Trên Đây Có Gì 2024 | ID: 46306

User ID
51837
Like
34
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Mình chui vào đây từ 2015, bẵng đi thời gian, quay lại cũng ko thay đổi gì mấy, chỉ là đc cái đông hơn xưa, dù sao thì cũng mấy năm rồi.
- Vẫn mấy anh cmt bất chấp, quăng số điện thoại như đúng rồi, topic người ta lập ra các đây 1 2 năm, ko biết người ta còn nhớ từng đăng gì ko vẫn đầy anh ngồi cmt, mấy bạn có coi thời gian đăng bài của chủ thớt ko nhỉ ?
- Rồi mấy anh cmt bất cứ nơi đâu có bóng dáng nữ, để ý bất cứ chỗ nào khi riêng khu vực tìm bạn. có nữ bình luận hiển nhiên có vài số điện thoại rớt lại. Lâu lâu mình vẫn cung cấp 1 vài số ngẫu hứng cho 1 nhóm LGTB mà mình đang nằm vùng trên facebook cho 1 số bạn có nhu cầu, bạn nam nào tìm đc bạn trai đời mình thì biết đâu có mình góp công trong ấy.
- Mấy bạn nữ thì lên đây thường được hiển nhiên nghĩ rằng hầu hầu hết có xu hướng cần tình dục, dù sao mình cũng mong có 1 thống kê cụ thể về vấn đề này, mình gặp khá nhiều kiểu người trên này nên đây là vấn đền lâu lâu cũng làm mình hoang mang, ko để làm chi chỉ là trong 1 số tình huống mang tính chất tranh luận ko thể có cơ sở hợp lí. Nhưng mình thấy có khá nhiều người với nhiều mục đích khác nhau, điều này bình thường cực kì, nhưng mình thấy có 1 nhiều người đứng lên hùng biện về 1 khía cạnh hiển nhiên là nó có và tồn tại cùng những khía cạnh khác..
Nhưng với mình bạn nào nhiều ý kiến thì mình có đọc khá nhiều, chưa biết thích hay ko , cơ bản là bạn phải đọc xong 1 quyển truyện thì bạn mới biết bạn thích hay ko nhưng với mình thường mình đọc xong mình hay bỏ qua phần nhận xét :))
Thứ mình thích trên này ?
- Bạn có thể xem khá nhiều bình luận và theo dõ của 1 người mà bạn có quan tâm dù chứ biết quan tâm vì thích hay ghét hay chỉ là đơn giản "tao thích" vậy thôi, nói chung là 1 vài bro có thể khai thác sơ để chém chém với gái :)).
Mấy bạn nam giả gái tìm trai ? Ah cũng có gặp luôn, 1 vài bạn add zalo tâm sự 2 người, 1 đàn ông và 1 nữa đàn ông, thấy cũng thú vị nhưng mình chỉ có thể nói chuyện ko hơn ko kém, và chỉ là chuyện cuộc đời.
- Lừa đảo, từng gặp vài bạn nam giả nữ trên này nói thẳng thắng ra là lừa đảo. Thật ra mình biết và từng hỏi thẳng bạn cần cảm giác lừa được tiền hay ko và cho bạn 1 2 trăm ngàn để bạn có động lực cảm thấy lừa được người khác mà cố gắng phấn đấu. Lúc đấy mình khá tỏ rõ thái độ thương hại, có những lúc nói chuyện khá sock óc vs nhiều thành phần mà mình cảm thấy khá vui, nên bỏ 1 ít ra để ko cảm thấy tội lỗi, lâu lâu mình hay ngông nói thẳng ra là"mắc dại". với 1 số thành phần.
- Mấy bạn nữ ko biết có bạn nào dễ ko nhưng sơ lược thì thấy lựa chọn nhiều vòng, cơ bản là trên này thì thấy vậy, lúc đầu xưa kia còn hăm hở, giờ thì nhiều vòng quá lười, dễ có khó có, mình hên nên gặp nhiều người dễ, tất nhiên ko phải môi trường ở đây nên lên đây chơi chơi, nếu có gặp dc ai thì càng hên :)).
Còn nhiều thứ mà khuya rồi 3h sáng khá lười não :)). Thấy đời chill phết ;)) nên chỉ muốn chill ko muốn nghĩ....

Sửa lần cuối:
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
166547
Like
416
TBD
400
Đời chill phết :3

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
171231
Like
84
TBD
5,200
Hihi may mà có ng chịu khó viết để tui còn có bài mà đọc. Ko hiểu sao tui hóng mấy bài đọc trên đây thế

User ID
127324
Like
32
TBD
0
Ông bạn này kinh nghiệm lướt trang này nhiều nhỉ. Giờ lên đây chỉ để lướt các bài tâm sự đọc cho vui hehe

User ID
51837
Like
34
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Ông bạn này kinh nghiệm lướt trang này nhiều nhỉ. Giờ lên đây chỉ để lướt các bài tâm sự đọc cho vui hehe
Ko những lướt trang này còn những trang khác và khá nhiều app ;))

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom