SÀI GÒN BAO CỐ GẮNG VÀ NỔ LỰC 2024 | ID: 64000

User ID
203765
Like
6
TBD
0
Cùng tác giả:
Có ai ở miền tỉnh vào sài gòn sinh sống và tìm kiếm miền đất hứa không nhỉ,

Tôi Từ 1 miền cát biển miền trung nắng cháy, miền nắng nhất của tổ quốc thân yêu Việt Nam, bạn có thể đoán ra tỉnh nào không nhỉ,

Từ ngày ấy một hành trình đã bắt đầu, vào một buổi sáng nọ, chàng thanh niên ấy mới 15 tuổi xách chiếc ba lô với vài bộ quần áo đứng đợi xe đò tại km tầm 500 quốc lộ 1A,

năm 2005 bắt đầu chuyến hành trình của 1 con cá nhỏ từ lạch nước ra đại dương. Ở cái tuổi 15 một mình xách balo đi vào miền Nam có bạn nào từng trải qua chưa, hehe,

vậy đó cũng nãy sinh tình cảm với 1 cô gái trẻ trên hành trình từ qt vào nha trang lên đắc lắc, cái thuở nhỏ tình cảm chỉ này nở 2 này thui mà sao ngấm nặng thế, đên giờ này vẫn còn nhớ vẫn còn thích

.... trang tâm sự mình sẽ kể thêm, biết đâu đó sẽ tìm đuọc người cũ,

lúc chia tay rồi xa chỉ có thể nhớ 1 email: huyentrang2005@yahoo.com

View attachment 416

User ID
4444
Like
2,632
TBD
1,025,176
Em chải chiếu rồi đây, ngồi nghe hóng hớt chuyện tình cảm của chàng thanh niên lọ...
Rót chén trà nhé, ọc ọc ọc ...
Mà khoan đã, đâu cứ ngỡ Ninh thuận là vùng nóng nhất cả nước chứ. Nhưng qua tìm hiểu, thì đúng là từ quảng trị đi Huế thì mới đến đaklak, Nha trang - khánh hòa. Ninh thuận ở mạn dưới. Hiểu rồi. Uống nước nghe kể tiếp :B68:

Thành viên chính thức
User ID
172823
Like
102
TBD
5,088
Tìm để rồi làm gì? Lao xao sóng nhỏ hay ầm ì gió to?
Biển người mênh mông nhưng đôi khi thật nhỏ
Tìm để thỏa cái mong mỏi , để nói những điều chưa kịp nói, và tìm để gặp lại người cũ. Người cũ hay tình dang dở luôn làm ta suy nghĩ và kiếm tìm

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom