Cảnh giác 2024 | ID: 75037

• Chủ đề Tác giả
Lúc đầu bạn nữ ko muốn công khai chuyện này, nhưng mình có xin phép post lại để mọi người cảnh giác thì bạn ấy đồng ý nhưng giữ lại thể diện cho cậu kia nên ko post hình. Dạo này tiểu nhân và yêu râu xanh nhiều, gặp gỡ online lần đầu các bạn nên cẩn thận, tốt nhất hẹn 1 quán cafe đông người nào đó trước, xem mặt, thấy thái độ thế nào đã.

View attachment 664

Chúc mọi thành viên có 1 cái Tết vừa sung vừa sướng.

Thành viên chính thức
User ID
204074
Like
18
TBD
175,637
Lúc đầu bạn nữ ko muốn công khai chuyện này, nhưng mình có xin phép post lại để mọi người cảnh giác thì bạn ấy đồng ý nhưng giữ lại thể diện cho cậu kia nên ko post hình. Dạo này tiểu nhân và yêu râu xanh nhiều, gặp gỡ online lần đầu các bạn nên cẩn thận, tốt nhất hẹn 1 quán cafe đông người nào đó trước, xem mặt, thấy thái độ thế nào đã.

View attachment 664

Gấp gáp và vội vã sẽ làm mọi thứ xấu đi hzai

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947

View attachment 664

Chúc mọi thành viên có 1 cái Tết vừa sung

View attachment 664

Dạo này dịch dã mà mấy con đực động thủ thật quên mata não để ở dưới hay trên. Khổ thân e gái có 1 pha hú hồn. Nhân đây cũng kính mong Ad hay đội ngũ Mod nên thanh lọc những nick k nghiêm túc và cá nhân mình thấy có những cái nick thể hiện luôn rõ bộ mặt thật hay bản chất của mình mà vẫn sáng và gõ những dòng chữ theo mình là Bẩn thiếu Văn Minh. Nếu đc vậy thì chí ít web cũng đã Sạch và Sáng hơn vài phần rồi. Phần còn lại là của những Thái Độ Văn Minh diễn nốt. Ít nhất sẽ là cách để họ phải cho bộ não suy nghĩ và vận hành ứng dụng vào cuộc chơi. Thân Ái

Sửa lần cuối:
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
768
TBD
311,889
Dạo này dịch dã mà mấy con đực động thủ thật quên mata não để ở dưới hay trên. Khổ thân e gái có 1 pha hú hồn. Nhân đây cũng kính mong Ad hay đội ngu Mod nên thanh lọc những nick k nghiêm túc và cá nhân mình thấy có những cái nick thể hiện luôn rõ bộ mặt thật hay bản chất của mình mà vẫn sáng và gõ những dòng chữ theo mình là Bẩn thiếu Văn Minh. Nếu đc vậy thì chí ít web cũng đã Sạch và Sáng hơn vài phần rồi. Phần còn lại là của những Thái Độ Văn Minh diễn nốt. Ít nhất sẽ là cách để họ phải cho bộ não suy nghĩ và vận hành ứng dụng vào cuộc chơi. Thân Ái
Ai cớp mất thầy bảy ??? Hãy trả thầy bảy cù nhây lại cho con vớiiiiiii =]]

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
Ai cớp mất thầy bảy ??? Hãy trả thầy bảy cù nhây lại cho con vớiiiiiii =]]
Thầy vưỡn đây bea con ưi! Cơ mà mấy nay toàn thấy drama k hà. Nên phải mở miệng tụng kinh nói lời hay ho xíu. :)))) Mô phặccc

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
768
TBD
311,889
Drama vẫn không hay bằng pr thả thính tự thân. Tóm lại hóng hớt nhây nhớt vỡn vui hơn thầy ợ :))))
Thầy vưỡn đây bea con ưi! Cơ mà mấy nay toàn thấy drama k hà. Nên phải mở miệng tụng kinh nói lời hay ho xíu. :)))) Mô phặccc

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
Drama vẫn không hay bằng pr thả thính tự thân. Tóm lại hóng hớt nhây nhớt vỡn vui hơn thầy ợ :))))
Công nhận. Công việc chính ăn vào máo của con òi. Còn ta nhây là năng khíu. Mô phặccc /)))

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom