Sáng dậy ngực có mùi thuốc lá 2024 | ID: 384085

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
271033
Like
58
TBD
150,504
Trước giờ em nhậu và ngủ chung với đám bạn ko sao, tụi nó cũng là bạn thân biết nhau từ nhỏ, ở chung phòng bình thường ko có gì. Đêm qua em nhậu hơi say và trong phòng có 4 thằng bạn ngủ chung, nằm dưới đất cả lũ.
Sáng dậy em đi tắm thì hỡi ôi, cái ngực em nó nồng mùi thuốc lá, nhất là chỗ nhũ hoa, nó còn thêm cái mùi nước miếng chung quanh. mà trong 4 thằng thì ai cũng hút thuốc. em phải làm sao để biết người nào đây ạ? em mà đi hỏi từng thằng thì cả 4 thằng đấy nó đều biết chắc em độn thổ mất, em tức quá từ sáng giờ ko làm gì được.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
231627
Like
439
TBD
120,243
Trước giờ em nhậu và ngủ chung với đám bạn ko sao, tụi nó cũng là bạn thân biết nhau từ nhỏ, ở chung phòng bình thường ko có gì. Đêm qua em nhậu hơi say và trong phòng có 4 thằng bạn ngủ chung, nằm dưới đất cả lũ.
Sáng dậy em đi tắm thì hỡi ôi, cái ngực em nó nồng mùi thuốc lá, nhất là chỗ nhũ hoa, nó còn thêm cái mùi nước miếng chung quanh. mà trong 4 thằng thì ai cũng hút thuốc. em phải làm sao để biết người nào đây ạ? em mà đi hỏi từng thằng thì cả 4 thằng đấy nó đều biết chắc em độn thổ mất, em tức quá từ sáng giờ ko làm gì được.
Có gì là khó đâu bạn, tối nay lại rủ 4 thằng nhậu tiếp, rồi sẽ biết được thằng nào nó chơi kỳ như vậy thôi à. :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

Thành viên chính thức
User ID
272859
Like
405
TBD
207,138
May là mùi thuốc lá nó chỉ dừng ở chỗ đấy thôi đấy :D

Kể ra bạn nhậu cùng 4 ông, lại còn ngủ lại cùng nữa (kể cả là bạn thân). Thấy có vẻ hơi xoã nhỉ :eek:

User ID
176329
Like
59
TBD
284,009
May là mùi thuốc lá nó chỉ dừng ở chỗ đấy thôi đấy :D

Kể ra bạn nhậu cùng 4 ông, lại còn ngủ lại cùng nữa (kể cả là bạn thân). Thấy có vẻ hơi xoã nhỉ :eek:
Ko khéo lại ko biết bố còn là thằng nào á

9527

Có gì là khó đâu bạn, tối nay lại rủ 4 thằng nhậu tiếp, rồi sẽ biết được thằng nào nó chơi kỳ như vậy thôi à. :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
Cách này là hay nhất nè. Nhưng không nhất thiết là tối nay (vì có thể họ sẽ đề phòng). Cuối tuần này có thể là lựa chọn tốt. Đặc điểm của tội phạm xâm hại tình dục là có xu hướng tái phạm nguy hiểm, nếu chưa bị phát giác, họ sẽ thực hiện lại hành vi này nhiều lần. Lên kèo nhậu, mặc đồ hơi hơi gợi cảm 1 chút, xịt nước thơm, và giả vờ ngà ngà say. Chúc bạn sớm tìm được đối tượng thực hiện hành vi đó.

9527

Ý Boss là bị hơi hơi, hơi hơi xệ hả Boss.
Nghĩ mãi mới hiểu đc:D:D:D:D
2 gang tay của đàn ông trưởng thành vào khoảng 45cm. Khoảng cách từ dzú tới cô bé của 1 phụ nữ cao 1m6 cũng chỉ khoảng 40-45cm. Như vậy là đúng cấu trúc sinh học của cơ thể mà =)))

Thành viên chính thức
User ID
242753
Like
47
TBD
229,017
ko chừng bốn thằng luôn đó e

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom