Muốn Tìm Một Người Đi Chơi (không Cần Xxx) Trên Diễn Đàn Này Chắc Cũng Chẳng Có! 2024 | ID: 52689

User ID
168940
Like
7
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Lang thang diễn đàn đã lâu, cũng có nói chuyện 1 vài người, nhưng đa phần là gái ngành giả nai. Các chị em trên này thì cũng hiếm.
Thú thật nhiều lúc muốn tìm 1 người mà chỉ đi ăn, uống bia, cafe và hóng gió thôi cũng khó.
Trên này đã bác nào gặp được tri kỷ chưa?

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
166547
Like
416
TBD
400
roài :D Tinh tế và ga lăng chuẩn gu :)

User ID
168940
Like
7
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Mấy cái đứa con gái thông minh thì nó lại có standard riêng, nchung tìm bạn chân thành trên này cũng đúng là mò kim, ko gay thì lợi dụng. Gái hay trai đều vậy cả :))
Trên này chắc toàn bạn muốn ăn ngay, thế thà ra THD cho nhanh. Quấn nhau cũng cần cảm xúc, cần sự tin tưởng và cần hiểu về nhau.

Vitcolun

M vô tình biết đến diễn đàn. Nhu cầu của m cũng tương tự chủ top, có ng ntin nói chuyện linh tinh, share mọi điều khó khăn cũng như thú vị, khi nc hợp ý rồi lúc rảnh rỗi có thể hẹn cafe, xem film hay lang thang đâu đó. Nhưng nói thật thì m thấy các bạn 99% là rủ đi xx. Nhu cầu mỗi ng là khác nhau, m ko đánh đồng ai cả. Nên m cũng như b, đag tìm ng có cùng tần số với m. Chúc b may mắn

Thành viên nữ
User ID
189654
Like
43
TBD
0
Lang thang diễn đàn đã lâu, cũng có nói chuyện 1 vài người, nhưng đa phần là gái ngành giả nai. Các chị em trên này thì cũng hiếm.
Thú thật nhiều lúc muốn tìm 1 người mà chỉ đi ăn, uống bia, cafe và hóng gió thôi cũng khó.
Ơi mình đây lại chỉ thích đi long nhong cà phê, trà chanh chém gió, không cần $$$, không đòi hỏi, không tiến xa hơn. Mình chỉ thiếu mỗi thời gian đi chơi và không thông minh.
Chắc chớt

Thành viên chính thức
User ID
194212
Like
23
TBD
238,353
Ơi mình đây lại chỉ thích đi long nhong cà phê, trà chanh chém gió, không cần $$$, không đòi hỏi, không tiến xa hơn. Mình chỉ thiếu mỗi thời gian đi chơi và không thông minh.
Chắc chớt
Chắc chớt

haiz, nếu dư thời gian a đảm bảo nó chỉ có trùm mền ngủ cho đã thôi, ở đó mà chém gió :B10:

Thành viên chính thức
User ID
194212
Like
23
TBD
238,353
Hồi trước up bài bảo tìm cạ đi ăn uống chơi xem phim ko xxx bọn kia và comment bảo t bị thần kinh . Vào chỗ này mà đòi người ko xxx =)))

A ko thấy bài đó, có thì chắc có a đồng ý rồi đó pé ơi :B37:

User ID
168940
Like
7
TBD
0
Bạn ở xa quá, nam tiến đi, có mình sẽ đi chơi vs bạn nhé, không xxx
Đang SG nè Babe. Setup cho đi uống bia Bùi Viện đi. Chưa đc đi lần nào Bùi Viện

Thành viên nữ
User ID
189652
Like
18
TBD
0
Đúng thế muốn có 1 tình bạn khó thật luôn. Vậy nên đã cô đơn càng cô đơn hơn. Mết rồi Ko muốn nc với ai Ko muốn gặp ai nữa

Thành viên chính thức
User ID
194212
Like
23
TBD
238,353
Đúng thế muốn có 1 tình bạn khó thật luôn. Vậy nên đã cô đơn càng cô đơn hơn. Mết rồi Ko muốn nc với ai Ko muốn gặp ai nữa

:B40:haizz.. Cái nick của e đập vào mắt a thì a thấy cả 1 bầu trời sao cô đơn luôn rồi, ở đó mà than thở gì nữa. Bik đâu đổi nick thì phong thuỷ luân chuyển, rồi khi đó có chăng sẽ nghe than sao tui mệt mỏi quá zị nè, tâm sự nhiều quá ko có thời gian cho tui ngủ zị nè...đừng phiền tui nữa người ơi là người :B57:

User ID
4444
Like
2,445
TBD
934,904
Sắp rồi, cứ chờ đi. Bác buồn quá, có dịp gọi e đi cùng, e có chỗ này hay lắm. Hai ae tâm sự chiều hôm. Uống bia say bét tè lè nhe thì còn được chứ sợ bác lại ngại. Đi ăn thì phải gái xinh, cafe xem phim phải gái đẹp thùy mị nết na chuẩn gu mình thì e chịu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Kien12

Tìm đc chứ, cứ bom thư là ok mà =))

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Back
Top Bottom