Some & Swing - Bạn Nghĩ Sao? 2024 | ID: 52266

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
179928
Like
255
TBD
10,710
Copy phải ghi nguồn, nó là quy định ở đây. 1 website copy nó sẽ ảnh hưởng nhiều đến SEO, thứ hạng và độ tin cậy. Ghi nguồn để BQT biết nên để hay xóa. Đáng hay ko đáng người làm web như anh mới hiểu. Em ko biết thì nên hỏi, đừng tỏ thái độ đó ở đây. Ok?
Ồh cái đó e thấy a DC zô like cmt của a rồi e cmt lại cmt của DC chứ ko phải rep a. tại cái đó a cmt lại mà ảnh thấy ảnh zô like soi em, rồi cmt thêm bên dưới nên e ko thích , nên e mới nói đang thì nói ko đáng thì thôi. A cmt nhắc e tự hiểu, ko cần ai nói thêm gì, anh ấy còn cmt thêm bài viết bên dưới kêu có thể là bài này : (....) nên e k cmt lại ảnh, chứ e ko có nói anh. Và sau đó 2 anh em vẫn vui vẻ bình thường rồi.
E chỉ cmt a là 4-5 trang nên e ko biết nguồn chính xác là trang nào a. E có đọc nội quy đăng bài, Ko thấy nhắc tới vấn đề này, e thấy nó nằm trong cmt qua lại, chứ ko phải bài post cá nhân trong 1 mục lớn, nên e ko ghi nguồn. Bản thân e cmt lại post đó cũng ko nghĩ nó lớn chuyện, cmt theo hình thức chia sẻ thông tin thôi. Còn nếu nó ảnh hưởng lớn vậy thì em ghi nhận, và không chia sẻ thông tin kiểu đó. Thanks a

User ID
1
Like
7,667
TBD
404,030
Ồh cái đó e thấy a DC zô like cmt của a rồi e cmt lại cmt của DC chứ ko phải rep a. tại cái đó a cmt lại mà ảnh thấy ảnh zô like soi em, rồi cmt thêm bên dưới nên e ko thích , nên e mới nói đang thì nói ko đáng thì thôi. A cmt nhắc e tự hiểu, ko cần ai nói thêm gì, anh ấy còn cmt thêm bài viết bên dưới kêu có thể là bài này : (....) nên e k cmt lại ảnh, chứ e ko có nói anh. Và sau đó 2 anh em vẫn vui vẻ bình thường rồi.
E chỉ cmt a là 4-5 trang nên e ko biết nguồn chính xác là trang nào a. E có đọc nội quy đăng bài, Ko thấy nhắc tới vấn đề này, e thấy nó nằm trong cmt qua lại, chứ ko phải bài post cá nhân trong 1 mục lớn, nên e ko ghi nguồn. Bản thân e cmt lại post đó cũng ko nghĩ nó lớn chuyện, cmt theo hình thức chia sẻ thông tin thôi. Còn nếu nó ảnh hưởng lớn vậy thì em ghi nhận, và không chia sẻ thông tin kiểu đó. Thanks a
View attachment 262
Ok em, rút kinh nghiệm.
@All: tranh luận lịch sự trong khuôn khổ quy định, ko xúc phạm nhau, văng tục, thóa mạ thành viên khác.
Ai vi phạm khóa nick ko nhắc nhở.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
179928
Like
255
TBD
10,710
Dạ không sao ạ. Em cảm ơn Ad nha. E ko để ý trên khung đó. Hì. Chúc ad buổi tối vui vẻ.
View attachment 262
Ok em, rút kinh nghiệm.
@All: tranh luận lịch sự trong khuôn khổ quy định, ko xúc phạm nhau, văng tục, thóa mạ thành viên khác.
Ai vi phạm khóa nick ko nhắc nhở.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
179928
Like
255
TBD
10,710
Thôi, khổ quá, lập thêm nick vào cmt cho lên top. Xí hổ ía. Lêu lêu
Do Ad nhắc rồi nên e ko chửi nữa :)) chứ cỡ mấy thằng đàn bà như a e cũng ko sợ, váy em nhiều lắm, toàn váy đẹp. Hôm nào cần đi đâu em cho mượn mấy cái mặc nha hihi
Em ơi, người ta kêu không muốn chửi lộn nữa thì em cũng nên biết điểm dừng mà suy nghĩ. Tỏ ra mình người lớn đi xem sao.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
179928
Like
255
TBD
10,710
Nói stop rồi mà ẳng hoài vậy?. Ẳng cho nhiều có biến thành đàn ông dc ko?! Để t chống mắt lên coi cái loại như m hết cuộc đời này có nợ lần nào ko. Đời còn dài lắm, 80 chưa gọi là lành đâu. Ăn nói như m mới gọi là rủa đó. Đàn ông đàn ang mà cái mỏ như mỏ lol ng ta. Chưa chửi ai cũng chưa chửi tục ở cái diễn đàn này bgio đâu mà phải chửi mặt lol m đó. Nghiệp nó quật vô mỏ lol m tới nơi. Thứ mất dạy. Hồi nhỏ má m đẻ ngược hả đĩ bóng chó. Dm đéo ai cmt tới m tự nhiên lôi t vô chửi clg? Thấy t hiền đéo nói làm tới chửi hoài hả đĩ bóng nửa mùa. M khôn quá dm học hàm tiến sĩ hay gì?!?! viết cái bài lol Gác Nhỏ gì đó đúng chính tả đi rồi quay qua nc tiếp với t :))))). Thứ m tốt lành quá chửi ng khác. 30 mấy tuổi đầu sn88 rồi chưa có mảnh tình vắt vai :))). Đm nứng nừng nưng quá khí tồn tại não rồi đi cắn cắn càn cắn bậy hả đĩ bóng chó :)))). Thứ m như vậy đéo ai yêu nỗi là đúng rồi. Vác con cu thúi còn trinh đó chơi một mình đi má. Lên diễn đàn này còn tỏ vẻ thanh cao ko kiếm bạn chịch nữa mệt lol ghê :)))). Ko kiếm bạn chịch viết topic này làm gì, tạo 2,3 nick chi vậy đĩ bóng nửa mùa
" Toi tên Phương, năm nay đã 32 tuổi, chưa trãi qua 1 mối tình nào, và chưa từng biết chuyện ấy. Nên muốn một bạn nữ để tâm sự và chia sẻ nhau về chuyện ấy.
Mình chỉ muốn kết bạn người độc thân hoặc đã ly dị.
Zalo mình 094703510chín "

Khổ thân 32t chưa mối tình nào, cũng hiểu mà :)) ai dám quen kaka

Thành viên chính thức
User ID
166902
Like
34
TBD
31,119
CẢM ƠN MỌI NGƯỜI - KHI MÌNH BẮT ĐẦU CHỦ ĐỀ NÀY MÌNH CHỈ MONG NHẬN ĐƯỢC CÁC Ý KIẾN TRÁI CHIỀU NHAU. MÌNH KHÔNG LƯỜNG TRƯỚC ĐƯỢC CHỦ ĐỀ LẠI TRỞ THÀNH NƠI TRANH LUẬN VÀ NÓI XẤU NHAU QUÁ ĐÁNG CHỈ VÌ QUAN ĐIỂM QUÁ KHÁC BIỆT NHAU. MÌNH TIẾP THU TẤT CẢ CÁC Ý KIẾN CỦA CÁC BẠN: ĐỒNG Ý HAY PHẢN ĐỐI. MÌNH XIN PHÉP ADMIN ĐÓNG CHỦ ĐỀ BÀN LUẬN NÀY LẠI VÀ KHÔNG TRANH LUẬN THÊM GÌ NỮA. (MỌI NGƯỜI CŨNG ĐỪNG NÊN TRANH CÃI THÊM NỮA). XIN CẢM ƠN

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
179928
Like
255
TBD
10,710
Biết là làm đc chơi đc.. Cơ mà nhậu nhiều thành bánh ú gòi đi gym mệt lắm ngennn =)) chưa tính nhỡ say dô về quậy khu nhà ở nữa :B37:
Đô 1 lon mà say gì, haha, e uống 1 lon là thôi ah. Em mình dây ăn nhiêu cũng ko lên kg a. 45kg 8 năm nay rồi

User ID
167824
Like
8
TBD
0
ok, cứ cho là chủ thớt nói riêng chỉ xét về mặt tích cực của việc chia sẽ hay tăng thêm khoái cảm của sự sung sướng cho ng PN đi, rồi giả sử ng PN đó chấp nhận và cũng vui vẻ cùng chung niềm vui đó, nhưng vốn dĩ cái nào có sự đột biến, mối liên kết bất thường thì cũng sẽ có sự tan rã, phân hóa, biết đâu nhờ vụ some -swing này mà Cô này nhận ra chủ thớt ko phải đối tác hoàn hảo, hay cảm xúc ko bằng ng kia, có khi chủ thớt lại muốn ước trở về người của ngày xưa, thời ngu si chỉ biết đá banh 2 ng chứ ko phải là chơi cả đội hình 11 ng như bay giờ

User ID
183899
Like
4
TBD
0
Mình rất hứng khi nghĩ tới cảnh vk bị thằng khác chơi. Có chia sẻ cảm xúc với vk mà cô ấy ko chịu, chỉ lúc làm tình là chịu nói chuyện dâm về ng đàn ông khác

User ID
185919
Like
3
TBD
0
Mình thì có suy nghĩ ntn. Tại sao nói con người là sinh vật đặc biệt và hơn hẳn muôn loài khác? Một trong số những sự khác biệt đó chính là con người có trí tuệ, có tư duy, nhận thức, tình cảm, biết kiểm soát hành vi. Ngược lại loài vật chỉ sống theo bản năng :))).
Tất nhiên dù đúng dù sai bạn vẫn có quyền dc chọn lựa và qdinh có tiếp thu hay ko bởi bộ não bạn là của con người và bạn vẫn có tư duy, chỉ có phần dưới là chưa tiến hóa hết thôi :).
Kết quả câu chốt của bạn. Phần dưới chưa tiến hoá hết :)))
Nếu mà tiến hoá hết thì hình dạng nó ntn nhỉ???

User ID
185919
Like
3
TBD
0
Gửi anh 1 viên đá :)) not Gạch
Một anh trai mò vào diễn đàn xxx, đọc các bài viết về some do các “vip” biên soạn và bắt đầu về nhà thủ thỉ dụ dỗ vợ / người yêu tham gia vào những cuộc truy hoan tập thể.

Tất nhiên phụ nữ thường phản đối dữ dội với đề nghị biến thái này, nhưng với một vài chiêu bài thuyết phục, hứa hẹn là có thể vượt qua rào cản đầu tiên này. Mới đầu có thể chỉ là thuê một cô gái bán hoa để three some kiểu 2 nữ 1 nam, hay chat xxx qua video với những đối tác trên mạng.

Sau đó, anh ta sẽ dần sẽ thuyết phục nàng cho some 2 nam 1 nữ (tức là cho người đàn ông khác cùng làm tình với vợ của mình), và cũng có thể là tìm các cặp đôi khác để trao đổi vợ chồng (swing), hay ngồi xem vợ mình bị người khác “chén” (cuckold). Những đối tượng này thì không thiếu trên các trang tìm bạn tình. Chỉ sau vài buổi chat chit, nói chuyện online là có thể gặp nhau và setup một đêm sung sướng.

Cứ như vậy, theo những hướng dẫn của các “bô lão lầu xanh” mà chàng trai sẽ từng bước biến người bạn gái ngây thơ trước đây chỉ biết có một mình người yêu dần trở thành một cô gái làng chơi với đủ các ngón nghề some trổ, không còn e thẹn mỗi khi phơi bày thân thể trước mặt người lạ.

Trên diễn đàn lúc này, theo từng bài review mà chàng trai của chúng ta càng trở nên “nổi” hơn bao giờ hết với những chiến tích dày cộm. Kèm theo những shoot hình ghi lại cảnh quan hệ của vợ với người lạ là những câu tán dương như “vợ chồng bác chất quá”, “đại ca thật biết cách hưởng thụ” “nghìn like triệu like cho bác” … một cảm giác lâng lâng khi vừa trải nghiệm những cung bậc tình dục mới mẻ vừa được các đồng dâm ngước nhìn với ánh mắt ngưỡng mộ.

Lúc này, “đại ca mới nổi” của chúng ta đã chìm trong men say của sự bệnh hoạn hơn không còn nghĩ gì về người vợ đầu gối tay ấp mấy năm nay. Còn người vợ sau bao lần được nếm “của lạ” đã dần không còn mặn mà với chồng, bởi trong những nhân tình some của cô đã có người khiến cho trái tim nàng rung động. Với sự dễ dãi của chồng dâng mỡ tận miệng mèo, những người đàn ông lạ tự do qua lại với người đẹp, thậm chí còn không dùng bao cao su.

Đến lúc này, trò chơi đã đi quá xa không còn kiểm soát, anh ta chính thức mất vợ mà không hề hay biết, vẫn còn nghĩ rằng mình đang đem lại khoái cảm tột đỉnh cho bà xã, nhưng thực ra trong mắt người đẹp, anh đã không còn một chút giá trị nào. Nàng thú nhận: “em đã yêu anh ấy (bạn swing) !”

Những lời tán dương bỗng chốc dần chuyển sang trách móc “sao bác vô tâm vậy”, “bác đã đi quá xa rồi”, “hãy giữ lấy hạnh phúc gia đình bác ơi” … Tình dục thăng hoa giờ đây trở thành tình sầu muôn thuở đắng ngắt như ly cafe đen. Nhưng làm sao có thể cứu vãn được nữa, một khi trái tim phụ nữ đã thay đổi, chỉ có bước khi không quay đầu trở lại.

Đó chỉ là một câu chuyện điển hình về sự ngây thơ của các dân chơi khi học đòi some, swing – câu chuyện tưởng như chỉ có trong phim xxx & Zen nhưng lại không hiếm ngoài đời thực.

Không phải cái gì của Tây cũng tốt, cũng văn minh. Phương Tây rất nhiều phát minh vĩ đại, nhưng cũng có không ít những ý tưởng xuất phát từ những cái đầu bệnh hoạn chứa toàn bã đậu, và swing là một trong số đó. Nó không hề phù hợp với văn hóa và cách sống của người Việt. Nhiều anh em có học hành tử tế mà nghe lời xúi bẩy của các member lauxanh về nhà “rủ vợ” đi some, thế là hôm sau ăn ngay một cái đơn ly hôn, nhẹ hơn thì ăn cái tát nảy đom đóm.

Cũng có những member khá khẩm hơn thì chăm chút được một hai mớ “rau sạch”, sau nhiều ngày năn nỉ được đồng ý cho đi some, swing các kiểu với “đối tác”, hý hửng chén được vợ người ta ngon lành anh đi chân trần không cần đi bao cho “chất”. Thế rồi cuối cùng ngã ngửa khi biết “vợ người ta” té ra lại là gái nghành Trần Duy Hưng được thuê về đóng giả để đi swing. Chim cò hùng dũng bỗng dưng tụt lại bằng đầu đũa, đêm về thảng thốt trong mơ chỉ thấy toàn viêm gan B, HIV, giang mai, lậu… bay vòng vòng trên đầu.

Câu chuyện của các dân chơi là như vậy đó các bạn.
Bài viết rất hay, bất ngờ vì những kiến thức mình chưa biết, dù câu chuyện là thật hay là sự liên tưởng lôgic.
Chốt lại, bạn đọc trang nào share cho mình với. Many thanks :)

YOLO
Thành viên chính thức
User ID
183775
Like
27
TBD
482,046
Thời buổi nào dzồi.... hóng thì phải nhắc ghế xách ly cà phê ra ngồi mà hóng như tớ này =]]]
kkkk...nghe chừng b hóng chuyên nghiệp phết đấy nhỉ....hóng đi có j kể mình nghe với

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom