Chào năm cũ... 2024 | ID: 63255

• Thread starter Vũ Minh Thiếu Phong
  • Ngày gửi

Vũ Minh Thiếu Phong

Ngày cuối năm, hãy sống chậm lại một chút để gói trọn cảm xúc yên bình khi một vòng tuần hoàn lại sắp khép lại…View attachment 412
Chỉ còn vài giờ nữa là kết thúc năm 2020, có lẽ trong lòng mỗi người ai cũng có vài cảm xúc gì đó, cho dù là gì, nhưng chắc hẵn trong đó không ít 1 buồn, 1 chút tiếc nuối...Và hình như nhịp sống đang chậm lại.
Vậy là cũng đã vài tháng mình lang thang ở đây, điều mình tìm vẫn không thấy, nhưng có thêm vài người bạn mới, như là @Lostway nè..., xem như không tệ...
Năm nay, quê hương thật yên bình, một cái yên bình rất tệ, nó đã làm mất đi cái không khí rộn ràng của ngày cuối năm, 1 cái yên bình kết thúc 1 năm đầy những thứ không vui, cái yên bình này không phải cái yên bình mà mỗi chúng ta tìm kiếm...
Ngoài kia, gió lao xao, trời trong xanh đưa nắng qua từng con phố nhỏ, như cố ngắm nhìn lại một chút năm cũ, nhưng không nuối tiếc, mong rằng năm cũ qua đi, hãy mang theo những lo âu, muộn phiền, những điều không may mắn đi khỏi, để lại những trong lành đón mùa xuân mới với bao nhiêu tốt lành, khát vọng, chờ mong...
Tạm biệt năm cũ, chào năm mới, chúc tất cả các thành viên timbanvn.com một năm mới với nhiều may mắn, an khang, mọi điều tốt lành sẽ đến với các bạn.
View attachment 413
Nhưng mà, có vui năm mới cũng đừng quên bảo vệ sức khỏe nhá các bạn, cái em Covid kia không đùa được đâu.
View attachment 414

CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Sửa lần cuối:

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom