Tâm hự 2024 | ID: 64110

User ID
4444
Like
2,445
TBD
934,904
Eo ơi, cả bầu trời kiến thức chứ chả đùa:B30::B34:
Dạ nhờ thím, mình lại đọc lại bài của mình.
Hà Nội nay cũng mưa và tôi cũng gõ lạch cạch để trả lời bạn - những người xa lạ.
Để làm gì em biết không em?
- Để gió cuốn đi
Những thời gian tuổi trẻ
Những sức khỏe tuổi già
Những giấc mơ và khát vọng
Và gió sẽ cuốn đi, đi hết, đi mãi
Chỉ dừng lại vào ngày mà tôi quyết định dừng lại.
Cùng chờ đón một tôi mới nhé.
DCW

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
552
TBD
13,831
Chào người lạ,
Chỉ dám chào người lạ thôi, người quen có nhận ra mình thì làm ngơ nhé. Xấu hổ chết mất:M060:
Đi làm 10 -12 tiếng một ngày. À là mình nó quá đó. Dồi, bỗng dưng một ngày bất kỳ - như hôm nay chợt lo lắng cho tương lai của mình. Bỗng dưng thấy lương thấp, bỗng dưng thấy buồn vì bản thân lười cố gắng.
Vẫn thói quen cũ, vẫn những trang diễn đàn tìm bạn. Đến tối mình cô đơn hay chỉ là một thói quen muốn được trò chuyện? Rồi có bạn này bạn kia thì lại sợ làm phiền. Đến cuối cùng, vẫn vác mặt vào đây để xả những cảm xúc sầu bi này. Haizzz

Chuyện bên cái lề: nhưng là nội dung chính
Nhằm đánh bắt xa bờ và nhằm tìm kiếm khả năng bắt được cá. Nên mình đã quăng lưới đi muôn nơi hòng tìm kiếm cho mình chút may mắn. Để ở đây mình chia sẻ những kinh nghiệm ít ỏi của mình cho các bạn.
1. Biển Tinder - trang hẹn hò qua mạng. Đến lúc này mình vẫn chưa biết dùng như này sao cho hiệu quả, ngoài việc ngắm gái khi buồn ngủ và follow hàng chục em gái xinh trên instagram.
2. Biển hẹn hò trên FB -trang hẹn hò qua mạng Facebook. Trang này mình dè sẻn hơn vì fb mình chính chủ và nó mở quá rồi. Mình vẫn muốn dấu những ý nghĩ xấu xa ở một nơi khác ngoài Fb và Zalo. Nhưng cũng ko có ngoại lệ cho những kết quả đạt được. Lẽ dĩ nhiên. Vẫn là ngắm gái xinh và thả tim vô tội vạ. Mình quả là người có trái tim lớn có thể chứa chấp tình yêu cho những cái đẹp này.:B41:
3. Biển timbanvn: dành phần cho các bạn chia sẻ.
4. Biển RphangVNnet: Nơi hội tụ những thứ xấu xa và lành mạnh có tổ chức. Nơi mình học được nhiều từ tục và thật nhất từ những tml chân chính. (Chân chính ở giữa)
5. Biển Hangdepus: Nơi hội tụ những thứ tạp nham và rác rưởi nhất. Nơi admin thiếu tổ chức và mặc kệ những con thú khát tình. Nơi vô kỷ luật và ít bài mới. Tuy nhiên cũng có được ít những thành viên tích cực và thật thà ở mức chừng mực.
6. vlxx và sextop1vn - trang phim ảnh khiêu dâm của Nhật và nhiều AE bạn bè các nước: nơi nuôi dưỡng trong mình những giấc mơ không thể trong sáng và thuần khiết hơn.:B36:

Vậy thôi đó.
Hẹn gặp lại các bạn vào một buổi tối mặn nồng khác.
Hà Nội đêm nay lại mưa rồi. Và biết dù mưa này không thể gột rửa đi hết những thứ dung tục và sở khanh của anh. Anh xin lỗi.
Thằng bé tự úp mặt vào chăn và đi ngủ.
DC.
Đủ vốn để mấy thằng ngồi chém gió với nhau rồi nhưng chém xong đừng rủ nhau quay tay hoặc thủ dâm tinh thần nhé, em zai. Làm việc khác và nhìn xung quanh nhanh có kết quả hơn đấy.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Back
Top Bottom