Diễn Đàn Được Thành Lập Như Thế Nào? 2024 | ID: 42669

• Chủ đề Tác giả
Chắc một vài trong số các bạn cũng gắn bó với diễn đàn rất lâu rồi, số ít cũng đang thắc mắc không biết diễn đàn mình thành lập vào thời điểm nào, trong hoàn cảnh nào?
Nói về thời điểm, ngày thành lập chính thức của diễn đàn là 20/7/2013, tính đến nay là hơn 6 năm rồi các bạn. Còn trong hoàn cảnh nào thì thực sự đến giờ mình ko nhớ rõ nữa, có thể là 1 khoảnh khắc hứng tình nào đó của Admin, hehe (thì hứng mới nghĩ đến tìm bạn tình, rồi mới đi tìm tên miền, setup...v.v...) :D. Nói túm lại chắc là do mình sẵn máu dê trong người đi. OK.

Mình sinh năm 1985, hiện sinh sống và làm việc tại miền Nam. Ở giai đoạn đầu tiên thì chỉ có mỗi 1 mình, từ setup diễn đàn, quản trị server cho đến quản lý bài viết, quảng bá forum, tất tần tật chỉ 1 mình. Sau khoảng 1 đến 2 năm thì cũng có 1 số Mod hoạt động, điển hình @Mr. Dâm Đãng, @zmichaelz, @laogiade, @caysautotlua, @Vũ Trường Tuyền. Rồi ai cũng có gia đình, công việc, Mod cũng như thành viên, người đến người đi. Hiện tại 2 Mod đang hoạt động chính và rất năng nổ là @haiha93@gokien89

Ở thời điểm Admin viết bài này thì diễn đàn của chúng ta đang có hơn 160.000 thành viên đã đăng ký, 49.000 thành viên thực đang hoạt động. Một điều hơi tiếc là diễn đàn của chúng ta đang bị dương thịnh âm suy, tức là thành viên nữ còn rất ít. Theo thống kê thì hiện có 4.379 thành viên nữ, 38.201 thành viên nam và 7.232 thành viên chưa xác định được giới tính.
Vậy thì có thể thấy rằng 1 cô nữ sẽ có gần 10 anh theo đuổi, nữ có giá dữ ta! :D

Qua mấy năm hoạt động thì diễn đàn cũng có nhiều cặp đôi tìm thấy nhau, còn đi đến đâu thì chỉ có các bạn ấy biết, admin ko biết :D Cá nhân tui đề nghị các bạn lỡ có lấy nhau qua diễn đàn này thì cũng vào đây nói cho tui biết 1 câu cho mọi người mừng, nha nha.
Cuối cùng là sắp hết năm cũ rồi, chúc cho mọi thành viên sẽ hạnh phúc, vui vẻ, thành công hơn trong năm mới 2020 sắp đến. Quan trọng là được toại nguyện với những gì mình đang tìm kiếm trên diễn đàn này. Vậy nhé!

Sửa lần cuối:
User ID
145596
Like
4
TBD
0
E mới biết diễn đàn trong năm nay thôi. Chúc ad và các mod mạnh khỏe và thành công trong công việc cuối năm để kiếm 1 cái tết ấm no.:)

Thành viên nữ
User ID
159897
Like
65
TBD
0
Chắc một vài trong số các bạn cũng gắn bó với diễn đàn rất lâu rồi, số ít cũng đang thắc mắc không biết diễn đàn mình thành lập vào thời điểm nào, trong hoàn cảnh nào?
Nói về thời điểm, ngày thành lập chính thức của diễn đàn là 20/7/2013, tính đến nay là hơn 6 năm rồi các bạn. Còn trong hoàn cảnh nào thì thực sự đến giờ mình ko nhớ rõ nữa, có thể là 1 khoảnh khắc hứng tình nào đó của Admin, hehe (thì hứng mới nghĩ đến tìm bạn tình, rồi mới đi tìm tên miền, setup...v.v...) :D. Nói túm lại chắc là do mình sẵn máu dê trong người đi. OK.

Mình sinh năm 1985, hiện sinh sống và làm việc tại mn. Ở giai đoạn đầu tiên thì chỉ có mỗi 1 mình, từ setup diễn đàn, quản trị server cho đến quản lý bài viết, quảng bá forum, tất tần tật chỉ 1 mình. Sau khoảng 1 đến 2 năm thì cũng có 1 số Mod hoạt động, điển hình @Mr. Dâm Đãng, @zmichaelz, @laogiade, @caysautotlua, @Vũ Trường Tuyền. Rồi ai cũng có gia đình, công việc, Mod cũng như thành viên, người đến người đi. Hiện tại 2 Mod đang hoạt động chính và rất năng nổ là @haiha93@gokien89

Ở thời điểm Admin viết bài này thì diễn đàn của chúng ta đang có hơn 160.000 thành viên đã đăng ký, 49.000 thành viên thực đang hoạt động. Một điều hơi tiếc là diễn đàn của chúng ta đang bị dương thịnh âm suy, tức là thành viên nữ còn rất ít. Theo thống kê thì hiện có 4.379 thành viên nữ, 38.201 thành viên nam và 7.232 thành viên chưa xác định được giới tính.
Vậy thì có thể thấy rằng 1 cô nữ sẽ có gần 10 anh theo đuổi, nữ có giá dữ ta! :D

Qua mấy năm hoạt động thì diễn đàn cũng có nhiều cặp đôi tìm thấy nhau, còn đi đến đâu thì chỉ có các bạn ấy biết, admin ko biết :D Cá nhân tui đề nghị các bạn lỡ có lấy nhau qua diễn đàn này thì cũng vào đây nói cho tui biết 1 câu cho mọi người mừng, nha nha.
Cuối cùng là sắp hết năm cũ rồi, chúc cho mọi thành viên sẽ hạnh phúc, vui vẻ, thành công hơn trong năm mới 2020 sắp đến. Quan trọng là được toại nguyện với những gì mình đang tìm kiếm trên diễn đàn này. Vậy nhé!
hjhj việc dương thịnh âm suy ko chỉ riêng web mình mà còn nhiều web khác nữa ad ạ, cơ mà e thích web vì có thể gọi là nó sạch nhờ hay e chưa thấy mặt đen của nó. Cơ mà cảm ơn các ad đã tạo ra sân chơi, chúc ad và gia đình tbt những ngày cuối năm này hốt bạc thật nhiều để đón tết siêu to khổng lồ ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
User ID
164731
Like
10
TBD
0
hjhj việc dương thịnh âm suy ko chỉ riêng web mình mà còn nhiều web khác nữa ad ạ, cơ mà e thích web vì có thể gọi là nó sạch nhờ hay e chưa thấy mặt đen của nó. Cơ mà cảm ơn các ad đã tạo ra sân chơi, chúc ad và gia đình tbt những ngày cuối năm này hốt bạc thật nhiều để đón tết siêu to khổng lồ ạ.
Vãi cả siêu to khổng lồ.

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
673
TBD
234,183
Gửi lời cảm ơn chân thành tới Ad. Ko phải là người hay xu nịnh nhưng cảm ơn anh đã tạo ra sân chơi cho em và rất nhiều anh chị em. Văn dốt chữ nát nhưng sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ ad giao cho.
Chúc diễn đàn ngày một phát triển và sớm cải thiện tình trạng dương thịnh âm suy :) ( chứ tui ế lâu lắm rồi mà ko có pn đây này :(( )

Thành viên chính thức
User ID
166902
Like
34
TBD
30,131
Mình cảm ơn Ad đã lập diễn đàn để những người nhu cầu cao, đam mê sex, và suy nghĩ thoáng như mình được giao lưu học hỏi và thăng hoa, giải tỏa mọi stress trong cuộc sống để yêu đời hơn.
Sống là chính mình để đam mê..
Mình mong tìm được đối thủ thỏa mãn được mình về sex...

User ID
167009
Like
0
TBD
0

User ID
17207
Like
6
TBD
0
Cảm ơn Admin luôn còn nhớ đến mình. Mong được admin ưu ái thêm 1 lần tin tưởng để mình tiếp tục được đóng góp cùng admin xây dựng diễn đàn. Mong được anh admin cho thử việc quản lý lại. Vì bản thân vẫn luôn quan tâm diễn đàn. Vì dù sao thời gian cùng diễn đàn đi đến ngày hôm nay. Cũng là 1 thời tuổi trẻ của Mr. Dâm Đãng.

User ID
167627
Like
2
TBD
0
Hi. Chúc ADM 1 năm vui vẻ. E mới vào diễn đàn chưa bao lâu, và e vẫn đang tìm kiếm 1 người 26 27t để cùng đến với nhau. E 24t mọi người đều thắc mắc tại sao. E lại chọn cgai lớn tuổi hơn mình. E xin trả lời là thật sự e bước chân vào xã hội từ rất bé, yêu và đc yêu củng rất nhiều. Nhưng những tình yêu con níc đó e lại ko thích, chỉ vì đôi chút giận hờn là có thể rời xa nhau. Vì vậy mà e tìm và vẫn đang tìm 1 cô bạn lớn tuổi hơn e và hiểu biết hơn e. Cùng tâm trạng với e, có thể cùng nhau tiến xa hơn. Chúc adm vui vẻ, ngập tràn hp

User ID
170544
Like
6
TBD
0
Nghe rất vô lý nhưng lại thuyết phục nha :))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
145611
Like
64
TBD
5,100
Cảm ơn các ad đã tạo ra và duy trì, phát triển sân chơi này. Ở đây em có thể là chính mình, cởi mở và thật hơn trong các mối quan hệ chứ không còn ngại ngùng nhiều như trước. Chúc các ad luôn thành công và có nhiều sức khoẻ nha.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom