Bàn về some, Swing 2024 | ID: 383940

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
274548
Like
42
TBD
112,875
  • Chủ đề Tác giả
Some em nghe nhiều nhưng swing thì em nghĩ hơi hiếm, hỏi thật anh chị có ai trải qua rồi ko ạ? có thể kể thật cho em biết ko, vụ này em tò mò lắm.

9527

Some em nghe nhiều nhưng swing thì em nghĩ hơi hiếm, hỏi thật anh chị có ai trải qua rồi ko ạ? có thể kể thật cho em biết ko, vụ này em tò mò lắm.
Em từng có tham dự 1 biến thể của swing là softswing : tức là thay vì cả 2 trao đổi bạn tình cho nhau thì 4 người sẽ ở chung 1 phòng, bạn tình của ai thì người đó sex. Nói sao nhỉ, kiểu như xem live Pỏn vậy á, . Cặp bên kia nói đã từng swing nhiều lần, họ còn có cả 1 cộng đồng chuyên swing và chia sẻ clip về lĩnh vực đó. chắc là để thay đổi cảm giác thôi, chứ em thấy họ vẫn yêu nhau lắm ^^

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
243875
Like
130
TBD
172,610
Em từng có tham dự 1 biến thể của swing là softswing : tức là thay vì cả 2 trao đổi bạn tình cho nhau thì 4 người sẽ ở chung 1 phòng, bạn tình của ai thì người đó sex. Nói sao nhỉ, kiểu như xem live Pỏn vậy á, . Cặp bên kia nói đã từng swing nhiều lần, họ còn có cả 1 cộng đồng chuyên swing và chia sẻ clip về lĩnh vực đó. chắc là để thay đổi cảm giác thôi, chứ em thấy họ vẫn yêu nhau lắm ^^
Nhớ nhắc đôi đó lâu lâu đi khám nhé.

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
274548
Like
42
TBD
112,875
  • Chủ đề Tác giả

Có thể kể câu chuyện này ở 1 bài luôn được ko ạ? tò mò quá.

User ID
243052
Like
1
TBD
0

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom