Trải nghiệm Tìm bạn & hẹn hò onl thú vị ntn??? 2024 | ID: 55038

User ID
185930
Like
4
TBD
10
Chuyện là thế này năm nay minh cũng 9x rồi từ khi ra trường chia tay con người yêu quen gần cả 2 năm phải mất 5 tháng mới quen và lấy lại cân bằng. Thời gần đây cũng muốn tìm lại cảm giác tối đến muốn có ai đó tâm sự cùng , cuối tuân đèo nhau đi dạo phố ăn uốn mà tìm mãi xung quanh môi trường làm việc thì toàn đàn ông và phụ nữ có gia đình. Cuối tuần rảnh lên mạng lướt fb với mạng tìm được trang wed này lướt sơ thấy cũng ok nên mạnh dạng đăng bài tìm bạn mà đăng mãi ròng rã chẳng thấy ai rep nên đành thôi lướt xem ai co cùng sở thích không thì mình chủ động kết bạn, cuối cùng cũng bắt chuyện được với một bạn nữ tro chuyen được hai tuần thì hẹn nhau gặp mặt cafe. Lần đầu hẹn hò qua mạng nên cũng hơi run mặc dù nói chuyen hỏi thăm nhau cungz nhiều gặp được hai lần đi ăn uốn rồi cafe như kiêu hẹn hò v á ( chưa có gì hết á chỉ đi chơi thôi chưa có cảm xúc nhieu nên cung muốn tìm hiểu nhiều hơn cho đỡ ngại kkk). Có hôm bạn ấy bảo bạn ấy bị cảm do đi làm về dằm mưa nên hơi mệt tính mình thì hay hỏi hang lo lắng bảo đi mua thuoc với cháo ăn đi rồi uốn thuốc một hồi sau bạn ấy trả lời Mà mình chả hiểu ntn bạn ấy bảo sao phiền thế cảm thấy không hợp thì cút thế là chặn luôn sdt vs zalo vừa bực mà lại vừa buồn cười chả hiểu nổi được phụ nữ mấy bạn :)))))

User ID
186778
Like
3
TBD
0
Đôi khi sự quan tâm quá mức cũng là sự phiền phức đối với người khác,lúc không quan tâm hay quan
tâm không đủ lại bảo là không ngó ngàng tới.
Con gái giờ khó hiểu lắm bạn ơi,cần có sự cân bằng sự mới lạ gì đó!

User ID
168940
Like
7
TBD
0
Tiện đây có chị em nào mệt, trúng gió IB nhé. chữa bệnh bằng phương pháp trị liệu...

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom