Ký sự phốt thi thoảng nó ụp vào mẹt 2024 | ID: 65469

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
  • Chủ đề Tác giả
Ôi trời ơi! Mình chả hiểu mọi người thế nào chứ lão 3x như mình thế đếch nào rất hay có phốt và lại toàn phốt rất thúi và đặc biệt khắm hơn cả mắm :(
Chuyện là hôm nay sáng ngày ra do đi làm sát giờ nên vội vội vàng vàng mặc chiếc quần đi làm. Như thường lệ thì mình sẽ mặc Xịp nhưng vì vội vàng thế đếch nào lười không lấy mặc lại vẫn mặc cái quần đùi thủng lỗ ở Bẹn >.<
Phi đến công ty như một cơn bão vì lo muộn sếp lại hát bài " Có em bên đời bỗng vui "Ôi đậu phộng, hôm nay thế phắc nào mình không có tí cảm nhận nào cả về cái gọi là Cửa sổ tâm hồn dưới của mình Không Khóa ạ...@.@ Đã thế con quần đùi đáng yêu kia lại nhe cái bẹn trắng ra nữa thì tôi cũng ạ tôi luôn.
Đi đường hồn nhiên như thằng điênnnn. Đã thế nhìn thấy chị em mặc zuýp mặc váy là vẫn cứ lồm cồm cả lên ôi đệchhhh.
Bảo sao mình đi đường cứ có cảm giác bồn chồn bất an. Mà đỗ đèn đỏ thế phặc nào ngta cứ tránh tránh mình. Mình cứ nghĩ mình dẫm vào Mìn ạ....hiu hiu
Rồi xong, đến công ty, ngồi chưa ấm đít thì ông sếp gọi sang bảo " Tí anh đi gặp khách hàng ở Bắc Ninh. Anh có bao tải Hành khô biếu anh đối tác vì mẹ anh ý rất thích hành khô ở quê nên em lên tầng 3 em bê xuống cho anh nhé, nó Nhẹ thôi "
Cái định mệnh 1 bao tải mà kêu nhẹ...
Ok cái Rụp em thể thao đá bóng xá gì cái bao tải, người em còn xốc lên phát một nữa là...( Tự tin vê lờ )
Lên đến tầng 3 xốc cái bao tải lên vai phằm phặp đi xuống nhưng cầu thang ở công ty mình thì nó thoải nên bước là phải rạng háng ra nó mới chắc...Các cụ hình dung ra rồi đấy với cái dáng đi bành chóe lửa ấy thì cái Cửa sổ tâm hồn với bạn Kiu đang núp lùm cỏ dại nó đáng yêu ra làm sao huhuhu. Và lại hiên ngang đi qua các phòng ban. @.@
Xuống đến nơi xếp vào xe ngay ngắn đi lên rửa tay rửa chym à quên rửa chân và k quên đi tháo cống thì sờ đến khóa mới tá hỏa ra...Ôi má ơi.... Hàng với họ lộ cmn thế này thì còn nghĩa lý rì cho cái cuộc đời lão 3x lữa...
Định mệnh. Về phòng kể chuyện ra thì thằng ku em còn bảo " ĐM bảo sao em cứ thấy bà Thu già há hốc mồm nhìn a cười không thành tiếng " Ôi phắccc
Đã xấu xí oằn tà là vằn thì chớ lại còn tè he ra thế này tôi đến chịu cái thân tôi...
Tôi tự hứa với mình đến xxx lần là từ giờ phải để ý chỉn chu lại nếu không thì không đc cái nết gì mất thế mà nó cứ như thế đấy các ông các pà ạ.
Có thấy tôi bị củ chuối vận vào người không? Hiu hiu

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
768
TBD
311,889
Thề chứ hôm nay vừa mệt vừa đuối vừa lắm chuyện ập vào đầu mà vào đọc tus của cụ già 3x sắp té hàng bốn là bay hết.
Mới hôm thứ 2 sáng sớm tớ mắt nhắm mắt mở xỏ đôi dép tông đi tập, vào tới thang máy bà đứng đối diện khều khều chỉ xuống chân bảo em đi đôi dép chiếc đen chiếc xanh kìa. Đệch. Số nhọ. Nhục không thể lẫn vào đám đông. Dù sao thì giờ kể ra chả thắm gì so với cụ. Thật an ủi xiết bao =]]]]]

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
  • Chủ đề Tác giả
Thề chứ hôm nay vừa mệt vừa đuối vừa lắm chuyện ập vào đầu mà vào đọc tus của cụ già 3x sắp té hàng bốn là bay hết.
Mới hôm thứ 2 sáng sớm tớ mắt nhắm mắt mở xỏ đôi dép tông đi tập, vào tới thang máy bà đứng đối diện khều khều chỉ xuống chân bảo em đi đôi dép chiếc đen chiếc xanh kìa. Đệch. Số nhọ. Nhục không thể lẫn vào đám đông. Dù sao thì giờ kể ra chả thắm gì so với cụ. Thật an ủi xiết bao =]]]]]
Đấy! Tớ toàn phải ghi Nhớ vào đầu và hàng ngày nhẩm thần chú. “ Đừng quên Xịp nữa đừng quên Xịp nữa “
Hnay mặc Xịp ngon lành zồiii. Lẹp zai ngay
Đằng ấy nhầm màu dép là phình phường ý.

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
  • Chủ đề Tác giả
Khí không phải chứ hôm nay xịp đỏ hay xịp vàng, lại lộn trong hay như superman lộn ngoài??? :B82:
Xịp đen nhóe. 10 cái xịp màu đen luôn =))) Nhiều khi không bít có bị mặc lộn trong không nữa :v Để bữa nào thử xem mình mặc đỏ với vàng có ngon hơn k?
Tại kiu pé nên mặc màu đen nhỡ lộ đỡ bi quê đó =)))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
768
TBD
311,889
Xịp đen nhóe. 10 cái xịp màu đen luôn =))) Nhiều khi không bít có bị mặc lộn trong không nữa :v Để bữa nào thử xem mình mặc đỏ với vàng có ngon hơn k?
Tại kiu pé nên mặc màu đen nhỡ lộ đỡ bi quê đó =)))
Đang đọc báo về film của Marvel. Cứ tưởng gặp superman đời iem, ai ngờ gặp Ant-man đời thực. Thôi chúc thí chủ tu luyện đắc đạo thành anh kiến càng :)))))

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
  • Chủ đề Tác giả
Đang đọc báo về film của Marvel. Cứ tưởng gặp superman đời iem, ai ngờ gặp Ant-man đời thực. Thôi chúc thí chủ tu luyện đắc đạo thành anh kiến càng :)))))
Ừa! Ta sẽ bế quang để tu luyện, tích tụ sinh lực vận công cho nó lên một tầm cao mới. Ta sẽ làm được ta tin ta lắm. =)))
Chứ làm superman đời iem chết yểu đó =)))

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom