Đôi lời nhắn chị Vũ Hoàng Anh 2024 | ID: 384375

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thành viên chính thức
User ID
244069
Like
100
TBD
89,907
Bạn ko biết thì nín cho rồi ,chuyện dĩ vãng ko vui chắc Admin cũng ko muốn nhắc lại
Nói tóm lại chuyện dĩ vãng có khơi lại cũng chả vui vẻ gì ,nên khóa chủ đề này để khỏi gây thêm sóng gió cho diễn đàn
Chị nói rất hợp lý, không phải tự nhiên lại có cái danh sách đen, và cũng không phải tự nhiên tự nhiên admin buộc lòng phải làm như vậy

Thành viên chính thức
User ID
272859
Like
405
TBD
207,638
Tôi duyệt vì người viết xin được mượn bài để gửi lời xin lỗi. Ok tôi cho phép.
Tất cả những bình luận sau thì mọi chuyện đều xoay quanh Hà Đinh và VHA, tôi ko cho phép.
Nếu đã cố tình mượn sân chơi này để giải quyết chuyện riêng, thì phải có lời xin lỗi trước, cô ta thừa sức làm chuyện đó. Cho hay ko cho thì do admin quyết.

Còn cá nhân bạn, khi ko hiểu rõ mọi chuyện thì cũng bớt nói lại, để những người liên quan và hiểu rõ chuyện lên tiếng.
Thật ra chuyện phốt nhau ở đâu cũng có. Nó chẳng hay ho gì cả, còn có thể ảnh hưởng đến tâm lý mọi người.
Nhưng nếu k có bóc phốt thì 1 số thành phần cũng tự tung tự tác lắm. Ở đây mình ko bàn đến chuyện ai đúng ai sai? Vì mình ko hề biết chuyện này. Làm hóng thủ thôi.

Nhưng nếu được theo ý kiến cá nhân. Mình nghĩ BQT có thể lập thêm mục "bóc phốt" để ko bị ảnh hưởng những chuyên mục khác.

Khoái cái mục Trà Đá này. Nhưng lên thấy phốt cũng hơi rén rén :D

User ID
2
Like
1,438
TBD
847,299
Chết thật! Có khi nào lại đang có ng nào đó, gán ghép hoặc tung tin rằng, có ng đang một mình đóng nhiều vai ở đây ko nhỉ?
@Đăng Vũ @Sầu.riêng @kemkemkem @Gạo @Người Dẫn Đường @Huỳnh Hạo Hạo @NoName1234 @Hoa Thần Vũ

Có Ad nào ở đây rành về IT gì gì đó, thì check IP và vùng sóng của IP là ra ngay mà:
  • Sầu riêng tút ngoài Bắc.
  • Hạo Hạo ở tỉnh khác, kp Sg. - Đăng Vũ và Người Dẫn Đường thì tút Đà Lạt.
  • Kem thì hiện tại ở tút Bình Phước.
  • Gạo và Hoa Thần Vũ thì đi lung tung trời đất, chả cố định.

*E thì có mỗi cái IP Mobiphone, nào đó h mà.

Check IP và vùng sóng của IP là ra ngay mà. Haizzzzzz.

Có gì liên quan đến bạn nữa ko? nếu ko thì đóng bài này lại.

Thành viên chính thức
User ID
244069
Like
100
TBD
89,907
Chết thật! Có khi nào lại đang có ng nào đó, gán ghép hoặc tung tin rằng, có ng đang một mình đóng nhiều vai ở đây ko nhỉ?
@Đăng Vũ @Sầu.riêng @kemkemkem @Gạo @Người Dẫn Đường @Huỳnh Hạo Hạo @NoName1234 @Hoa Thần Vũ

Có Ad nào ở đây rành về IT gì gì đó, thì check IP và vùng sóng của IP là ra ngay mà:
  • Sầu riêng tút ngoài Bắc.
  • Hạo Hạo ở tỉnh khác, kp Sg.
  • Đăng Vũ và Người Dẫn Đường thì tút Đà Lạt.
  • Kem thì hiện tại ở tút Bình Phước.
  • Gạo và Hoa Thần Vũ thì đi lung tung trời đất, chả cố định.

*E thì có mỗi cái IP Mobiphone, nào đó h mà.
Check IP và vùng sóng của IP là ra ngay mà. Haizzzzzz. BQT mà ko check IP và vùng sóng của IP ra được thì e cũng thua luôn rồi.

Mệt mỏi thật, chuyện vậy mà cũng đồn ra được.
Thôi e nhận luôn hết cho!
Toàn bộ các acc e tag tên, là của mình e. Tự biên tự diễn, tự đấu tự tố.
Đó! E nhận luôn rồi đó! Ai muốn ban muốn làm gì thì tùy!

Đấu tố mãi trên này cũng chả được gì. Tốt nhất là cứ ra ngoài cuộc sống vậy. Haizzzz.
Tui thì thấy bạn như một con điên, đừng đem rác về cái quán trà này nữa để anh em tui được nhờ, vậy là được rồi

User ID
2
Like
1,438
TBD
847,299
Thật ra chuyện phốt nhau ở đâu cũng có. Nó chẳng hay ho gì cả, còn có thể ảnh hưởng đến tâm lý mọi người.
Nhưng nếu k có bóc phốt thì 1 số thành phần cũng tự tung tự tác lắm. Ở đây mình ko bàn đến chuyện ai đúng ai sai? Vì mình ko hề biết chuyện này. Làm hóng thủ thôi.

Nhưng nếu được theo ý kiến cá nhân. Mình nghĩ BQT có thể lập thêm mục "bóc phốt" để ko bị ảnh hưởng những chuyên mục khác.

Khoái cái mục Trà Đá này. Nhưng lên thấy phốt cũng hơi rén rén :D

Bóc phốt lừa đảo thì được, chứ bóc phốt tình cảm cá nhân của người ta làm gì nhỉ? Chuyện ngoài xã hội và thông tin cá nhân, bóc ra là vi phạm pháp luật chứ hay ho gì, diễn đàn tìm bạn tình mà bóc mấy chuyện người ta chịch dạo ko phải là 1 điều nực cười ư?
Còn cách sống cá nhân, thích thì chơi, ko thích thì đừng tiếp xúc, nói xấu cũng là trên bàn nhậu hay quán cafe, lên đây nói để được gì? Liên quan gì đến diễn đàn khi chuyện tiếp xúc bên ngoài là của các bạn?
Đáng buồn cười hơn nữa là 1 số người chỉ nghe phong phanh, rồi tung tin đồn tá lả, ảnh hưởng uy tín, danh dự của người khác.
Diễn đàn này nhiều mem tham gia vì diễn đàn tôn trọng quyền tự do và sự riêng tư, nên các thành viên mạnh dạn tham gia. Nếu để tự do tiết lộ thông tin người khác thì ai dám tham gia nữa, ai dám offline, gặp gỡ thành viên khác?

Close.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
  • TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom