Ham Muốn Quá Cao, Nhưng Lại Muốn Cai Nghiện Chịch 2024 | ID: 46190

User ID
173600
Like
5
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Chào các bạn,
Mình năm nay 24t, nhân viên văn phòng.
Thật ra mình cũng có người yêu, chịch cũng thường xuyên. Nhưng nhu cầu mình cao quá, mỗi lần thèm là cứ như thần nghiện.
Nhiều khi muốn lên đây tìm thêm 1 2 cô gái để dc chịch mỗi khi thiếu( nói z thoi chưa tìm dc bao giờ).
Anh em nào lang thang lên đây thì 90% đều mang máu dê, thèm chịch dạo, nhu cầu cao...
Thì mình đây cũng vậy, quá mức ham muốn, nội tâm cũng biết sai, cần giảm. Lên google tìm thì toàn chỉ mấy cái tàu lao để cai nghiện...thãm, thất bại ko dc.

Có cách nào hợp lý để cai nghiện không vậy mấy anh chị em.
Mong được hướng dẫn, mình quá mệt mỗi với cơn ham muốn rồi.

User ID
173600
Like
5
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
theo mình biết thì đơn giản nhất là bạn mua cao trăn về uống, ham muốn sẽ giảm dần đến tận bằng không luôn.
Qua tìm hiểu Cao Trăn, mình chỉ muốn kiểm soát tốt ham muốn, không ham muốn quá đà tinh trùng lên não thoi. Chứ vẫn muốn làm đàng ông, vẫn muốn cảm giác lên đỉnh... Cao Trăn là liệt dương luôn, gặp dăm dăm cô nương là chết

User ID
51837
Like
34
TBD
0
cách để bạn hết nghiện là phải làm thường xuyên, đến khi lên ko nổi tự khắc hết muốn :)), tin mình đi, có tầm 4 bạn là bảo đảm có khi cả tháng ko lên nổi =))

User ID
173600
Like
5
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Haiz. Cách tốt nhất vẫn là chơi thể thao.
Ngoài kia có biết bao nhiêu môn thể thao để huynh chơi mà đệ thấy huynh vẫn chỉ thích chơi gái thôi. Không cai đc đâuo_Oo_Oo_O
Nói đúng ghê,
Có bao nhiêu môn thể thao để chơi, mà chỉ thích chơi gái. Bó tay rồi sao

User ID
109342
Like
6
TBD
0
Nhièu hoạt động xã hội vào, bóng đá, thể thao thì sẽ cuốn theo đam mê và quên hẳng đi thôi bạn à

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
104604
Like
129
TBD
909,160
Con ng mà -_-
Thực ra nhu cầu cao thì k trách đc do cơ địa từng ng , nhưng khống chế đc nửa thân dưới cũng đc coi là thành tựu r đó. Còn k khống chế đc thì quên đi :v sắp thành ngựa đực hoy

User ID
157078
Like
4
TBD
0
kiếm cái khác làm thay thế đi bác. ví dụ như ngồi thiền chẳng han :3

User ID
182149
Like
0
TBD
0
Chào các bạn,
Mình năm nay 24t, nhân viên văn phòng.
Thật ra mình cũng có người yêu, chịch cũng thường xuyên. Nhưng nhu cầu mình cao quá, mỗi lần thèm là cứ như thần nghiện.
Nhiều khi muốn lên đây tìm thêm 1 2 cô gái để dc chịch mỗi khi thiếu( nói z thoi chưa tìm dc bao giờ).
Anh em nào lang thang lên đây thì 90% đều mang máu dê, thèm chịch dạo, nhu cầu cao...
Thì mình đây cũng vậy, quá mức ham muốn, nội tâm cũng biết sai, cần giảm. Lên google tìm thì toàn chỉ mấy cái tàu lao để cai nghiện...thãm, thất bại ko dc.

Có cách nào hợp lý để cai nghiện không vậy mấy anh chị em.
Mong được hướng dẫn, mình quá mệt mỗi với cơn ham muốn rồi.
Tìm những tác hại của dâm dục để nghe. Tìm cách để tránh, tìm những diễn đàn lành mạnh để tham gia. Bạn đang trong diễn đàn này thì cái bạn đang muốn nó khó thực hiện được lắm. Như ng ta đau bụng đi ỉa mà lại uống nhầm thuốc sổ thì sao mà khỏi cho đc.
Ý kiến cá nhân dành cho những j bạn muốn mà chưa có giải pháp.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
163229
Like
104
TBD
5,150
Rất dể anh à, Anh thử ăn rau râm 10 ngày không ăn kèm trứng vịt lộn hay gì lộn là bớt ham muốn à

User ID
171396
Like
3
TBD
0
Mình sn 1994,mình ở hà nội muốn tìm một chị gái sinh lý cao ở hà nội để fwd lâu dài kín đáo. Zalo hoặc sdt mình 0931115926

User ID
168586
Like
28
TBD
0
Nhai rau răm trừ cơm bạn hiền ah, nhai đến khi bạn răm hơn rau là sẽ 6 giờ vĩnh viễn. Lúc ấy lại chuyển qua nhai dâm dương hoắc cho lên 12 giờ lại.

Đùa thôi, tham gia thể thao hoặc nghiên cứu môn gì đam mê ấy.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom