Dừng Cuộc Chơi 2024 | ID: 53735

User ID
184675
Like
2
TBD
0
Chào bạn người đang đọc bài của tôi!

Tôi không biết cảm xúc mình dạo đây làm sao ấy nhỡ? thật khó hiểu lúc thì muốn bên người này lúc thì ko, lúc lại rất cần được sự quan tâm yêu thương...haizzz
Chán nhĩ...có thể do khoảng thời gian vừa rồi khiến tôi thay đổi từ khi nào ko hay, tôi như trở thành 1 người khác , sống kiểu khá buông thả bản thân và cứ đâm vào những chuyện mà bản thân cảm thấy thật tội lỗi và đánh mất cả giá trị của bản thân mình lúc nào ko hay.
Khi tôi đang thật sự cô đơn và cần một ai đó bên cạnh thì vô tình người bạn đó đã đến , bạn mang bao nhiêu cảm xúc cho tôi , nhưng thật không may tôi để bạn biết cũng gọi là nhiều về tôi rồi.
Bạn tạo cho người ta cảm giác bạn rất tốt rất này kia, nhưng bên trong bạn đáng sợ hơn tôi tưỡng.
Tôi không trách bạn tôi chỉ trách bản thân mình tin lầm.
Nhưng từ nay tôi sẽ không cho phép bản thân mình lại như vậy nữa , nhiu đó là quá đủ.
Tôi cảm thấy cứ làm mấy chuyện này thật đáng kinh, nó đả giết bản chất tôi mất rồi.
Thôi thì tôi phải dừng ngay và quay lại với đúng bản chất thật của tôi
Nhưng tôi vẩn cứ hỏi bản thân mình là vì sao tôi lại qua lại như vậy với bạn chứ? 1 người đả có gia đình ???

Thank đả đọc bài của kha!

User ID
185930
Like
4
TBD
10
Con người ai cũng có cảm xúc duyên nó đén đỡ không kịp suy nghĩ v đi cho nó thoáng đầu óc ra chứ gò bó quá mệt lắm bạn à qtrong la sau mot ngay tất bật hối hả bạn vẫn có nơi để trãi lòng

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom