Hello người phụ nữ của anh 2024 | ID: 72666

User ID
224429
Like
3
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Hello mọi người
Em là thành viên mới. Em viết bài này xem như ra mắt anh chị em trên này ạ.
Tình hình là em thuộc mẫu người khá là ổn, công việc ổn định, body ok, chỉ có một điểm xấu, đó là nhu cầu sinh lý khá cao.
Em cũng đã có người yêu, dễ thương, xinh gái,
có cái sinh lý lại không đủ đáp ứng nhu cầu của em.
Người ta thường nói, sinh lý là nhu cầu, mà ở đời không đáp ứng được nhu cầu, thì cuộc sống nó không còn ý nghĩa rồi. Yêu thì vẫn yêu, nhưng nhu cầu thì vẫn phải đáp ứng đủ. nhiều khi em thấy mình cũng ít kỷ, nhưng biết làm sao được, con kiu làm mờ lý trí mà
Chính vì vậy, tối đến, em lại lang thang trên mạng, tìm một người để thấu hiểu tâm sinh lý của em.
Và rồi may mắn thay, có một ngày đã tìm được người rất hợp với tâm sinh lý của mình.
Người con gái vừa dễ thương, sinh lý cao, công việc ổn đinh và nói chuyện rất hợp ý .
Người ấy giới thiệu em đến với diễn đàn này ạ
Gửi lời chào đến người ấy và mong được làm quen với tất cả mọi người.

Thank ạ.

Quay lại chơi

Hello mọi người
Em là thành viên mới. Em viết bài này xem như ra mắt anh chị em trên này ạ.
Tình hình là em thuộc mẫu người khá là ổn, công việc ổn định, body ok, chỉ có một điểm xấu, đó là nhu cầu sinh lý khá cao.
Em cũng đã có người yêu, dễ thương, xinh gái,
có cái sinh lý lại không đủ đáp ứng nhu cầu của em.
Người ta thường nói, sinh lý là nhu cầu, mà ở đời không đáp ứng được nhu cầu, thì cuộc sống nó không còn ý nghĩa rồi. Yêu thì vẫn yêu, nhưng nhu cầu thì vẫn phải đáp ứng đủ. nhiều khi em thấy mình cũng ít kỷ, nhưng biết làm sao được, con kiu làm mờ lý trí mà
Chính vì vậy, tối đến, em lại lang thang trên mạng, tìm một người để thấu hiểu tâm sinh lý của em.
Và rồi may mắn thay, có một ngày đã tìm được người rất hợp với tâm sinh lý của mình.
Người con gái vừa dễ thương, sinh lý cao, công việc ổn đinh và nói chuyện rất hợp ý .
Người ấy giới thiệu em đến với diễn đàn này ạ
Gửi lời chào đến người ấy và mong được làm quen với tất cả mọi người.

Thank ạ.
Ơ, tự hỏi thế cô bé người yêu dễ thương, xinh gái của em có biết em đi giải tỏa bên ngoài không nhỉ? :B22:

Hihi. Dù sao thì, người thành thật ngay từ đầu như em trai là rất tốt. Sẽ không cần nhiều bước để tìm người phù hợp. Và cũng là để những chị em tìm nhu cầu nhưng không muốn vô tình vơ phải nghiệp cũng biết trước mà né qua. :B59:

User ID
224429
Like
3
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Ơ, tự hỏi thế cô bé người yêu dễ thương, xinh gái của em có biết em đi giải tỏa bên ngoài không nhỉ? :B22:

Hihi. Dù sao thì, người thành thật ngay từ đầu như em trai là rất tốt. Sẽ không cần nhiều bước để tìm người phù hợp. Và cũng là để những chị em tìm nhu cầu nhưng không muốn vô tình vơ phải nghiệp cũng biết trước mà né qua. :B59:
Q
bác chỉ mình cách tìm giống như bác với nè, ha ha
Cái này do hên xui, với lại chân thành là được, vấn đề sinh lý thì tính sau. E cũng còn non tơ lắm bác

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom