Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
275949
Like
598
TBD
287,854
Đảm bảo thử xong tổ BD độ liền. Kiểu 2 người đàn ông với nhau là hoang dã lắm. Dữ dội chứ không như với phụ nữ đâu. Dù ý định ban đầu chỉ abc nhưng tin tui cứ chuẩn bị cả KY để xyz đi nhé =]]]

Thành viên chính thức
User ID
204574
Like
173
TBD
318,479
hehe khi đã có ý định muôn thử với đồng giới thì nghĩa là đã cong rồi. vì trai thằng chỉ mới nghĩ đến hôn ng đồng giới đã muốn oẹ rồi. Và thường thử xong sẽ thành cong luôn, sure
Chuẩn cơm mẹ nấu kkkk mình nghĩ đến thôi cũng thấy ghê r

User ID
79
Like
164
TBD
1,395,052
Đảm bảo thử xong tổ BD độ liền. Kiểu 2 người đàn ông với nhau là hoang dã lắm. Dữ dội chứ không như với phụ nữ đâu. Dù ý định ban đầu chỉ abc nhưng tin tui cứ chuẩn bị cả KY để xyz đi nhé =]]]
Cho a hỏi KY là gà rán kentucky phải ko e:rolleyes:

Thành viên chính thức
User ID
276716
Like
30
TBD
35,077
Haizzzzzo!
Chủ thớt là phải chọn bạn nam đàng hoàng nha chủ thớt.
Chứ mình là ĐÃ ĐỤNG PHẢI phải loại đàn ông, đàn a. Chỉ vì năn nỉ mình đi cf 2 năm ko được mà khi thấy mình "đụng chuyện" với ng khác, lập tức nhân cơ hội phun những lời "cay cú và thâm độc" để đổ dầu vào lửa nha.

Đàn ông, đàn a như thế thì hèn dữ lắm! Bản lĩnh nhỏ hơn cả cái bản LỀ của mình luôn!
Mình nói phong long, ko nói chủ thớt đâu nha. Ahihi.

Mong rằng chủ thớt ko gặp phải loại đàn ông, đàn a như vậy nha.
Cảm ơn bạn, mong bạn sẽ gặp người tử tế trong tương lai nha ^^

Thành viên chính thức
User ID
276716
Like
30
TBD
35,077
cũng tuỳ à =))) Nhiều khi 2 thằng dô nhìn nhau ngại cái xong mạnh ai nấy về ko chừng =))

Thành viên chính thức
User ID
276716
Like
30
TBD
35,077
Í! Nào đó mình toàn gặp ng tử tế ko á! Chưa gặp phải thằng nào tào lao á!
Cái thằng mắc ma mà mình nói hồi nãy, là nó ib cho mình, và bị mình từ chối hẹn cf thôi. Chứ mình đã gặp đâu.
Gửi bạn 2 ảnh xem cho vui nè!
Nó nói nhiều lắm, mình chỉ cap vài cái cho bạn xem thôi. Kkkkk.
Phiền quá block luôn cho lành hahahaa

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
241527
Like
830
TBD
21,476
hehe khi đã có ý định muôn thử với đồng giới thì nghĩa là đã cong rồi. vì trai thằng chỉ mới nghĩ đến hôn ng đồng giới đã muốn oẹ rồi. Và thường thử xong sẽ thành cong luôn, sure

Chính xác , thử hỏi có trai thẳng đích thực nào ở đây có ai hứng thứ quan hệ với trai khác không ? Chỉ có 3đê trá hình lấy cái mác trai thẳng cho sang thôi
Nếu là trai thẳng mà hứng thú với trai là cong rồi chứ thẳng gì nữa , gặp trai là thẳng lên áh hả ?
Giống như phụ nữ thẳng chỉ hứng thú với trai thôi không bao giờ hứng thú với bánh bèo ,trừ khi những người có máu đó sẵn nhưng chưa được khám phá
Nên trai mà hứng thú với trai là thuộc lưỡng tính hoặc 3đê chứ không phải là thẳng nữa nhé ,Kekeke....(_)

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
241527
Like
830
TBD
21,476
Định nghĩa “cong” của bạn là sao nhỉ? Vì nếu là bisexual thì có thể có cảm xúc với cả boy & girl mà?

Cong là trai có hứng thú với trai áh
Này là lưỡng tính ,Bisex rồi sao còn cho mình là thẳng ,có hiểu thẳng là gì ko ? Thẳng là chỉ hứng thú với người dị tính ,(nam thích nữ ,nữ thích nam)
Còn ông hứng thú với cả nam lẫn nữ là Bisex rồi ông ơi không thể gọi là thẳng nữa
.

Sửa lần cuối:
Thành viên chính thức
User ID
276716
Like
30
TBD
35,077
Ng ta là "Chức sắc" này nọ bạn ạ!
Tui luôn chặn tn gửi đến mà.
Nhưng ng ta "LẠM DỤNG QUYỀN CHỨC" để gửi tn cho tui đó bạn!

Mà á! Ko phải riêng tui bị PHIỀN như vậy đâu!
Nữ nào cũng bị á! Kkkkkk.
Tui còn cả nùi ng ta cap cho tui nè.
Nhưng thui, đăng làm gì? Cho tốn tiền! Kkkkkk.
Um, thôi lơ lơ 1 thời gian, ngta chán thì cũng tự rút thôi bạn :D Chúc bạn an yên ^^

Thành viên chính thức
User ID
276716
Like
30
TBD
35,077
cong có nghĩa là ko thẳng thôi :)) bisexual cũng đâu tính là thẳng vì cũng có 1 phần thích ng cùng giới mà. :D
Um maybe, nhưng mình chưa thử nên cũng không biết có thích không =)))) Để vài bữa nữa trải nghiệm rồi review cho mọi người biết :v

Thành viên chính thức
User ID
244724
Like
176
TBD
268,704
D

Không phải đâu anh, là thay đổi xu hướng tình dục, giới tính Nam vẫn giữ nguyên =]]]]
Mình thấy mấy bạn lưỡng tính đây dính nhau như kéo 502 ý vì mình có vk cũ cũng vây ah .nên tốt nhất ko lên thử nghiệm rồi lại đi theo con đường bỏ gia đình bạn bè đi sống theo kiểu ổ chuột với nhau

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom