Lỡ nhấn like ảnh FB của ngiu cũ thì làm sao ạ 2024 | ID: 73068

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
224814
Like
308
TBD
181,195
5 phút trước thảm họa, vẫn giống như mọi khi em âm thầm và lặng lẽ vào FB ngiu cũ xem, mọi chuyện vẫn rất là bình thường cho đến khi em lỡ nhấn like cái ảnh, nghe tiếng phốc 1 cái mà lòng em cũng dậy sóng theo :B92:dù em đã nhấn like thêm 1 lần để mất dấu like, nhưng em không biết bên kia có thông báo không, lên gg search thì thấy có người bảo nếu bên kia đang online thì sẽ nhận thông báo, có người thì bảo không có đâu, đọc tới đây là em tuyệt vọng lắm rồi thiệt là em muốn cắn đứt cái ngón tay mình luôn huhu, đã hèn lén qua xem trộm mà còn bị phát hiện, giờ em muốn khóc ra máu luôn, nhục quá khóa FB chui lên giường chùm mềm giả vờ như chưa có gì xảy ra, nhưng mà lỡ bị phát hiện rồi không cứu vãn được nhưng vấn đề quan trọng là mọi người các cao nhân có xem bài này thì cho em xin 1 cái lí do để em hợp thức quá cái hành động nửa đêm mò qua tường nhà ngta xem trộm ảnh không ạ huhu chứ em khổ quá :smh_20::M_nhoc2_42:

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Ko cần phải lý do bao biện làm gì cả. Mình thích thì mình vào xem thôi. Mình có cái quyền đó mà :)). Xem trộm làm gì cứ hiên ngang mà xem mà thả tym nhiệt tình vào ^^
Chuẩn Mệ nó lun ý...Phải mang dòng máu Khiết đan vào...ÍT SỢ =)))

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Lỡ rồi thì em nhắn tin, bảo xin lỗi nhắn nhầm
Hôm sau lại nhắn tiếp 1 tin, bảo thích thì nhấn có sao đâu
Hôm sau nữa lại nhắn tiếp 1 tin, bảo khi nào chán thì chị đây thôi không nhắn nữa
Bảo đảm sau 3 ngày em không còn vào được tài khoản của người ấy nữa để khỏi phải lăn tăn :B11:
Nha đầu thúi...Chỉ lối một cách khó lường. Ta khá ưng =)))

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Em gì ơi. Ta nói em nghe nè.
Ta cũng từng được và hiện tại vẫn là được 2 crush vẫn nhấn thả like hay tym bt nha. Hãy coi đó là hành động của những cái chạm mặt khi đi đường thôi. Fb nó cũng chỉ là 1 giao lộ ảo nên đôi khi chúng ta nên nhìn vào những thứ thật hơn em nhé. Kệ cmn đi...hehee Hơi thô mà thật. Phỏng các Thánh @Mộc @Nàng Ther @DC 3h @Sh20 :smh_52:
Head up e nhé!

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
224814
Like
308
TBD
181,195
Ta cũng từng được và hiện tại vẫn là được 2 crush vẫn nhấn thả like hay tym bt nha. Hãy coi đó là hành động của những cái chạm mặt khi đi đường thôi. Fb nó cũng chỉ là 1 giao lộ ảo nên đôi khi chúng ta nên nhìn vào những thứ thật hơn em nhé. Kệ cmn đi...hehee Hơi thô mà thật. Phỏng các Thánh @Mộc @Nàng Ther @DC 3h @Sh20 :smh_52:
Head up e nhé!
Khổ nổi nó hông phải cái chạm mặt bình thường mà là những cú vả chan chát vào mặt mình lúc đó mới đau :B17:. Mà sau 3 hôm trả giá cho cái sự ngu của mình thì hôm nay em lại.... ăn ngon ngủ kỹ rồi ạ :Mjogging::B96:

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
224814
Like
308
TBD
181,195
nhấn like nhầm thì đã sao? tôi còn vào mess đọc lại tin nhắn và ấn nhầm call video nè :))
Ui chu choa, đọc được tn này của Bác tự nhiên thấy an ủi nhiều, nhưng vẫn xin phép em thả 1 cái haha, bây giờ mới hiểu cảm giác cười trên nỗi đau của ng khác

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Head up e nhé!
Hẳn 2 crush cơ (°.°). Gato thế :))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
780
TBD
320,288
Head up e nhé!
2 crush(s) hả thầy. Kể ra thầy bải có sức hút khi đứng quay lưng thặc. Che mặt auto đẹp xưa gòi, quay lưng đưa hậu cung ra lại gây tiếc nuối và thương nhớ xaooo. Thặc ấn tượng thầy ợ :B32:

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
2 crush(s) hả thầy. Kể ra thầy bải có sức hút khi đứng quay lưng thặc. Che mặt auto đẹp xưa gòi, quay lưng đưa hậu cung ra lại gây tiếc nuối và thương nhớ xaooo. Thặc ấn tượng thầy ợ :B32:
Thì thế mới nói...quay lưng để tìm cho mình 1 lối đi riêng đó con à...nên thầy chay tịnh con ưi...hậu cung thì thường có sóng gió mà con...đôi khi là bão lũ bùn đầy....Mô phặc :)))

Moderator
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,429
TBD
2,746,806
Head up e nhé!
Này, liệu bác có ám chỉ mấy đứa tôi cũng là crush của bác ở trên đây ko? Thả haha xong mới giật cả nẩy :))))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Này, liệu bác có ám chỉ mấy đứa tôi cũng là crush của bác ở trên đây ko? Thả haha xong mới giật cả nẩy :))))
Nhiều khi còn thả cả yêu nữa:)). Có khi nào...^^

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Khiếp...iem nói thế bác lại bị tăng số antifan lên con số khủng trong này bi chừ. Chết bác mất iem ơi...Bác nói về cái Phây Búc của bác mà iem....
iem làm tim bác co bóp tởm quá đi....nào đã được cái miếng chi....=)))

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Nhiều khi còn thả cả yêu nữa:)). Có khi nào...^^
Ô...Thế có định để cổ vũ cho không đây...Quay ra xé nháp nhau luôn thế lày. Trên này khác với Fb nhoa babie ...=)))

Moderator
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
122773
Like
1,081
TBD
1,142,986
Nghĩ thoáng lên nàng,do mình tự suy diễn thôi chứ nhiều lúc người ta cũng không để ý đâu.
Mình vẫn like ảnh người yêu cũ mỗi khi đăng, cả vợ của anh ấy mình vẫn like bình thường.

Tìm bạn 419

Đọc đây t mới nhớ ra, mỗi lần t say rượu là kiểu gì cũng có nhắn tin đến người mà lí ra không bao giờ nhắn lúc tỉnh. Để đến khi tỉnh quê ko tả cho hết

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom