Cô đơn trên mạng 2024 | ID: 62220

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
784
TBD
319,288
Khà khà...Bia à...Nghe tới bia là đã có hứng thú roài. Tớ là tớ khoái khẩu các loại Bia. Mê bia lắm luôn ấy.
Đằng ấy có nhã hứng thì chúng ta set kèo bia nhóe. Nhưng xong là không đi Chương Dương đâu. Thăm thẳm bome raaaa =))))
Vầng. Chờ đấy đi. Chờ người con miền nam ra thăm lăng bác ngắm tre ngắm trúc ngắm lũ cá vàng rồi hẵng set kèo nhá nhá nhá =]]

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
784
TBD
319,288
Khà khà...Bia à...Nghe tới bia là đã có hứng thú roài. Tớ là tớ khoái khẩu các loại Bia. Mê bia lắm luôn ấy.
Đằng ấy có nhã hứng thì chúng ta set kèo bia nhóe. Nhưng xong là không đi Chương Dương đâu. Thăm thẳm bome raaaa =))))
Ơ mà nghe thăm thẳm nó cứ nhột nhột. Khộ. Tớ không thích thơ thẩn đâu nhá, nhất là mấy bài thơ bài hát mà cứ “rất dài và rất xaaaaaa” xa quá thì bỏ đê

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Vầng. Chờ đấy đi. Chờ người con miền nam ra thăm lăng bác ngắm tre ngắm trúc ngắm lũ cá vàng rồi hẵng set kèo nhá nhá nhá =]]
Ối chu choa mạ ơi!!!
Cứ tưởng người con ở Thụ Đô ngàn lăm Mu rùa =)))
Hóa ra nà....
Thôi thì đầu cầu đằng lày chào đầu cầu đằng ấy nhá...Làm cái lai sờ truym từ xa thooiiii =)))) Rõ khộ...

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Ơ mà nghe thăm thẳm nó cứ nhột nhột. Khộ. Tớ không thích thơ thẩn đâu nhá, nhất là mấy bài thơ bài hát mà cứ “rất dài và rất xaaaaaa” xa quá thì bỏ đê
Cười tụt nụ với đằng ấy. Thế nào là thăm thẳm xong còn nhột nhột. Não tớ không nghĩ được mấy cái từ trừu tượng như thế =)))
Mềnh là mềnh cũng không có khoái thơ đâu. Bài hát thì còn thích thú chứ thơ là tớ gạt 1 phát roẹt đó. =))))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
784
TBD
319,288
N
Ối chu choa mạ ơi!!!
Cứ tưởng người con ở Thụ Đô ngàn lăm Mu rùa =)))
Hóa ra nà....
Thôi thì đầu cầu đằng lày chào đầu cầu đằng ấy nhá...Làm cái lai sờ truym từ xa thooiiii =)))) Rõ khộ...
Ngồi lai truym nhìn xa xa như bọn tự kỷ úp mặt vào ly bia ấy nhở. Thôi hẹn hôm lào tớ đi công tác roài lập kèo. Lắm khi mùa thu năm ấy, nhầm, mùa thu năm nay tớ ra sẽ hú. Đừng thấy tớ ngáo ngơ mà dắt ra tây hồ nhắm cụ rùa, lại nhầm, baba rang muối nhá. Tớ thích xỉu =]]

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
N

Ngồi lai truym nhìn xa xa như bọn tự kỷ úp mặt vào ly bia ấy nhở. Thôi hẹn hôm lào tớ đi công tác roài lập kèo. Lắm khi mùa thu năm ấy, nhầm, mùa thu năm nay tớ ra sẽ hú. Đừng thấy tớ ngáo ngơ mà dắt ra tây hồ nhắm cụ rùa, lại nhầm, baba rang muối nhá. Tớ thích xỉu =]]
Okla ấy nhá!
Ca bài" Chờ ngừi lơi ấy " Nhạc và nhời: Hoài Lam =)))
Thu Hà Lội không hề tệ đâu...Ngáo ngơ đến mấy mà ngồi bia nhắm baba thì hóa Quỷ hết =)))) Không phải Quỷ sứ nhá

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
784
TBD
319,288
Okla ấy nhá!
Ca bài" Chờ ngừi lơi ấy " Nhạc và nhời: Hoài Lam =)))
Thu Hà Lội không hề tệ đâu...Ngáo ngơ đến mấy mà ngồi bia nhắm baba thì hóa Quỷ hết =)))) Không phải Quỷ sứ nhá
Âu cơ âu cơ. Tung hoa chuối, tung bông chuối hẹn nhau ngày đó =]]

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
784
TBD
319,288
Bớt sân si, bớt nghi kỵ, bớt giận hờn. Chỉ cần làm tốt việc của mình, sống tốt phần đời của mình. Mà mấy khi, mấy chốc, bao giờ mới làm được???

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
784
TBD
319,288
Từ đó ta thành đôi tình nhân
Từ đó ta cùng vui tình xuân
Yêu nhau, yêu nhau theo thời gian
Xa nhau, xa nhau theo mộng tàn

Ngày nào Mẹ dạy câu ca
Đôi ta ru nhau trong gió
Ngày rày đọc lại câu thơ
Mưa rơi, mưa rơi trên má.
A à ! Tóc mai sợi vắn sợi dài
Lấy nhau chẳng đặng, thương hoài ngàn năm
.... lỡ lấy nhau rồi, làm gì còn thương......

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom