Hỏi Chơi Về Phụ Nữ Hút Thuốc 2024 | ID: 44873

User ID
141931
Like
22
TBD
0
Cùng tác giả:
  • Chủ đề Tác giả
Nói chung thì mình là 1 người "tự nguyện" nghiện thuốc, có thể nói nghiện nặng, rất nặng - mồm ko thúi đâu, có cách để xử lý hết.
Lý do là vì nó thơm, cả 1 bầu trời thưởng thức mùi, vị, cảm giác, ko thua gì mấy người chơi rượu, nhưng xh thì khá kì thị.
Cũng vì xh khá kì thị nên khó tiếp xúc mỗi khi thấy 1 cô nào hút thuốc có gu dù mình nhìn rất ham (hút ăn chơi, theo phong trào hay có gu nhìn biết liền) , vì thấy rất cuốn hút & muốn bắt chuyện nhưng có vẻ các cô dễ hiểu lầm là mình kì thị họ.
Nicotine có thể trở thành 1 chủ đề bất tận để ng` ta làm quen, nhưng chưa bao giờ mình bắt chuyện đc 1 cô gái hút thuốc tình cờ gặp ngoài quán cf hay đâu đó. Nói chứ thấy ng` ta đang đốt mà tới bắt chuyện vì điếu thuốc cũng hơi vô duyên.
Diễn đàn nghĩ gì về phụ nữ hút thuốc? Mà có may cô nào trên này có hút thuốc thì cho mình hỏi làm sao để bắt chuyện được đây.

Trước nay chỉ 1 lần duy nhất nói chuyện với 1 ng` phụ nữ hút thuốc, là nhờ mình là khách chị là agent, tiếp khách sẵn chia sẻ thì mới biết được. Bị cái chị đó gần 40, 2 con, vợ chồng hạnh phúc rồi. Có gặp cf nói chuyện chơi, làm bạn thuốc lá, trao đổi đồ chơi mới thì được chứ hẹn đi chơi hay gì khác thì sai quá.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
169265
Like
144
TBD
10,400
Mình cũng hút nhưng không có đam mê, lâu lâu thấy muốn hút thì sẽ lấy ra hút. Nếu lại bắt chuyện với mình bằng điếu thuốc thì mình cũng k biết trả lời sao, vì thật ra biết gì nhiều đâu mà trả lời. Mình nghĩ phần lớn phụ nữ hút thuốc ít ai có đam mê, thích thì hút là chính nên muốn tìm bạn nói chuyện về thuốc lá mình nghĩ hơi khó.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
169265
Like
144
TBD
10,400
Bạn đã từng thấy hình ảnh con Sứa bơi lượn dưới nước, bây giờ bạn sẽ tận mắt thấy nó ngay tầm mắt bạn chạm vào, với Vape.
Vape mang lại hương vị ngọt ngào từ đun tinh dầu thành hơi nước và đặc biệt là hàm lượng Nicotine = 0. Trông giống "khói" nhưng lại là "Hơi nước", Vape mang lại nhiều hương vị hơn dựa vào tinh dầu. Mình sẽ gọi "Tinh dầu đặc biệt" bằng "Cô ấy" để dễ hình dung câu chuyện.

Khi lúc mới bước chân vào lĩnh vực này, bạn thử tinh dầu này rồi tinh dầu khác, đến khi dừng lại chỉ ở một loại tinh dầu thì nó đã trở thành "Cô ấy" từ lúc nào, và rồi những nhãn hiệu nước ngoài lớn hay thương hiệu hàng đầu cũng không làm ra được những cảm giác mà "Cô ấy" mang lại mỗi khi bạn hít sâu vào từng hơi thở.
Vậy mỗi lần ra cửa hàng, bạn chỉ việc đến đúng dãy và lấy "Cô ấy" rồi mang theo bên mình.

Tinh dầu thì phân loại từng hương vị đến chỉ số Nicotine ở trong đó, 3mg, 6mg, hay 10mg cho đến dòng Salt Nicotine trên 50mg cùng những hương vị thân quen hay độc lạ mà những chuyên gia Design nghiên cứu trong ngành công nghiệp này cải tiến và kết hợp theo từng năm tháng để mang lại trải nghiệm tốt nhất cho người dùng, từ cái hồi mà lĩnh vực này mới chớm nở.
Đừng quên "Tinh dầu 0mg", đây là sở thích và cũng là "Cô ấy" của mình, những người mang hướng chơi "Vị" thay vì get high từ Ni. Bạn sẽ cảm nhận được hương vị chân thật nhất vì không bị lấn át bởi Ni, khi rẽ sang hướng này cùng với mình. Chưa kể đến nghệ thuật làm tạo hình hơi nước bằng khuôn miệng kết hợp với hơi thở, bạn sẽ có cả một thế giới nghệ thuật đẹp đẽ bay lượn xung quanh trong những giây phút thư giản tuyệt vời với Vape.
Khi bạn nói về đam mê của bản thân nghe thật cuốn hút và hấp dẫn. Nhưng tiếc quá đó lại không phải là lĩnh vực mình muốn tìm hiểu sâu, và mình nghĩ chắc khá ít cô gái tìm hiểu về lĩnh vực này. Hành trình tìm bạn khá gian nan và dài đấy nhé! ;)

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
169265
Like
144
TBD
10,400
Bạn đã từng thấy hình ảnh con Sứa bơi lượn dưới nước, bây giờ bạn sẽ tận mắt thấy nó ngay tầm mắt bạn chạm vào, với Vape.
Vape mang lại hương vị ngọt ngào từ đun tinh dầu thành hơi nước và đặc biệt là hàm lượng Nicotine = 0. Trông giống "khói" nhưng lại là "Hơi nước", Vape mang lại nhiều hương vị hơn dựa vào tinh dầu. Mình sẽ gọi "Tinh dầu đặc biệt" bằng "Cô ấy" để dễ hình dung câu chuyện.

Khi lúc mới bước chân vào lĩnh vực này, bạn thử tinh dầu này rồi tinh dầu khác, đến khi dừng lại chỉ ở một loại tinh dầu thì nó đã trở thành "Cô ấy" từ lúc nào, và rồi những nhãn hiệu nước ngoài lớn hay thương hiệu hàng đầu cũng không làm ra được những cảm giác mà "Cô ấy" mang lại mỗi khi bạn hít sâu vào từng hơi thở.
Vậy mỗi lần ra cửa hàng, bạn chỉ việc đến đúng dãy và lấy "Cô ấy" rồi mang theo bên mình.

Tinh dầu thì phân loại từng hương vị đến chỉ số Nicotine ở trong đó, 3mg, 6mg, hay 10mg cho đến dòng Salt Nicotine trên 50mg cùng những hương vị thân quen hay độc lạ mà những chuyên gia Design nghiên cứu trong ngành công nghiệp này cải tiến và kết hợp theo từng năm tháng để mang lại trải nghiệm tốt nhất cho người dùng, từ cái hồi mà lĩnh vực này mới chớm nở.
Đừng quên "Tinh dầu 0mg", đây là sở thích và cũng là "Cô ấy" của mình, những người mang hướng chơi "Vị" thay vì get high từ Ni. Bạn sẽ cảm nhận được hương vị chân thật nhất vì không bị lấn át bởi Ni, khi rẽ sang hướng này cùng với mình. Chưa kể đến nghệ thuật làm tạo hình hơi nước bằng khuôn miệng kết hợp với hơi thở, bạn sẽ có cả một thế giới nghệ thuật đẹp đẽ bay lượn xung quanh trong những giây phút thư giản tuyệt vời với Vape.
Lúc trả lời cmt mình tưởng là chủ top, hoá ra lại là 1 mem khác. Hahha đúng là chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau, chúc mừng 2 bạn tìm thấy nhau. :))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
169265
Like
144
TBD
10,400
Đó là đam mê, để nuôi được đam mê em cần có những nền tảng vững chãi đi song song bên cạnh, mặc dù nó không thú vị bằng khói vape, sứa hay hơi nước nhưng đó là những điều anh làm giỏi nhất trước khi thực hiện được đam mê.
Anh ở HCM,
Nếu em không gần khu vực này thì bắt xe số 59 rồi vào đây với anh, anh sẽ đón em tại bến xe. Lựa chọn vẫn là ở em thôi, chọn Phương Trang thì tốc độ nhưng Thành Bưởi thì rất an toàn.
Vậy em muốn đi PT hay TB để gặp được anh?
Haha em ở SG nhưng k có nhu cầu gặp anh thì sao đây?

User ID
141931
Like
22
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Thì cứ bắt chuyện như những cô gái bình thường khác thôi. Mình hiện tại ko còn hút thuốc nữa do mình ko muốn ảnh hưởng đến con chứ mọi người phán xét gì cũng mặc kệ.
Chủ yếu cũng khá khó mở đầu 1 chủ đề như thế. Như lần trc gặp chị đối tác thì do chị là chủ quán, thấy mình đang ngồi phòng lạnh lại ra sân đứng hút nên mới kêu vào. Tính ra bắt chuyện ko liên quan đến hút sách lại phần nào đó dễ hơn
Mình cũng hút nhưng không có đam mê, lâu lâu thấy muốn hút thì sẽ lấy ra hút. Nếu lại bắt chuyện với mình bằng điếu thuốc thì mình cũng k biết trả lời sao, vì thật ra biết gì nhiều đâu mà trả lời. Mình nghĩ phần lớn phụ nữ hút thuốc ít ai có đam mê, thích thì hút là chính nên muốn tìm bạn nói chuyện về thuốc lá mình nghĩ hơi khó.
Thì vậy nên mình mới thấy khó đấy chứ, như mới rep bạn ở trên. Này nhiều khi cũng ko cần đam mê gì đâu, cơ bản mỗi ng` có cách cảm nhận khác nhau - cũng như đồ ăn hay dầu thơm cả thôi. Thường thì chỉ có trường hợp ng` nữ hút thuốc nặng đầm thì mình dễ bắt chuyện, chủ đề niche nên dễ, tại thường có khi họ cũng như mình, ko bít chia sẻ với ai, trong khi phần lớn thì đơn giản là đốt lên, kéo, ngâm, thả, hết rồi.
Mình mới bỏ vape sau hơn 3 năm dùng kết hợp, có 1 nghiên cứu nghiêm chỉnh mới ra bảo dù vape rất an toàn nhưng nếu vừa hút thuốc vừa hút vape thì hại sức khỏe hơn chỉ chọn 1. Vốn là trên thuyền thuốc-tẩu-xì gà, mình để cây sub-ohm chích 35ni cho mấy lúc trong nhà ngại ng` khác khó chịu thôi. Vape thì dễ làm quen & vào bài hơn, nhưng nói nhiều thì khó.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom