THÔNG BÁO KẾT QUẢ CUỘC THI VIẾT VỀ NGƯỜI PHỤ NỮ 2024 | ID: 86191

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
241384
Like
30
TBD
55,191
THÔNG BÁO KẾT QUẢ CUỘC THI
VIẾT VỀ NGƯỜI PHỤ NỮ

Sau hơn nửa tháng phát động cuộc thi Bút Tre viết về người phụ nữ nhân ngày Phụ nữ Việt Nam, BTC đã nhận được nhiều bài viết dự thi có chất lượng. Kết quả vòng 1 có 10 bài được chấm điểm (đã thông báo).
Đưa vào chấm vòng 2, BGK đã lựa chọn top 4 bài của vòng 1 gồm các bài của 4 tác giả: @VAM; @Love Myself ; @Tammy; @Gái già để chấm nhằm chọn ra các giải nhất, nhì, ba, tư.
Chấm vòng 2 gồm 4 giám khảo, các giám khảo cho thang điểm 10. Kết quả chấm vòng 2 và tổng hợp điểm của cả 2 vòng như sau:

1. Tổng hợp điểm vòng 1, vòng 2 của các bài viết.

TT
Tên tác phẩm, tác giả
Điểm
vòng 1
Điểm
vòng 2
Tổng điểm
V1+V2
GK 1
GK 2
GK 3
GK 4
1​
Ký ức tuổi thơ và mẹ. @VAM
30​
5​
5​
5​
5​
50
2​
Xinh đẹp thế gian nhiều vô kể… .@Love Mysalf​
20​
8​
8​
8​
8​
52
3​
Chuyện cô Tr. @Tammy
15​
10​
10​
9​
9​
53
4​
Món quà 20-10. @Gái già
15​
10​
10​
10​
10​
55

2. Xếp hạng giải thưởng.
- Giải Nhất (4 triệu VND): Món quà 20-10. Tác giả @Gái già.
- Giải Nhì (3 triệu VND): Chuyện cô Tr. Tác giả @Tammy.
- Giải Ba (2 triệu VND): Xinh đẹp thế gian nhiều vô kể… Tác giả Love Myself.
- Giải Tư (1 triệu VND): Ký ức tuổi thơ và mẹ. Tác giả @VAM.
* Lưu ý: Bài đạt giải thí sinh ko được xóa và ko được cop một hay nhiều phần vào bài của các cuộc thi sau (thí sinh like/cmt vào bài này).

3. Trao giải.

- Để việc trao giải được thuận tiện và nhanh chóng, đề nghị các tác giả đạt giải ib đầy đủ thông tin: Họ tên, TK, ngân hàng và số đt có zalo cho @LeNguyen (số đt có zalo chỉ phục vụ cho việc trao giải ko phục vụ cho mục đích khác).
- Xin chúc mừng các bạn đạt giải, cảm ơn tất cả các thí sinh đã nhiệt tình tham gia và chúc các bạn may mắn lần sau.
- BTC xin cảm ơn @Boss, @Admin, BQT và đông đảo thành viên DĐ đã quan tâm theo dõi và ủng hộ cuộc thi.

TM. BAN TỔ CHỨC
TRƯỞNG BAN

@LeNguyen
Chúc Mừng chị @GáiGià Chị Quá Giỏi

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226567
Like
1,476
TBD
43,601
Chúc Mừng chị @GáiGià Chị Quá Giỏi
Cảm ơn em, không muốn nói khiêm tốn đâu nhưng sự thật là thành quả của mọi người động viên, ủng hộ, rồi cả @Nàng Ther thúc giục... Túm lại là công lao của nhiều người em ah.

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,414
TBD
2,711,312
Cảm ơn em, không muốn nói khiêm tốn đâu nhưng sự thật là thành quả của mọi người động viên, ủng hộ, rồi cả @Nàng Ther thúc giục... Túm lại là công lao của nhiều người em ah.
Già đừng quên đô nết em nha :B11:

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226567
Like
1,476
TBD
43,601
Già đừng quên đô nết em nha :B11:
Quên sao được, quên ai thì quên chứ k quên nàng đâu nha.
Già chủn bị rửa tay sạch sẽ rùi ngồi phát quà nè.
Ngừi nhớn đã nói là phải làm, k trẻ con nó cười cho.

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,414
TBD
2,711,312
Quên sao được, quên ai thì quên chứ k quên nàng đâu nha.
Già chủn bị rửa tay sạch sẽ rùi ngồi phát quà nè.
Ngừi nhớn đã nói là phải làm, k trẻ con nó cười cho.
Đã nhận được quà nóng hổi của lão nương. Đa tạ...:B11:

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226567
Like
1,476
TBD
43,601
Phù! đã hoàn thành việc phát phần thưởng đến các acc ủn hộ Già trong cuộc thi.
Tuy số lượng không nhiều nhưng Già cũng muốn chia sẻ may mắn này cho mn. Mong muốn của Già là tất cả mn ai cũng có đôi có cặp và luôn vui vẻ.
Xin cảm ơn tất cả mọi người!
(T/B: Đề nghị AD bổ sung thiết kế phần tài trợ có thể chuyển cho nhiều người cùng 1 lúc chứ để thế này phải lặp lại nhiều thao tác giống nhau oải quá. May mà G chỉ phải chuyển cho hơn 20 acc chứ nếu như có nhiều người like như bạn VAM thì Già phải chuyển tới gần 100 lần. Hic, má ơi!!! Không dám nghĩ tiếp)

Thành viên nữ
User ID
237539
Like
91
TBD
0

Phù! đã hoàn thành việc phát phần thưởng đến các acc ủn hộ Già trong cuộc thi.
Tuy số lượng không nhiều nhưng Già cũng muốn chia sẻ may mắn này cho mn. Mong muốn của Già là tất cả mn ai cũng có đôi có cặp và luôn vui vẻ.
Xin cảm ơn tất cả mọi người!
(T/B: Đề nghị AD bổ sung thiết kế phần tài trợ có thể chuyển cho nhiều người cùng 1 lúc chứ để thế này phải lặp lại nhiều thao tác giống nhau oải quá. May mà G chỉ phải chuyển cho hơn 20 acc chứ nếu như có nhiều người like như bạn VAM thì Già phải chuyển tới gần 100 lần. Hic, má ơi!!! Không dám nghĩ tiếp)
Sáng e cũng mới chuyển 1 số bạn. Ưu tiên mấy bạn đang 0TBD ạ. Mấy chị đại nhìu nhìu xèng, em ko chuyển đừng giận e nhé.vì e có 200k chuyển cái hết mất.kkk

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226567
Like
1,476
TBD
43,601
Đây là G tự nguyện tùy tâm chứ đâu có ai bắt buộc mà giận, Có nhiều chuyện muốn làm nhưng thực lực không đủ thì cũng đành chịu.
Có tấm lòng là được r

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226567
Like
1,476
TBD
43,601
Tấm lòng sao bằng tấm tiền được Già ?
Mà thôi ! Người giàu nói gì cũng đúng :)
Ta cũng phải nhanh tay " Thấy người/Già sang bắt quàng làm họ" thôi na :)
Cũng hơi K H Ớ P đóa, "họ hàng" kiểu này xem ra là dễ bị thiên hạ lôi ra chửi vì cái tội: Thay mặt Phụ huynh cái đứa hay đi chọc phá xóm làng lứm đóa.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
166825
Like
110
TBD
232,863
Đã nhận giải 4 ạ, thanks BTC.
Nhìn cái điểm vòng 1 và điểm vòng 2 chắc mọi người cũng hiểu phần nào cách chấm của BGK :)
Hi vọng rằng nếu có những cuộc thi sau này của diễn đàn diễn ra, mong BTC có 1 BGK CÔNG TÂM để còn thu hút thêm nhiều "thành viên mới" như em tham gia nữa. Em xin hết ạ. :)

User ID
9999
Like
1,545
TBD
746,321
Đã nhận giải 4 ạ, thanks BTC.
Nhìn cái điểm vòng 1 và điểm vòng 2 chắc mọi người cũng hiểu phần nào cách chấm của BGK :)
Hi vọng rằng nếu có những cuộc thi sau này của diễn đàn diễn ra, mong BTC có 1 BGK CÔNG TÂM để còn thu hút thêm nhiều "thành viên mới" như em tham gia nữa. Em xin hết ạ. :)
@VAM có phải ý bạn là BGK, BTC chấm không công tâm? hay là có vấn đề gì đó trong cách chấm điểm?

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
122773
Like
1,081
TBD
1,109,986
Quả thật là một món quà 20/10 quá bất ngờ ngoài sự tưởng tượng của Già,
Vừa về đến nhà nhận được tin nhắn chúc mừng của mấy bạn mà Già còn tưởng cậu nói đùa.
Già rất cảm ơn sự ủng hộ động viên của mọi người và Ban bánh khảo. Rất xúc động vì tình cảm mọi người dành cho Già và đã đánh giá cao bài viết của Già.
Trước khi tham gia viết bài thì Già nói nguyện vọng là được mời cf bác Trưởng ban Bánh khảo cơ mà bác TB sợ bị băm làm nhân nên Già quyết định rút lại lời đề nghị, để bác yên ổn sau còn tổ chức các cuộc thi khác nữa chứ.
Một lời khó nói hết niềm vui, HP và cả xúc động, G đi khoe cùng mn đây! Xin cảm ơn tất cả mọi người. Chúc ngày 20/10 luôn luôn vui vẻ, chúc cho tất cả các ngày sau này đều vui như ngày hôm nay. :smh_43::smh_43:
(TB: Để được chia sẻ niềm vui này với mọi người thì sau khi nhận được phần thưởng phụ của giải là 400k TBD, Già sẽ chuyển tặng tất cả các like và cmt cho bài viết của Già 10k TBD (gọi là tán lộc) để mn có thêm nhiệt huyết cho Quán trà và tìm bạn)..
Cảm ơn chị đại nhé! Chúc chị nhiều sức khỏe!

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom