Kết bạn Tần Số Radars! 2024 | ID: 80900

User ID
204115
Like
3
TBD
26,082
Giới thiệu:
Mình là Nam, cao m67 nặng 65kg, tính tình thì hướng nội hơn là hướng ngoại cho nên có lúc nói chuyện vui vẻ có lúc im lặng như hến. Hiểu biết thì có thể không bằng ai nhưng ít ra mình vẫn biết thế nào là Lịch Sự, Bảo Mật và Tôn Trọng trong mặt giao tiếp. Cũng có lúc mang tính hoang dã, cuồng nhiệt, hoang dại trong ái ân, thô tục... chỉ là tùy theo trường hợp mới bộc phát chứ không phải lúc nào cũng vậy. (Áp dụng đúng hoàn cảnh, không gian và thời gian để hỗ trợ tăng sự hưng phấn, kích thích mà thôi.)
Mỗi người chúng ta ai ai cũng có những nỗi buồn thầm kín, sự lo lắng, khúc mắt mà đôi lúc cần có người lắng nghe chia sẽ, tâm sự, hoặc nghe một hai lời khuyên để ta có thể nhìn sự việc một cách khách quan hơn, tốt hơn nhầm hoàn thiện bản thân trong tương lai. Bản thân tôi cũng là một trong số đó.
Con người tôi nói tốt cũng không tốt mà nói xấu cũng chưa chắc là xấu, dục vọng ai mà không có ai mà không ham muốn nhưng bản thân tôi không phải loại vì đạt mục đích mà bất chấp thủ đoạn (ngoài trừ lúc riêng tư thì tôi bất chấp đầu lưỡi thôi).
Muốn đi mà không đau chân thì buộc phải mang dép, mà dép có vừa chân hay không thì ít nhất phải có một lần thử. Tâm sự hay chia sẽ cũng vậy, không phải nói hết ra với một người nào đó là tâm sự, là shia sẽ... Tiền đề là đối với ai, ng ta có lắng nghe và thấu hiểu hay lắng nghe xong hùa theo để thịt mình xong rồi quất ngựa truy phong?
Cho nên tôi không biết bạn là ai, bạn bao nhiêu tuổi, làm nghề gì, và ở đâu... chỉ cần bạn chịu chia sẽ tôi sẵn sàng lắng nghe bạn nói, tôi có thể không thấu hiểu bạn tâm sự, nhưng ích ra tôi sẽ im lặng và lắng nghe. còn việc đi đến đâu thì đó chính là chủ đề mà mình viết hôm nay.
Tần Số chênh lệch như thế nào thì tỉ lệ thuận với mối quan hệ thế ấy, tiền đề là bạn có lấy tần số của bạn ra thử 1 lần so sánh với tần số của tôi hay không?
Chân thành cảm ơn bạn đã dành thời gian xem bài viết của mình!
(Hãy bình luận bên dưới, tôi sẽ chủ động inbox cho bạn, hoặc bạn có thể trực tiếp inbox cho mình)
Tít...tít...tít.... Radars đang dò Tần Số đây!

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom