Đang tự nhiên lại Tết!!! 2024 | ID: 63105

User ID
190879
Like
48
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Hôm trước, Chat với thằng Bạn Thân hồi cấp 3, Nó bảo "Tôi năm nào cũng háo hức đến tết từ khi còn nhỏ đến giờ. Bà không mong tết là Bà lo nghĩ nhiều quên tết rồi".

Câu nói của Thằng Bạn khiến tự bản thân nhớ lại xem đã bao nhiêu cái tết trôi qua mà Bản Thân thấy trong lòng nặng trĩu. Tết năm nay có lẽ còn nặng lòng hơn nữa, cảm giác còn hơn cả cái ngày tết của 4 năm về trước khi 2 mẹ con đón tết trong phòng trọ 28m2.

Người ta Tết sum vầy, Tết đoàn viên. Còn Tôi đây Tết là bao nỗi lo toan, là cô độc!

Vũ Minh Thiếu Phong

Thả lòng ra đi bạn, năm cũ sẽ giữ lại những điều không vui, năm mới, sẽ mang những điều tốt đẹp đến cho bạn.

User ID
199683
Like
0
TBD
0
Hôm trước, Chat với thằng Bạn Thân hồi cấp 3, Nó bảo "Tôi năm nào cũng háo hức đến tết từ khi còn nhỏ đến giờ. Bà không mong tết là Bà lo nghĩ nhiều quên tết rồi".

Câu nói của Thằng Bạn khiến tự bản thân nhớ lại xem đã bao nhiêu cái tết trôi qua mà Bản Thân thấy trong lòng nặng trĩu. Tết năm nay có lẽ còn nặng lòng hơn nữa, cảm giác còn hơn cả cái ngày tết của 4 năm về trước khi 2 mẹ con đón tết trong phòng trọ 28m2.

Người ta Tết sum vầy, Tết đoàn viên. Còn Tôi đây Tết là bao nỗi lo toan, là cô độc!
0397466143 buon thât

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom