đăng nhập để tham gia phòng Chat, ẩn quảng cáo & sử dụng đầy đủ tính năng của diễn đàn.
    Bỏ qua thông báo

GÓC TÂM SỰ Chàng Trai Ham Muốn! (ID: 51592)

Thảo luận trong 'GÓC TÂM SỰ' bắt đầu bởi Zzmatdenzz, 21/5/20.

1. Zzmatdenzz

Zzmatdenzz Thành viên mới

Năm nay mình 25t. Nghề nghiệp cũng ổn định là nvvp của 1 cty. Mọi chuyện rất ổn cho đến khi mình gặp đc 1 người khá hợp với mình về mọi thứ. Thứ hợp nhất giữa mình và cô ấy có lẽ là tình dục. Ngoại hình cô ấy khá chuẩn(76-65-85) + với khuôn mặt ưa nhìn trong khi đó mình lại chỉ là 1 chàng trai k đc soái cho mấy, nhiều khi đi vs cô ấy cũng làm mình ngại. Cô ấy và mình đều có nhu cầu cao về tình dục, trừ những ngày đến tháng thì hầu như chúng mình quan hệ suốt. Cả hai đều học hỏi cách "yêu" để đưa nhau lên đỉnh. Những ngày đc nghỉ bọn mình thường hay sinh ra những ý tưởng táo bạo,cũng như xem trên mạng học hỏi. Có lần rủ nhau đi biển qh luôn trên bãi biển, có lần đồi thông tìm 1 chỗ ít ng qua lại rên la còn có lần vừa nấu ăn vừa chịch cửa thì k đóng hàng xóm qua lại vẫn bt( nhà ngay mặt đường) cảm xúc phải gọi là k tả đc. Sau 1 thời gian đã quá nhão với nhau cả 2 đều dần khoảng cách giảm qh dần. Rồi cũng dần dần kết thúc mqh giữa mình và cô ấy. Đến giờ cũng đã đc hơn 1 năm mình vẫn thèm muốn cảm giác như vậy. Kể từ khi mình và ng đó kết thúc thực sự mình thấy thiếu gì đó, chính xác là tình dục chính xác là mức độ nứng của mh cao. Đó là nguyên nhân mình tìm đến những địa điểm có thể giải tỏa và đó cũng chính là lý do dẫn mình đến với page này! Đến với page mình chưa có cơ hội tìm đc bạn tình nhưng mình vẫn vui vì phần nào trang cũng giúp mình có chút hy vọng! Hy vọng ai đến vs page cũng sẽ thoải mái đi ra.
    Hy vọng quan niệm dục vọng mọi người k quá khắt khe!

Last edited by a moderator: 21/5/20
    Mèo thích bài này.

2. Hoangtuvp91

Hoangtuvp91 Thành viên thường xuyên

Kết bạn zalo mình nhé . 0921261585