Lưa đảo nè bà con :))) 2024 | ID: 59454

User ID
178191
Like
37
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Tôi không thích report hay comment bóc phốt, tui vô đây nói cho zui vậy thôi, ông nào hay vào đây đọc tâm sự thì đỡ mất cái card, ông nào ham hố đợi admin duyệt bài này lên thì chắc giờ cũng bay cái card giống tui hồi đó rồi. Hồi đó còn xanh non, máu dồn lên não nên bị lừa liền, chắc bạn cũng không ngờ tui còn ở diễn đàn này lâu đến vậy haha. Hồi đo dùng 2 email, dính cả 2, thật ra bị lừa năm 2017 cơ, 2018 dùng email khác lại gặp. Bây giờ 2020 bạn ấy vẫn lười k chịu sửa nội dụng gì hết haizzz

User ID
127324
Like
32
TBD
0
Tôi không thích report hay comment bóc phốt, tui vô đây nói cho zui vậy thôi, ông nào hay vào đây đọc tâm sự thì đỡ mất cái card, ông nào ham hố đợi admin duyệt bài này lên thì chắc giờ cũng bay cái card giống tui hồi đó rồi. Hồi đó còn xanh non, máu dồn lên não nên bị lừa liền, chắc bạn cũng không ngờ tui còn ở diễn đàn này lâu đến vậy haha. Hồi đo dùng 2 email, dính cả 2, thật ra bị lừa năm 2017 cơ, 2018 dùng email khác lại gặp. Bây giờ 2020 bạn ấy vẫn lười k chịu sửa nội dụng gì hết haizzz
Lại bảo nạp thẻ điện thoại để làm tin đây mà. Trò này nhiều lắm keke

User ID
127324
Like
32
TBD
0
Các ông đã biết mò lên đây . Biết đây là mxh muôn vàn ng rồi. Đàn bà hay đàn ông đều vậy k tỉnh táo thì chỉ có dễ bị lừa thôi
Cuộc sống khổ nhể. Toàn đề phòng nhau thì làm sao đến với nhau vui vẻ được. hichic

User ID
127324
Like
32
TBD
0
K phải là luôn đề phòng. Mà xá định mxh này thì nên cẩn thận chút vẫn hơn mà
UHm anh thấy em nói đúng. Nhưng cẩn thận cũng là một mức độ đề phòng ở dạng thấp. Ngày trước bạn mới quen chưa biết ntn mà mình dám ..... ở trong phòng người ta. Giờ có mời cũng vái có thích nhau thì ra nn keke. Vào trang này thấy mọi người cảnh báo toàn lừa với đảo

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
178322
Like
85
TBD
10,500
UHm anh thấy em nói đúng. Nhưng cẩn thận cũng là một mức độ đề phòng ở dạng thấp. Ngày trước bạn mới quen chưa biết ntn mà mình dám ..... ở trong phòng người ta. Giờ có mời cũng vái có thích nhau thì ra nn keke. Vào trang này thấy mọi người cảnh báo toàn lừa với đảo
Đó là cái lúc bác chưa trải sự đời nên vậy á. Hihi

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom