Giây Phút Nào Khiến Bạn Biết Rằng, Bạn Thực Sự Đang Rất Cô Đơn 2024 | ID: 52651

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
176117
Like
37
TBD
10,000
  • Chủ đề Tác giả
Tôi chưa có cảm giác trọn vẹn bao giờ. Giây phút tôi lái xe đi giữa lòng thành phố mà lòng rối bời từng giây...
Là khi bản thân có nhiều tâm sự nhưng không biết nói cùng ai và cũng không có ai để nói.
Là khi người tôi thương đang không ở cạnh tôi...
Đêm nay tôi buồn. Còn mọi người thì sao, giây phút nào khiến mọi người cảm thấy mình cô đơn nhất :(((

User ID
4444
Like
2,445
TBD
940,201
Là khi khóc ko thành tiếng. Nó cứ tự chợt đến, bất giác khi chạy, khi đang làm việc, khi vừa thức giấc. Đã nhiều lần như thế, chỉ muốn hét lên Tôi cô đơn, tôi muốn khóc.
Riết rồi cungx thành quen, mình chấp nhận làm quen với nó, rồi đây cũng chẳng biết là đến khi nào nữa...

How do you do?
Thành viên chính thức
User ID
130956
Like
109
TBD
736,095
Mỗi còm men sẽ đóng góp 1 góc nhìn về cô đơn, do nó mang nặng tính cá nhân. :B07:
Anh đóng góp 1 phát nè ;))
Đi nhậu về, say bí tỉ, nằm trên giường, có rất nhiều chuyện tào lao xích thố trên trời dưới đất để mà tuôn ra không ngớt, nhưng quay qua quay lại, ngoài mình và những chiếc gối cái mền, thì chẳng có ai để trò chuyện cùng cả :M042:

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
179928
Like
253
TBD
10,610
Không gia đình, không người thân, ko chồng, không con, không người yêu, không bạn trai, không bạn bè, ở một nơi xa lạ, không ai biết mình là ai, trong túi lại không có thật nhiều tiền, thật là nhiều đến mức đủ để mua được sự an toàn. Và đặc biệt là cả khi đi giữa dòng người rất đông nhưng vẫn không có ai hiểu mình, không có ai yêu thương mình thật lòng, không có ai là thuộc về mình và mình cũng không thuộc về họ.

Sửa lần cuối:
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
178823
Like
36
TBD
12,500
lúc mà tiền thì hết, chuyện xấu cứ kéo tới, ko muốn nói chuyện với cả bạn thân, chả biết làm gì, ở nhà ko đc mà ra đường không xong.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
175593
Like
116
TBD
5,000
-Là giây phút bước chân ra khỏi nhà chỉ mang theo một bộ đồ duy nhất cùng con mắt sưng húp :)). Chạy xe lòng vòng SG ko biết phải đi đâu về đâu.
-Là những lần thức trắng đêm để snghi ngày mai tiền đâu để ăn. Phải học gì, làm gì để sống, để tồn tại và đứng vững ở SG?
-Là những lần liên tiếp bị lừa về tình cảm, cảm thấy mình là một đứa ngu ngốc và thất bại :)))
-Giờ đây, khi đã trải qua mọi cung bậc cảm xúc cùng cực nhất thì mình tự nhiên thấy nó nhẹ nhàng hơn. Chỉ có điều, lý trí quá nên đâm ra con ng nó bị vô cảm đi. Ko có điều gì làm mình vui, cũng ko có điều gì làm mình buồn. Cứ sống như một cái bóng lay lắt qua ngày ko tìm đc câu trả lời mình sống để làm gì :))). Ko biết cái này có phải là bệnh hay ko, nhưng sống vậy thật sự rất chán :)

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
166547
Like
416
TBD
400
Đấy là gặm nhấm cô đơn 1 mình vào cuối tuần, ngồi 1 góc nhìn người ta tay trong tay, nhớ nhung những kỉ niệm cũ và thèm một cái ôm yêu thương :D

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
176117
Like
37
TBD
10,000
Mỗi còm men sẽ đóng góp 1 góc nhìn về cô đơn, do nó mang nặng tính cá nhân. :B07:
Anh đóng góp 1 phát nè ;))
Đi nhậu về, say bí tỉ, nằm trên giường, có rất nhiều chuyện tào lao xích thố trên trời dưới đất để mà tuôn ra không ngớt, nhưng quay qua quay lại, ngoài mình và những chiếc gối cái mền, thì chẳng có ai để trò chuyện cùng cả :M042:
Là a góp ý e trò chuyện vs cái gối đó hả =))))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
176117
Like
37
TBD
10,000
Không gia đình, không người thân, ko chồng, không con, không người yêu, không bạn trai, không bạn bè, ở một nơi xa lạ, không ai biết mình là ai, trong túi lại không có thật nhiều tiền, thật là nhiều đến mức đủ để mua được sự an toàn. Và đặc biệt là cả khi đi giữa dòng người rất đông nhưng vẫn không có ai hiểu mình, không có ai yêu thương mình thật lòng, không có ai là thuộc về mình và mình cũng không thuộc về họ.
Tâm trạng chồng chất tâm trạng. Lúc nào cũng tâm trạng mà không biết bản thân đang nghĩ gì đúng hông nè :(((

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
176117
Like
37
TBD
10,000
tâm sự ko biết nói cùng ai thì hãy cứ chia sẽ lên đi. Đừng ngần ngại. Khi đó chắc chắn sẽ có người chia sẽ cùng mình và có đôi khi có người đang giống như mình vậy đó.
Giây phút cô đơn nhất nằm cạnh 1 người mà khoản cách lại rất lớn ...!!!
Lên chém gió vs mỌi người là ok fine liền đúng hông a =)))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
176117
Like
37
TBD
10,000
lúc mà tiền thì hết, chuyện xấu cứ kéo tới, ko muốn nói chuyện với cả bạn thân, chả biết làm gì, ở nhà ko đc mà ra đường không xong.
Nỗi lòng lớn nhất của Én là những lúc hỗng có xiền thôi đúng hông.Đấy là nỗi đau của quốc dân rồi Én ạ =)))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
176117
Like
37
TBD
10,000
Đấy là gặm nhấm cô đơn 1 mình vào cuối tuần, ngồi 1 góc nhìn người ta tay trong tay, nhớ nhung những kỉ niệm cũ và thèm một cái ôm yêu thương :D
chị Quinn cưỡi sói tới đón e đi[/QUOTE
Xì Gòn xa xôi quá, hông thôi c phi tới đón e chạy xé gió rồi :)))

How do you do?
Thành viên chính thức
User ID
130956
Like
109
TBD
736,095
Là a góp ý e trò chuyện vs cái gối đó hả =))))
anh không góp ý cái đó em, nhưng nếu làm vậy để thấy bớt cô đơn thì cũng đáng mà.
đáng sợ là khi cái gối nó tỏ ra thấu hiểu và trả lời =))

User ID
183426
Like
3
TBD
0
Lonely definition of me!
Tôi nhớ về tuổi trẻ, khoảng thời gian vừa chia tay mối tình đầu, vô định trong tình yêu, vô cảm với những bạn gái xung quanh và cứ mối tối thứ 7 tôi lại gặm nhấm nỗi cô đơn nơi bãi biển ấy. Những cơn sóng kia như xô vào lòng tôi những ký ức, những viễn cảnh thật đẹp tại sao tôi lại đánh rơi nó. haizzz... Tôi không có mục tiêu vào lúc ấy và chỉ sống chỉ để sống ...
Và giờ đây có người đang giống tôi. Mong rằng mọi thứ tốt đẹp sẽ đến nhé

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom