Buồn vì văn hóa của một số thanh niên 2024 | ID: 55463

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
686
TBD
240,681
View attachment 297
Chiều miền Bắc mưa gió, tôi được Admin phân công quản lý thêm khu vực miền Trung. Vì bản thân nghĩ rằng hai đầu Nam Bắc đã có nhóm chat zalo cho mọi người nói chuyện tâm sự vui vẻ. Tôi xin phép Admin và được Admin đồng ý tạo nhóm chat zalo cho anh chị em miền Trung để anh chị em có nơi tham gia nói chuyện làm quen với nhau cho bớt buồn vì cách ly trong tâm dịch.
Ấy vậy mà có những bạn vào cmt như bạn trên kia. Thực sự, tôi không hiểu các bạn nghĩ điều gì khi nói ra những điều đó? Các bạn kêu gào room chat ko có nữ, room chát nhàm chán. Nhưng các bạn chưa một lần đặt câu hỏi "vì sao lại thế?". Các bạn thể hiện bản thân với trình độ văn hóa ở mức như vậy thì bao nhiêu người con gái muốn tham gia vào room chat và đọc những cmt như vậy?
Tôi quản lý 2 room chát, 1 của miền Bắc ( hơn 500 thành viên) 1 của miền Trung ( hơn 60 thành viên). Room chat miền Bắc có kha khá các bạn nữ thường xuyên nói chuyện chém gió vui vẻ cùng anh em chúng tôi. Tôi không đánh giá miền này miền kia hay so sánh gì cả vì miền nào cũng là dân Việt Nam, miền nào cũng có người này người kia. Và vì thế nên nếu các bạn muốn có thêm thành viên nữ để cho vui, cho nhộn nhịp thì các bạn nên là người lịch sự, nói chuyện vui vẻ.

User ID
170703
Like
16
TBD
100
hi lỗi là tại ta làm hại admin và anh em quản lý vì mình ta có rất nhiều bạn gái ở đây gửi lời cảm ơn

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
174589
Like
84
TBD
10,000
Họ giữ vững quan điểm cá nhân lắm nên anh có nói nhiều cũng như nước đổ lá môn. Thôi thì cứ bất lịch sự thì mình gạch ra cho nhanh anh ạ.

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
686
TBD
240,681
Họ giữ vững quan điểm cá nhân lắm nên anh có nói nhiều cũng như nước đổ lá môn. Thôi thì cứ bất lịch sự thì mình gạch ra cho nhanh anh ạ.
Đành vậy em ạ. Tạo điều kiện cho người ta mà ko biết quý trọng thì coi như bỏ thôi

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
686
TBD
240,681
Đọc bài đăng của Ad là thấy Ad cực kì hiểu chuyện rồi!
Mình là nữ đây,có nhóm nào tám vui vui,cho mình xin một chân nhé ^_^
Room chat miền Bắc chào đón e nha

User ID
190879
Like
49
TBD
0
Bản thân các thành niên đó không tôn trọng người khác thì mong gì người khác tôn trọng lại. Có thể gr 60 ng có cả nữ nhưng chỉ là họ chưa lên tiếng.
Mình là nữ, nếu vài gr với những người vô văn hoá thì mình cũng tự out

Thành viên chính thức
User ID
231569
Like
137
TBD
32,007
Bản thân các thành niên đó không tôn trọng người khác thì mong gì người khác tôn trọng lại. Có thể gr 60 ng có cả nữ nhưng chỉ là họ chưa lên tiếng.
Mình là nữ, nếu vài gr với những người vô văn hoá thì mình cũng tự out
Bần Tặng cụng là dân miền Trung! Đang khất thực nơi đất Bắc! Sân chơi mô mà nỏ có đất, sỏi với đá trấy nên ta cứ từ từ nhặt chứ biết mần răng chừ!
Mình tạo ra sân chơi còn chơi hay không thì quyền của họ! Tuy họ mần ra rứa thì cụng mất đi cấy ấn tượng ban đầu! Nhưng kệ đi @gokien89! Sẽ có những người thật sự yêu thích lịch sự gắn bó với sân chơi mà! Mô phập!

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom