Kết Bạn Vì Cái Gì 2024 | ID: 52948

User ID
182630
Like
2
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Thứ sáu máu chảy về tim, lang thang lên đây thấy bài tâm sự của 1 bạn có chung quan điểm với mình nên cũng muốn đăng đàn bày tỏ đôi nhời :)))
Đọc qua nội quy diễn đàn thấy định hướng kết bạn khá trong sáng, ko bán dâm, ko vụ lợi,... bla bla. Nhưng thực tế thì sao? Đăng bài lên, có người liên lạc thì loanh quanh mãi cũng chỉ thuộc các diện: ngã giá trao đổi, lừa nạp card, lừa chuyển khoản và các bạn “cú có gai” núp bóng nữ giới. Lướt qua các bài đăng của nữ thì người người kêu khó, nhà nhà kể khổ, và chốt vấn đề lại thì luôn là hỗ trợ tài chính, liệu tin hết đc những hoàn cảnh này ko nhỉ, hay chẳng qua chỉ vì tâm lý “ko muốn làm nhưng đòi có ăn” :)))
Mình ko ủng hộ việc rủ rê con gái nhà người ta mà ko mất gì, nhưng đầu tư dưới dạng những buổi hẹn hò, trò chuyện tìm hiểu, hoặc cặp đôi nào có thời gian thì đi chơi xa cùng nhau 1 chuyến, có cảm xúc rồi sau đó tiến xa hơn thì sẽ vui vẻ, lành mạnh hơn rất nhiều. Kết bạn fwb đc theo đúng kiểu này thì quá khó :)))) Còn lên giường vì trao đổi thì bỏ tiền đi dịch vụ cho nó nhanh.
Chút quan điểm của bản thân. Dự là gạch đá sẽ rất nhiều, đủ để xây nhà

YOLO
Thành viên chính thức
User ID
183775
Like
27
TBD
482,046
Chỉ có làm thì mới có ăn. Cần cù thì bù siêng năng. Những đứa không làm mà đòi có ăn thì chỉ có ăn đ** b**i, ăn c*t. Thế cho nó vuông. Trích lời dạy của idol Huấn rose.

User ID
182630
Like
2
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Chỉ có làm thì mới có ăn. Cần cù thì bù siêng năng. Những đứa không làm mà đòi có ăn thì chỉ có ăn đ** b**i, ăn c*t. Thế cho nó vuông. Trích lời dạy của idol Huấn rose.
Ông bạn thẳng thắn quá :)))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
179928
Like
253
TBD
10,610
Nên bắt đầu bằng sự tán tỉnh, khoảng thời gian tán qua tán lại là khoảng thời gian ok nhất chứ :)) cảm thấy vui, hồi hộp, lãng mạn các kiểu. Còn giờ bảo là anh có tiền đây em yêu anh đi, nói thiệt tiền nhiều mấy mà ko đúng gout thì cũng bấm nút cho nhanh lẹ đỡ mất thời gian. Bây giờ không phải ai cũng định nghĩa đúng được mối quan hệ FWB đâu. Đàn ông trên này tìm đến phụ nữ vì nhu cầu tình dục là chính thì cũng khó để gặp được người phụ nữ không có nhu cầu vật chất. Nói chung nồi nào thì úp vung đó thôi. Dù sao cũng là 2 bên tự nguyện chẳng ai ép ai nên cứ sàng lọc kĩ để không ân hận hay hối tiếc

User ID
182630
Like
2
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Nên bắt đầu bằng sự tán tỉnh, khoảng thời gian tán qua tán lại là khoảng thời gian ok nhất chứ :)) cảm thấy vui, hồi hộp, lãng mạn các kiểu. Còn giờ bảo là anh có tiền đây em yêu anh đi, nói thiệt tiền nhiều mấy mà ko đúng gout thì cũng bấm nút cho nhanh lẹ đỡ mất thời gian. Bây giờ không phải ai cũng định nghĩa đúng được mối quan hệ FWB đâu. Đàn ông trên này tìm đến phụ nữ vì nhu cầu tình dục là chính thì cũng khó để gặp được người phụ nữ không có nhu cầu vật chất. Nói chung nồi nào thì úp vung đó thôi. Dù sao cũng là 2 bên tự nguyện chẳng ai ép ai nên cứ sàng lọc kĩ để không ân hận hay hối tiếc
Fwb định nghĩa phổ biến là 2 bên có quan hệ gần gũi thể xác mà ko có ràng buộc, can thiệp j vào đời sống riêng như kiểu người yêu hay vợ chồng. Nhưng làm thế nào để đi đến mqh như thế thì phụ thuộc vào động cơ của từng người. Có người chấp nhận mqh đó như 1 hình thức giải toả sinh lý, người thì lại coi như đây là 1 cơ hội để kiếm chác đc j đó từ đối tác :)))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
179928
Like
253
TBD
10,610
Nói chung là FwB ko phải 1 mối quan hệ dễ tìm. Nếu không tìm được 1 FwB đúng nghĩa thì nên làm Sugar Baby & Sugar Daddy. Chứ các nữ đừng ko tìm hiểu đúng FwB là gì rồi gặp ai cũng ONS , ko chọn lọc thì thực sự là hơi ko ok lắm. Hiểu sai 1 khái niệm rồi dễ dãi thì lại bị mấy thằng ko ra gì nó lợi dụng, chưa kể khốn nạn hơn nữa là quay video này kia các thứ tung lên mấy group xàm le.
Trên đời này, nếu những thứ ko mua được bằng tiền, thì lại phải trả bằng 1 số thứ khác ví dụ như bề ngoài đẹp trai phong độ, nhà mặt phố bố làm to, bên ngoài lạnh lùng bên trong lắm tiền, cũng rất gì và này nọ. Nhưng nói chung ủng hộ việc thớt nói, đó là quan tâm chăm sóc nhau, đầu tư vào nhuẽng chuyến đi chơi hoặc hẹn hò, hoặc đơn giản là những món quà tinh tế chẳng hạn. Tiền chỉ là công cụ trao đổi, nhưng cách người ta trao đổi thì mỗi người lại khác nhau. Cho theo kiểu nào, kiểu bố thí, kiểu ban ơn, kiểu mua bán, hay kiểu quan tâm chăm sóc

User ID
182630
Like
2
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
“Nhưng nói chung ủng hộ việc thớt nói, đó là quan tâm chăm sóc nhau, đầu tư vào nhuẽng chuyến đi chơi hoặc hẹn hò, hoặc đơn giản là những món quà tinh tế chẳng hạn.”
Uhm. Nên tiến đến FWB bằng cách này thì tốt hơn. Còn dùng tiền để ban ơn, bố thí hay mua bán thì tốt nhất đi gái dịch vụ cho nhanh, ở ngoài vô cùng nhiều, cần lúc nào là có ngay lúc ấy, mắc công lên đây đăng ký nick rồi viết bài làm j

Thành viên nữ
User ID
183318
Like
13
TBD
0
Bản thân em có thể từ góc độ suy nghĩ đơn giản là tìm kiếm 1 người hợp, cà phê, tâm sự, khiến mình có cảm tình mới có thể sex được, đương nhiên phải an toàn về sức khỏe là tất yếu nhưng cũng sẽ ko để bản thân mình phải thiệt thòi, nói thẳng ra các anh muốn sex miễn phí ko mất tiền, ko mất tình cảm thì nên tránh xa em ra, em đâu đến mức thèm trai thế mà đi sex miễn phí đã thế còn ko đc tình cảm. Như anh nói nếu chỉ cần sex thì ra kiếm gái cho nhanh, cái này rất đúng, cũng như bọn em cần tiền đi làm gái cho nhanh lên đây viết bài đọc linh tinh làm gì? Hỗ trợ 4,5 tr / 1 tháng em đi làm gái còn nhiều hơn, nhưng em vẫn muốn thử trên đây .Đúng ko ạ? và em nghĩ trang web này ko nhiều người biết đến đâu. Có thì sẽ là các chú các anh cũng sẽ lịch sự, ít bồng bột hơn giới trẻ, sex ko cảm xúc thì sex thế nào, đối tác mà xấu sex thế nào? Em còn trẻ, em ko hề xấu, cơ thể ổn nên người em tìm cũng phải thế, ít nhất ưa nhìn, Nên tìm đc điểm chung khi đó tiền nhiều ít ko quan trọng, đã ko điểm chung vẫn sex thì nên đi làm gái đi 500, 1tr sao bằng sức khỏe mình. Muốn đc hỗ trợ nhưng vẫn phải có tình cảm, tin tưởng chứ xh bh lừa nhau sợ lắm, bệnh tật vào ng 10tr_15tr cũng ko cần.
Đây là ý kiến em

User ID
190879
Like
48
TBD
0
Chủ Thớt phải chăng vơ đũa cả nắm không?
Hay do chủ thớt chưa lọc được người mà mình cần tìm?
Chủ thớt chưa nhắc đến tình trạng nhiều thành niên muốn chịch free (phốt nhiều lắm nha). Thề non hẹn biển r nặn mất tăm.
Cái j cũng có 2 mặt. Đến mua bán truyền thống cân thịt, cân hòa quả còn lừa nhau cân thiếu, hàng kém chất lượng nữa là ở nơi có những mối qhe ảo thế này.
Mọi thứ do bản thân cả thôi.
Cũng chẳng phải người phụ nữ nào lên đây cũng là k muốn làm mà lại có ăn như mấy A phía trên nói đâu. Khéo ở ngoài thu nhập của họ 1 tháng bằng lương nửa năm của các A đó.
Còn tus nhắc chuyện kinh tế thì cũng có thể là mắt xích sàng lọc của họ nên cũng k thể quy chụp được

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom