NỤ HÔN SAY ĐẮM 2024 | ID: 74899

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
572
TBD
13,831
Hello cả nhà!
Chà chà, giữa cái thời tiết lạnh lạnh này… giữa mùa dịch Covid mà bắt gặp đôi bạn trẻ đang truyền Enzim cho nhau….mà chỉ lơ qua rồi mỉm cười “ đúng là YÊU”.
Thôi thì……cũng là “tình cờ trông thấy” cũng viết lại chút về HÔN khi ở cái tuổi đôi môi căng dày đã khô, xúc giác đã trơ và vị giác đã không còn nhạy bén nữa, khứu giác thì tậm tịt cộng thêm anh mắt nhìn đối phương chẳng biết có còn nét Si mê như lạc mất hồn không.
Nhớ cái hồi tuổi đôi mươi của ngoài 20 ý, một buổi tối mùa đông lạnh lạnh bên mặt hồ sóng lăn tăn….có đứa đẩy vào tưởng rồi HÔN……….phải nói là “sướng tê tái”… kiểu đúng là hôn theo bản năng chúm chím bờ môi quệt quệt đầu dây thần kinh vị giác
Giờ già quá rồi, cũng chẳng ôm hôn ai..…Nhiều lúc cũng kiểu “TẶC LƯỠI…. THÈM PHẾT Ý… HEHEHE. mà cuộc sống rất chi là buồn cười. Người bên cạnh tay ôm gối kề cũng ko cho mình được cảm giác hôn si mê say đắm :D chắc cũng là quy luật của tự nhiên kiểu như “gần gũi quá, quen thuộc quá ta lại bỏ lơ đi hoặc kiểu ăn mãi một món cũng thấy không ngon”…thôi thì hồi tưởng lại chút đánh thức giác quan xem có lên nổi ko hay “yếu ớt” quá rồi ko vực dậy được.
Dẫn dắt vậy chứ lại “độc cô độc thoại”……
Anh/chị/em “Nam Thanh- Nữ Tú” hãy thử bình luận CHIA SẺ KIỂU HÔN, CÁCH HÔN, NỤ HÔN MÌNH THÍCH VÀ ẤN TƯỢNG ĐI
“Ăn mày quá khứ” chút để thấy rằng cũng có lúc “ đẹp thế” ^^…. Để rồi hát “ nếu ngày đó vào một phút giây khác có chắc mình hôn nhau =))”

----------Good night cả nhà và cuối tuần ấm áp nhé------------

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Phải nói là chủ đề này khó tả lắm. Chắc là bác phải độc thoại thôi:))

Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
572
TBD
13,831
Phải nói là chủ đề này khó tả lắm. Chắc là bác phải độc thoại thôi:))
Hôn đi rồi tả lại xem có khó không nhé. Khéo vừa tả vừa cười ý chớ

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Hôn đi rồi tả lại xem có khó không nhé. Khéo vừa tả vừa cười ý chớ
Ôi từ hồi đọc cái bài gì cũng về hôn của bác ấy là em cũng mơ mộng về 1 nụ hôn say đắm :B59:. Thế rồi cũng gặp đc đối tác xịn, mịn để thực hành. Cơ mà ko tả đc bác ợ:)). Chỉ thấy là ko giống tưởng tượng thôi kk

Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
572
TBD
13,831
Ôi từ hồi đọc cái bài gì cũng về hôn của bác ấy là em cũng mơ mộng về 1 nụ hôn say đắm :B59:. Thế rồi cũng gặp đc đối tác xịn, mịn để thực hành. Cơ mà ko tả đc bác ợ:)). Chỉ thấy là ko giống tưởng tượng thôi kk
Tiếc nhỉ :) thôi làm lại

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
204671
Like
31
TBD
19,706
Chả nhớ hôn kiểu nào, chỉ nhớ hôn cả giờ và không làm gì nhau

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom