Con Gái Thật Sự Khó Hiểu Vcl !!! 2024 | ID: 46090

User ID
51837
Like
34
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Mới mùng 4 đã ngồi suy nghĩ nhiều. Đời mình thì méo bao h bình yên đc các bạn ah, nói về tình, mình nói chuyện vs khá nhiều người và rút ra đc 1 kết luận đã đc chứng minh mà minh cũng chưa tin nhưng bây h phải chấp nhận, con gái thất thường vcl.
Năm qua phải nói là 1 năm khá mệt mỏi, vẫn ý đinh ninh tìm cho mình thêm 1 bạn tình cơ mà cũng gặp gỡ nhiều nhưng ko hiểu sao cũng chỉ là tình 1 đêm, thật sự thất vọng vcl. Tính ra mình cũng gặp gỡ khá nhiều , cuối cùng cũng chả hiểu vì sao các bạn nữ lại đổi ý, nói chuyện thì mình tự thấy cũng ko đến nỗi quá nhạt, nhiều bạn còn cảm thấy mặn, còn về phía cư xử đối với con gái thì cũng cực kì ổn, vậy mà toàn là tình 1 đêm, cùng lắm là 2 đêm, rồi có bạn còn biến mất như chưa từng xuất hiện làm mình cũng khá hụt và hoang mang vcl, tìm đc bạn tìm bạn tình đã ít, mà các bạn còn chơi ghosting nữa. Chẳng hiểu sao luôn, nhiều khi muốn stop lại ghê !!! Mới mùng 4 thấy sao mà đời thật rắc rối

Sửa lần cuối:
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
171231
Like
84
TBD
5,200
Mình đọc comment của bạn" Cũng gặp vài em, nói chung là chấp nhận chi thì đừng suy nghĩ, đẹp thì cao giá, nói là gái thì cũng ko đúng, mà ko là gái thì cũng ko đúng, chẳng biết nên nói sao" thì hiểu tại sao bạn lại vậy. May mà vẫn còn nhưng ng đàn bà ngốc để tình 1 đêm với bạn ý. Với mình chắc 1 buổi gặp cafe với bạn cũng khó nè...

User ID
51837
Like
34
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Mình đọc comment của bạn" Cũng gặp vài em, nói chung là chấp nhận chi thì đừng suy nghĩ, đẹp thì cao giá, nói là gái thì cũng ko đúng, mà ko là gái thì cũng ko đúng, chẳng biết nên nói sao" thì hiểu tại sao bạn lại vậy. May mà vẫn còn nhưng ng đàn bà ngốc để tình 1 đêm với bạn ý. Với mình chắc 1 buổi gặp cafe với bạn cũng khó nè...
Đời nhiều người mà bạn ơi, bạn ko gặp thì người khác gặp, mình khá coi thường 1 số người mà mình cảm thấy coi thường, còn đối với người mình cần cảm thấy cư xử đặc biệt thì khác,vậy thôi, còn để gặp được mình thì chắc gì mình đã chịu gặp bạn ^^.Những người mình gặp có thể toàn ngốc như bạn nói, nhưng phù hợp với mình thì ok thôi. Còn ở cmt mà bạn nói thì mình đang nói về vấn đề để trao đổi tình tiền nhé, bổ sung thêm để bạn hiểu rõ, còn nếu thích hay ko thích thuộc phạm trù khác rồi. Cơ bản đơn thuần chỉ tình đổi tình thì chỉ vậy. Bạn đừng gom nhiều chuyện vào chung 1, đâu ra đó và nên có cái nhìn theo nhiều hướng.

Sửa lần cuối:
User ID
51837
Like
34
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Toàn tình 1 đêm ko thì bạn nên coi lại cách làm tình =))
Thanks bác, nói chung là ổn, mình nhận ra là những người mình gặp chỉ đang ở giai đoạn khó khăn của cuộc đời nên muốn trải nghiệm thôi, hiện h mình vẫn có 3 4 bạn tình khá hợp, nhưng tính mình khá tham, đàn ông tham lam mà. Vẫn muốn thêm chứ ko hề muốn bớt ^^.

User ID
51837
Like
34
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Đọc bài và cả cmt thấy bạn khó hiểu vcl
oh, ^^ hiểu được một người là cả 1 quá trình, đọc cmt thôi thì chắc có thể là khó hiểu bạn ơi ^^.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
173316
Like
35
TBD
10,000
Nếu như bạn thật sự chắc chắn là phần nói chuyện và cư xử của mình ổn, có thể vấn đề là ở chuyện chăn gối. Không hợp thì mấy bận ý không liên lạc nữa thôi. Thêm vào đó, đã là bạn tình thì không ràng buộc, mấy bạn đó không muốn tiếp tục thì bạn cũng đừng nghĩ lắm cho mệt đầu.

User ID
51837
Like
34
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Nếu như bạn thật sự chắc chắn là phần nói chuyện và cư xử của mình ổn, có thể vấn đề là ở chuyện chăn gối. Không hợp thì mấy bận ý không liên lạc nữa thôi. Thêm vào đó, đã là bạn tình thì không ràng buộc, mấy bạn đó không muốn tiếp tục thì bạn cũng đừng nghĩ lắm cho mệt đầu.
Chắc là vậy , tìm đc người hợp cũng khó, lâu lâu rãnh rỗi cũng phải ngồi nghĩ để điều chỉnh lại

Sửa lần cuối:
User ID
51837
Like
34
TBD
0
Chúc bạn sớm tìm người hợp

E dang noi dau

Nếu như bạn thật sự chắc chắn là phần nói chuyện và cư xử của mình ổn, có thể vấn đề là ở chuyện chăn gối. Không hợp thì mấy bận ý không liên lạc nữa thôi. Thêm vào đó, đã là bạn tình thì không ràng buộc, mấy bạn đó không muốn tiếp tục thì bạn cũng đừng nghĩ lắm cho mệt đầu.[/QUOT
hn kb a nhé 6 múi ls sạch sẽ và chiều bạn gái. Zl 0928998775. Mong e để lại cho mình xin chấm và zalo. Cảm ơn e

Thành viên nữ
VIP MEMBER
Thành viên chính thức
User ID
172701
Like
8
TBD
153,374
Trưởng thành r nghĩ nhìu thui , chứ n đơn giản vầy nè..
Hợp thì tình lâu dài , nhưng lâu dài mà ngta hợp r muốn có ny thì sẽ k gặp mình nữa. K hợp thì 419
Như mình là chỉ thích oral nên khi gặp mấy ng vồ vập vào là cũng bye luôn k muốn gặp nữa :) , có ng thì do vô ý hút thuốc nặng mùi quá nên mình k thích cũng bye luôn. Ngại nên im lặng thôi k nói gì

User ID
171416
Like
4
TBD
0
Hợp thì tình lâu dài , nhưng lâu dài mà ngta hợp r muốn có ny thì sẽ k gặp mình nữa. K hợp thì 419
Như mình là chỉ thích oral nên khi gặp mấy ng vồ vập vào là cũng bye luôn k muốn gặp nữa :) , có ng thì do vô ý hút thuốc nặng mùi quá nên mình k thích cũng bye luôn. Ngại nên im lặng thôi k nói gì
0981665646

User ID
51837
Like
34
TBD
0
Oh hiểu ý bạn ^^. Mình đủ kiểu từ nhẹ nhàng đến chủ động đều thử, tính ra mình gặp cũng khá nhiều, và nhận ra những mối quan hệ như vậy kéo dài lắm cũng chỉ đc 1 năm thôi :)

User ID
170392
Like
56
TBD
0
Mới mùng 4 đã ngồi suy nghĩ nhiều. Đời mình thì méo bao h bình yên đc các bạn ah, nói về tình, mình nói chuyện vs khá nhiều người và rút ra đc 1 kết luận đã đc chứng minh mà minh cũng chưa tin nhưng bây h phải chấp nhận, con gái thất thường vcl.
Năm qua phải nói là 1 năm khá mệt mỏi, vẫn ý đinh ninh tìm cho mình thêm 1 bạn tình cơ mà cũng gặp gỡ nhiều nhưng ko hiểu sao cũng chỉ là tình 1 đêm, thật sự thất vọng vcl. Tính ra mình cũng gặp gỡ khá nhiều , cuối cùng cũng chả hiểu vì sao các bạn nữ lại đổi ý, nói chuyện thì mình tự thấy cũng ko đến nỗi quá nhạt, nhiều bạn còn cảm thấy mặn, còn về phía cư xử đối với con gái thì cũng cực kì ổn, vậy mà toàn là tình 1 đêm, cùng lắm là 2 đêm, rồi có bạn còn biến mất như chưa từng xuất hiện làm mình cũng khá hụt và hoang mang vcl, tìm đc bạn tìm bạn tình đã ít, mà các bạn còn chơi ghosting nữa. Chẳng hiểu sao luôn, nhiều khi muốn stop lại ghê !!! Mới mùng 4 thấy sao mà đời thật rắc rối
Đúng thật là con gái nhiều khi cũng khó hiểu kể cả mình nhiều khi cũng ko biết chuyện mình đang làm là gì nhưng thiết nghĩ bạn cũng nên xem lại mình vì thật ra có những cái bạn thấy bình thường nhưng người ta lại thấy có vấn đề đó tất nhiên mình chỉ là người ngoài và lên tiếng ở góc độ cá nhân chứ ko có ý đả kích gì cả. Một tg ngắn lên đây mình đã có một đống chuyện rắc rối ảnh hưởng đến cả cuộc sống ở ngoài của mình nhưng dù sao thì mình cũng ko thấy hối hận và làm gì thẹn với lương tâm dám làm dám chịu. Thôi sang năm mới chúc bạn gặp nhiều niềm vui và may mắn ở góc độ phụ nữ mình nghĩ khi bạn là một người tử tế thì ng ta sẽ cư xử tử tế với bạn thôi.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom