Có cách nào để biết rằng mình còn yêu người cũ ko ah!!! 2024 | ID: 63236

Thành viên nữ
User ID
189379
Like
4
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Khi gọi bằng người cũ, hẳn là ko phải người của hiện tại.
Có những lúc rảnh rỗi chợt nghĩ về người cũ! Vui có, buồn có, giận dữ cũng có!!! Rồi lại tự nhủ không được suy nghĩ nữa!!!
Có những lúc bị hỏi người ấy giờ ra sao, có người mới chưa??? Bạn đầu thì còn khó chịu sau rồi cũng cảm thấy bình thường!!!
Khi phải trực tiếp đối diện với người cũ, tỏ ra mình ổn. Nhưng cuối cùng cũng suy nghĩ về người ấy.
Nhưng vẫn biết rằng không thể như ban đầu!!!
Cũng có người nói rằng nên thử quen người mới đi, nhưng lại có cảm giác lười yêu!!! Cũng không tìm được nhiệt huyết tuổi trẻ nên lại thôi!!!
Thế đâu sẽ là lối thoát cho 1 cuộc tình??

User ID
190879
Like
48
TBD
0
Khi gọi bằng người cũ, hẳn là ko phải người của hiện tại.
Có những lúc rảnh rỗi chợt nghĩ về người cũ! Vui có, buồn có, giận dữ cũng có!!! Rồi lại tự nhủ không được suy nghĩ nữa!!!
Có những lúc bị hỏi người ấy giờ ra sao, có người mới chưa??? Bạn đầu thì còn khó chịu sau rồi cũng cảm thấy bình thường!!!
Khi phải trực tiếp đối diện với người cũ, tỏ ra mình ổn. Nhưng cuối cùng cũng suy nghĩ về người ấy.
Nhưng vẫn biết rằng không thể như ban đầu!!!
Cũng có người nói rằng nên thử quen người mới đi, nhưng lại có cảm giác lười yêu!!! Cũng không tìm được nhiệt huyết tuổi trẻ nên lại thôi!!!
Thế đâu sẽ là lối thoát cho 1 cuộc tình??
Đủ thời gian thì sẽ quen thôi mà.

User ID
179370
Like
62
TBD
0
không nhớ nhưng cũng không quên, sao lại muốn quên... nhớ ngày vui bên nhau, nhớ nụ cười, ánh mắt, sự đáng yêu của bạn, tấm long của bạn dành cho mình, nhớ cả nỗi đau mình đã đem đến cho bạn, ko gọi điện nhắn tin nhưng ít lâu vẫn xem xem bạn sống thế nào....

không quên thì mới là đang sống, không quên dễ hơn. tìm đến điều dễ dàng làm đc đó là tự nhiên, tự nhiên thì luôn đúng, đúng thì sẽ thấy mọi việc trở nên dễ dàng

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom