Bạn Thix Make Love - Oral Sex Hay Là Quất ;)) 2024 | ID: 42944

User ID
165967
Like
1
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Mình thì thix make love vs oral sex nhiều hơn , vì cảm giác làm cho pạn nữ kích thích , đạt khoái cảm cũng làm cho mình rất là hưng phấn ... Nhưng nếu gặp gái hợp cạ thì có thể quất perfect lun í chứ ^^ vì cò nhiều cô zô chỉ pik nằm như xác chết , thit là chán phèo @@
Anh chị em zô tâm sự đêm khuya nào , weekend pùn vlerrrr !

User ID
167214
Like
1
TBD
0
Công nhận, mình cũng thích kiểu qua lại như vậy mới tình cảm chứ thấy mấy cô cứ vào là nằm ệch ra nhìn chán ;)

User ID
165967
Like
1
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Mình cũng thích kiểu phục vụ qua lại vậy. Vậy mới vui. Cơ mà khó tìm người biết điều này lắm.
Tìm đâu cho xa , mình dey này ^^ nếu pạn có nhu cầu sinh lý thì hãy add zalo mình : 070248242 Tám , trước tiên thì làm wen , xog sau đó hẹn cf , ăn ún đồ , còn nếu hợp chúng ta có thể xxx cùng nhau , ko ràng buộc , tôn trọng lẫn nhau ... Vì đơn giản dey là vấn đề sinh lý bt of kon người , ko co j mà ngại vs ngùng cả , quan trọng là đối tượng có an toàn để mà hợp tác ko thoy !!! Rất yui dx làm wen vs Kiki <3

User ID
162340
Like
0
TBD
0
Mình cũng thích kiểu phục vụ qua lại vậy. Vậy mới vui. Cơ mà khó tìm người biết điều này lắm.
Bạn tình thì fai biết
Làm cho đối phương kích thích
Mình muốn được thỏa mãn thì trước tiên hãy làm thỏa mãn người khác

User ID
167666
Like
0
TBD
0
Tui đây
Có muốn thử fwb với nhau không ? 0373801875 nếu cần tphcm

User ID
155976
Like
2
TBD
0
tìm người hợp chuyện đó khó lắm
T thường thích có qua có lại, vậy mới hứng chọn vẹn được

User ID
161639
Like
3
TBD
0
Mục đích của vc làm tình là để cảm xúc thăng hoa mà :) Cơ bản rất ít thag dag ông hỉu và tôn trọng nó vì mục đích cug chỉ để giải toả và thoả mãn thoii :D

User ID
168586
Like
28
TBD
0
Mình thì thix make love vs oral sex nhiều hơn , vì cảm giác làm cho pạn nữ kích thích , đạt khoái cảm cũng làm cho mình rất là hưng phấn ... Nhưng nếu gặp gái hợp cạ thì có thể quất perfect lun í chứ ^^ vì cò nhiều cô zô chỉ pik nằm như xác chết , thit là chán phèo @@

Oh, tớ hiểu ý bạn vì tớ cũng vậy. Mục đích mình là cố gắng làm đối tác RA trước, chỉ cần vậy thaay thích thấy vui rồi. Bạn nữ không cho làm thì cũng k sao. Tui hiểu tâm lý này của ông. Cảm giác nâng niu phụ nữ thích lắm

User ID
141931
Like
22
TBD
0
Cũng tùy vì thực sự có tồn tại những người nữ ko có hứng thú với oral sex, ko phải cứ ụp cái mặt vô con sò là ng` nào cũng thấy kích thích. Chỗ đó của họ cứ như công tắc thôi à, chưa hứng tình mà đụng vô cảm giác khó chịu, đến lúc nước nôi lai láng đụng vào thì chả thấy sướng bao nhiêu, mà đặc biệt ko có khoảng giữa.
Gặp rồi mới nói vậy thôi. Nhiều khi ng` mới vô nằm như xác chết tưởng kèo chán, tới lúc người ta hứng lên thật rồi đè mình ra hiếp mất xác đó.

Thành viên chính thức
User ID
171195
Like
1
TBD
5,100
Cũng tùy vì thực sự có tồn tại những người nữ ko có hứng thú với oral sex, ko phải cứ ụp cái mặt vô con sò là ng` nào cũng thấy kích thích. Chỗ đó của họ cứ như công tắc thôi à, chưa hứng tình mà đụng vô cảm giác khó chịu, đến lúc nước nôi lai láng đụng vào thì chả thấy sướng bao nhiêu, mà đặc biệt ko có khoảng giữa.
Gặp rồi mới nói vậy thôi. Nhiều khi ng` mới vô nằm như xác chết tưởng kèo chán, tới lúc người ta hứng lên thật rồi đè mình ra hiếp mất xác đó.
nghe b nói thú vị ghê =)) mình thì chưa gặp bị lật kèo bao giờ nhưng từng trải nghiệm rất bất ngờ khi lần đầu tiên bị "hiếp mất xác" =))) cảm giác khi con người bên trong họ bị kìm nén lâu ngày trỗi dậy mãnh liệt làm mình thấy thật sự phấn khích =))

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom