Mong Em Đọc Được :( 2024 | ID: 53544

User ID
177917
Like
2
TBD
0
Tôi và em quen nhau qua 1 post của t qua diễn đàn nay . e đã có tuổi , còn tôi thì trẻ ( tôi thích bắn máy bay ) . em là giáo viên , còn tôi chỉ là anh công nhân thôi :D . chúng tôi nói chuyện khá lâu ở zalo . lúc đầu thì t cũng chỉ nghĩ tìm người để thoả mãn dục vọng thôi . nhưng sau 1 time . thì t có tc với em , t có ý muốn gặp nhưng em cứ né tránh suốt . Mặc dù e nói e và ck đã ctay và em nói : e yêu tôi . e nói chưa đủ tin tưởng . nói thật đấy là cái lí do bullshit nhất tôi từng nghe . rồi gần đây tôi thấy e có ý muốn dứt khỏi mối quan hệ này . e hẹn tôi gặp và rồi , cách giờ gặp 1 tiếng thì e bảo , ck cũ sang thăm con nên ko đi được :) . tôi có nói thẳng với em những suy nghĩ của tôi , về mối quan hệ này . Vì thực sự tôi đã yêu , yêu em rất nhiều . nhưng rồi e chẳng nói năng gì !! chặn tôi luôn . từ hôm đấy đến giờ :)
hiện tại tôi rất buồn , Tôi chỉ muốn e mở chặn để mình nói chuyện rõ ràng 1 lần rồi mình kết thúc cũng được . chứ kết thúc như này day dứt lắm .
Em ak !! nếu em có còn vào web này đọc thấy câu chuyện này quen quen , thì mở chặn zl mình nói chuyện 1 lần thẳng thắn với nhau rồi e đi cũng được mà :((( a rất nhớ em

User ID
177917
Like
2
TBD
0
Bài của bác thì em ấy nhất định đọc được. Nhưng em muốn ra đi đột xuất ,bất ngờ,em không có tình cảm,ko lưu luyến gì theo tiêu chí không ràng buộc, việc này chỉ sớm hay muộn thôi. chúc bác tìm được bạn mới
cảm ơn bác

User ID
177917
Like
2
TBD
0
a ơi , tc con người ai nói trước đc :) . e thèm quá thì e có thể đi bóc bánh trả tiền , hay quay tay mà anh :) chuyện đấy đơn giản mà
Thèm quá hả. Chứ có j cần rỏ ràng. Chặn số là rỏ ràng nhất rồi... Hành động dứt khoát vậy còn chưa rỏ với e sao. Hehe

User ID
185792
Like
4
TBD
0
Chắc bạn đó sẽ đọc dc thôi,
Trong cs nhiều vấn đề lắm. Nhưng khi bạn tiến đến mối qh này thì nên xác định .
Đã là fwb thì ko nên ràng buộc, điều đó sẽ tốt cho cả 2.

User ID
182651
Like
23
TBD
0
Tỉnh táo đi. Theo mình đoán thì 90% người ta đang có gia đình và chẳng hề có chuyện chia tay gì cả. Khi người ta có gia đình chán cơm thèm phở. Họ muốn một quan tâm khác để có lại cảm xúc. Nhưng họ không dám vượt quá giới hạn. Hãy dừng lại đi. Chúc cả 2 người có những trải nghiệm, cảm xúc vui vẻ... Và mọi thứ nên trở lại như ban đầu thôi.

User ID
177917
Like
2
TBD
0
Tỉnh táo đi. Theo mình đoán thì 90% người ta đang có gia đình và chẳng hề có chuyện chia tay gì cả. Khi người ta có gia đình chán cơm thèm phở. Họ muốn một quan tâm khác để có lại cảm xúc. Nhưng họ không dám vượt quá giới hạn. Hãy dừng lại đi. Chúc cả 2 người có những trải nghiệm, cảm xúc vui vẻ... Và mọi thứ nên trở lại như ban đầu thôi.
tôi cũng nghĩ vậy . chẳng qua t muốn nghe ng ta nói thôi . diễn thì cũng phải có lúc hạ màn chứ !

User ID
182651
Like
23
TBD
0
tôi cũng nghĩ vậy . chẳng qua t muốn nghe ng ta nói thôi . diễn thì cũng phải có lúc hạ màn chứ !
Để làm gì cơ chứ. Đôi khi cứ như vậy cho nhẹ, Bạn đang cố gắng để đánh lừa bản thân mình thôi. Nhiều khi hạ màn hay chưa hạ màn cũng chẳng khác gì nhau lắm.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom