Chân thành = kết thúc 2024 | ID: 384351

fwb - ons - chill
Thành viên chính thức
User ID
274735
Like
100
TBD
91,283
| Sài Gòn 06 . 08 . 2023 |

Trong cuộc sống này, người ta luôn biện minh rằng “ừ, chắc là ko sao” nên hết duyên thì đừng níu kéo, hay, không buông tay thì làm sao cho mình, cho người một cơ hội bước tiếp.

Nhưng thật ra ai cũng sợ, không phải sợ không có ai, không còn ai để yêu. Mà sợ không có ai, không còn ai để thấu hiểu.

Cuộc đời dài rộng nhưng cũng ngắn ngủi lắm, đâu phải dễ dàng để tìm được một người cảm thông, sẻ chia bằng tất cả tâm can. Khi mà bản thân đang rơi vào khoản không chơi vơi ....

Ps : cho mình hỏi còn hay ko cái gọi là chân thành ?!

Sửa lần cuối:

Have Fun!

| Sài Gòn 06 . 08 . 2023 |

Trong cuộc sống này, người ta luôn biện minh rằng “ừ, chắc là ko sao” nên hết duyên thì đừng níu kéo, hay, không buông tay thì làm sao cho mình, cho người một cơ hội bước tiếp.

Nhưng thật ra ai cũng sợ, không phải sợ không có ai, không còn ai để yêu. Mà sợ không có ai, không còn ai để thấu hiểu.

Cuộc đời dài rộng nhưng cũng ngắn ngủi lắm, đâu phải dễ dàng để tìm được một người cảm thông, sẻ chia bằng tất cả tâm can. Khi mà bản thân đang rơi vào khoản không chơi vơi ....

Ps : cho mình hỏi còn hay ko cái gọi là chân thành ?!
Nói thô lỗ thì là nồi nào vung đó, nhưng thực tế thì ở đâu cũng vẫn cần sự chân thành. Không chỉ riêng chuyện tình cảm bạn nhé.
Đừng vội chán nản tuyệt vọng, bạn hãy cứ cho đi sự chân thành thì rồi bạn cũng sẽ nhận được sự chân thành từ nơi xứng đáng với bạn.

Sửa lần cuối:

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom