Mối Tình Đầu 2024 | ID: 70470

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Mối tình đầu như dấu chân trên cát
Bước nhẹ nhàng nhưng mãi in sâu
Mối tình đầu trên thơ là như thế, còn mối tình đầu của mình thì không như thế :B47:
Mình đến với mối tình đầu năm 24t, bạn ấy thì kém mình 1t. Thực sự lúc đó cũng chưa thấy tim rung rinh gì đâu, do chơi thân cũng khá lâu và được gia đình bạn ấy ủng hộ nên mình nhận lời. Yêu đương đc khoảng 2 tháng thì trong 1 lần bạn ấy chở cô bạn đồng nghiệp đi ăn cưới đã gặp tai nạn. Bạn ấy chỉ bị trầy nhẹ, còn cô bạn thì bị gãy cả xương vai và xương chậu. Gia đình cô gái bắt bạn ấy phải cưới cô ấy. Bạn ấy thông báo tình hình cho mình như vậy, mình cũng cảm thấy hơi buồn nhưng thoáng qua rất nhanh.
Nhờ dớp mối tình đầu mà những mối tình về sau của mình cũng chỉ kéo dài đc khoảng 2 tháng thì dừng lại :). Đôi khi nghĩ lại muốn tát cho tình đầu vài phát vì cái tội mở bát :B13:
Mối tình đầu của mình chỉ có vậy thôi. Mong đc đọc những chia sẻ của mọi người về mối tình đầu của các bạn.

User ID
4444
Like
2,634
TBD
1,040,348
Thím yêu em đi, vì 2 tháng sau mình cũng chia tay mà. Thôi thì yêu cho có thêm kinh nghiệm :B95:

User ID
179370
Like
63
TBD
0
Mối tình đầu như bước chân trên cát
Mối tình đầu trên thơ là như thế, còn mối tình đầu của mình thì không như thế :B47:
Mình đến với mối tình đầu năm 24t, bạn ấy thì kém mình 1t. Thực sự lúc đó cũng chưa thấy tim rung rinh gì đâu, do chơi thân cũng khá lâu và được gia đình bạn ấy ủng hộ nên mình nhận lời. Yêu đương đc khoảng 2 tháng thì trong 1 lần bạn ấy chở cô bạn đồng nghiệp đi ăn cưới đã gặp tai nạn. Bạn ấy chỉ bị trầy nhẹ, còn cô bạn thì bị gãy cả xương vai và xương chậu. Gia đình cô gái bắt bạn ấy phải cưới cô ấy. Bạn ấy thông báo tình hình cho mình như vậy, mình cũng cảm thấy hơi buồn nhưng thoáng qua rất nhanh.
Nhờ dớp mối tình đầu mà những mối tình về sau của mình cũng chỉ kéo dài đc khoảng 2 tháng thì dừng lại :). Đôi khi nghĩ lại muốn tát cho tình đầu vài phát vì cái tội mở bát :B13:
Mối tình đầu của mình chỉ có vậy thôi. Mong đc đọc những chia sẻ của mọi người về mối tình đầu của các bạn.
"Tình đầu là tình cuối người ơi", "tình chỉ đẹp khi còn dang dở" ... những vần thơ, ca từ về tình yêu từ đây ra chớ đâu. ^^

Thành viên chính thức
User ID
154044
Like
13
TBD
28,610
Chưa biết hương vị của tình đầu ntn
( đã yêu đâu mà biết )
:(

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
686
TBD
241,681
Mối tình đầu là người đàn ông đã mang đến tất cả những hệ lụy về sau. Nhưng cảm ơn vì chỉ một lần mà nếm luôn vị đắng để những cuộc tình sau biết hài lòng với quả ngọt dù ngắn ngủi hay lâu dài. Cái kết là có với mối tình đầu 1 baby và đến tận bây giờ chưa dám đặt niềm tin ở ai nữa vì một lần mà vẫn sợ đến giờ. Nên chắc ở vậy cho vui với đời...cũng gần 9 năm rồi nhỉ!!!
Ô thế là lãi rồi còn gì :D:D:D:D

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
686
TBD
241,681
Mối tình đầu như bước chân trên cát
Tình đầu của anh dc 4 tháng :) Dài gấp đôi em rồi nhé :B24::B24::B24::B24:

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Mối tình đầu là người đàn ông đã mang đến tất cả những hệ lụy về sau. Nhưng cảm ơn vì chỉ một lần mà nếm luôn vị đắng để những cuộc tình sau biết hài lòng với quả ngọt dù ngắn ngủi hay lâu dài. Cái kết là có với mối tình đầu 1 baby và đến tận bây giờ chưa dám đặt niềm tin ở ai nữa vì một lần mà vẫn sợ đến giờ. Nên chắc ở vậy cho vui với đời...cũng gần 9 năm rồi nhỉ!!!
Tính ra cũng lãi rồi bạn. Cho dù ko đc trọn vẹn nhưng có con là điều rất tuyệt vời. 9 năm rồi cũng nên cho bản thân 1 cơ hội bạn ạ. Tự tin lên chứ. Sai thì chọn lại, bao giờ đúng mới thôi ^^

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
"Tình đầu là tình cuối người ơi", "tình chỉ đẹp khi còn dang dở" ... những vần thơ, ca từ về tình yêu từ đây ra chớ đâu. ^^
:B82:

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
686
TBD
241,681
Quá là dàiiii :)). Chị chưa có quen ai đc quá 3 tháng anh Kiến ạ
Đàn ông con trai bọn anh cũng có giá nhé. Đừng kiểu thay ng yêu như thay quần thế nhé :B41::B41::B41:

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Tình đầu lãng xẹt nhể, đọc ức giùm :D
Đọc đâu đó là mối tình ko quá 3 tháng ko đc tính là mối tình chính thức Nàng ạ :)). Có thể coi là mình chưa từng yêu :B32:. Chả bằng 1 góc tàu ngầm của Nàng :))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Đàn ông con trai bọn anh cũng có giá nhé. Đừng kiểu thay ng yêu như thay quần thế nhé :B41::B41::B41:
Đâu nói ai ko có giá đâu. Nhưng chọn sai thì phải chọn lại chứ :)

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom