(CẬP NHẬT MỚI) TỔ CHỨC HỌP MẶT KỈ NIỆM THÀNH LẬP DIỄN ĐÀN 28/05/2022 (THAY MẶT ADMIN) 2024 | ID: 80802

9527

Gần chỗ mình, cũng muốn đi lắm mà không quen a chị em nào

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Nhiều khi Chuối cũng muốn tự review bản thân như hai bác gì đó, nhưng sợ... Sau khi review xong thì chị em lại Nam tiến... Chuối lại mệt ra ấy chứ
2 bác nào thế cụ?? Giới thiệu cho em với^^

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226567
Like
1,482
TBD
40,897
Nhiều khi Chuối cũng muốn tự review bản thân như hai bác gì đó, nhưng sợ... Sau khi review xong thì chị em lại Nam tiến... Chuối lại mệt ra ấy chứ
Cái kiểu ở đâu mà "Mời thì mời thì mời mà lậy giời đừng ăn" thế hử??

User ID
230371
Like
4
TBD
0
Có nữ nào k chê a xấu a nghèo đi cùng a k

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
E sợ đi 2 ng vs a lắm :(
Don't worry babie!
Anh có tem mác đầy đụ nạ! Tem bóng khum có nhưng có tem kiểm định hàng kê khai thuế đầy đủ nhoa :B89:

User ID
1
Like
7,676
TBD
399,132
CÁC BẠN ĐĂNG KÝ ĐI OFF THÌ VUI LÒNG IB SỐ ĐIỆN THOẠI CHO MÌNH ĐỂ MÌNH TIỆN LIÊN LẠC NHA.
DANH SÁCH THAM GIA
Hà Đinh, Metmoiqua, kelangthangcodon, Bee91, Quang Dragon, AnnNguyen, Minhqưeqwe, Huuxuyen, Manhdung, Milan

@Admin có trao đổi với Chuối và có nhờ Chuối tổ chức buổi off kỉ niệm thành lập diễn đàn cùng mọi người.
Do là @Admin ở xa và cũng có bận công việc nên chỉ có thể ghé qua giao lưu cùng mọi người thôi.
Các bạn nào tham gia được thì cứ nhắn tin tại đây, để Chuối tổng hợp số lượng người mà đặt bàn trước.

Thời gian off vào THỨ 7 ngày 28/05/2022. BẮT ĐẦU TỪ 9H SÁNG TẠI SAIGON.

- Tăng 1: Cà .....phê (sáng 9h-11h). Tại làng du lịch Bình Quới (1019 Bình Quới, Phường 28, Quận Bình Thạnh, Cuối đường Bình Quới ).

- Tăng 2: 11h ăn trưa với lúa mạch. Tại quán câu cá giải trí gần kế bên (sẽ cập nhật địa chỉ chính xác sau).

- Tăng 3: 2h Ca hát giải trí (Karaoke ICOOL) cũng là địa điểm gần đó.

- Tăng 4: ..... ai có kèo thì tự setup.

CHI PHÍ : CHIA ĐỀU CHO NAM, NỮ ĐƯỢC FREE.

MÌNH SẼ CẬP NHẬT TẤT CẢ THÔNG TIN TRÊN NÀY NẾU CÓ THAY ĐỔI, NÊN TRƯỚC KHI ĐI CÁC BẠN NHỚ XEM LẠI LẦN CUỐI ĐỂ CẬP NHẬT LẠI TÌNH HÌNH.
chỗ này có sân đậu oto ko bạn Chuối?

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom