Đôi lời nhắn chị Vũ Hoàng Anh 2024 | ID: 384375

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thành viên chính thức
User ID
276755
Like
8
TBD
101,709
  • Chủ đề Tác giả
Mình đã chờ đến tận ngày hôm nay khi có xác nhận từ nhân chứng mới dám đăng bài. Mình là Hạo Hạo, một người từng quen Hà Đinh, cũng là người hay được chị @VũHoàngAnh bóng gió trong các cmt "học trò của mợ chảnh" và "rì viu 5/20"..
Theo lời nhân chứng xác nhận thì người phát tán đoạn tin nhắn "rì viu 5/20" của mình và hình ảnh của Hà Đinh lên các hội nhóm vào đêm giao thừa là chị @VũHoàngAnh. Mình sẽ chịu trách nhiệm về lời nói của mình cũng như khi sự việc được đưa ra pháp luật

Chuyện của Hà Đinh và chị VHA ai đúng sai gì mình thật sự không biết, cũng không quan tâm và chưa từng dính vào. Mình cam đoan chưa từng nói hay làm gì tổn hại đến chị VHA. Nhưng đoạn tin nhắn bị truyền đi là đoạn tin nhắn mình nói chuyện với chị @Gái già. Đêm giao thừa khi nhận được tin nhắn từ Hà Đinh mình cực buồn. Trong tin nhắn là link bài viết phát tán hình ảnh và đoạn "rì viu 5/20" của mình

Hà Đinh là đầu tiên mình nói chuyện, người thứ hai và cũng là cuối cùng đó là chị GG. Mình nhắn với chị GG vài dòng nói về sự thất vọng, nhận lời xin lỗi từ chị xong mình lặng lẽ hủy kết bạn. Mình ko biết chị Gg đã truyền đoạn tin nhắn đó cho ai và với mục đích gì nhưng từ giao thừa đến nay mình bị ám ảnh tinh thần rất nặng. Mọi người cũng thấy đến tận bây giờ chị VHA vẫn ko ngừng chọc ngoáy trong các bài đăng và cmt trên đây.
Lòng mình chưa một ngày nào được thảnh thơi. Luôn cảm thấy day dứt vì đã gây ra một điều tồi tệ với Hà Đinh. Dù có xin lỗi bao nhiêu lần đi nữa thì tình cảm cũng sứt mẻ đi nhiều lắm rồi
Mình cảm thấy chị VHA thật sự quá tồi! Thật sự xin lỗi khi đưa ra nhận xét như thế về một người phụ nữ. Nhưng chọn thời điểm giao thừa để phát tán thì tồi quá. Mình trách bản thân đã ko biết giữ miệng nên tin nhắn đó mới bị truyền đi. Nhưng đến tận bây giờ mà chị VHA vẫn chọc ngoáy mình trong các cmt thì chị VHA quá rồi chị ạ!
Trời phật trên cao chứng dám mình chưa từng quen biết hay làm gì gây tổn hại đến chị.
Mình đã tự hứa với lòng sẽ không quay lại web nhưng vì cảm thấy nợ Hà Đinh một lời xin lỗi công khai nên đã quay lại và đăng bài vào hôm nay.
Mình rất cầu mong và khẩn cầu bqt duyệt bài này để mình được gửi tới Hà Đinh một lời xin lỗi chân thành nhất. Cũng mong một lần được nói chuyện ba mặt với chị VHA xem mình có làm gì sai với chị hay ko. Mình sai với @VũHoàngAnh ở điều gì mong chị nói rõ trong bài này để mọi người được biết. Còn nếu mình chưa từng sai với chị, mong chị từ này đừng nhắc tới hai cụm từ "học trò của mợ chảnh" và "rì viu 5/20" nữa
Tại sao chị VHA phải bóng gió khi mà mình đang ở đây. Chị thắc mắc hay muốn biết gì cứ hỏi trực tiếp mình
Mình đăng bài đầu tiên nhưng cũng là bài cuối cùng. Rất mong bqt thương tình mình đã kiểm tra chính tả rất nhiều lần mà duyệt bài giúp.
Mình xin chân thành cảm ơn!

Thành viên chính thức
User ID
232535
Like
7
TBD
300,741
Đầu tiên, e muốn nói rằng: E KO HỀ CÓ Ý LÔI KÉO MEM CỦA WEB KHI SHARE LINK NÀY.
Vậy nên, e xin phép BQT cho e được dán link ở đây.
Hà Đinh cũng ra thông báo sẽ nghỉ chơi bên web đó sau 12h đêm nay, nên ko có chuyện Hà Đinh mượn chuyện này để lôi kéo mem.
Vì Hà Đinh bị cấm chơi web này, nên đã nhờ bạn bè dẫn link về dùm.
Lẽ ra @Sầu.riêng là ng sẽ dẫn link này về đây. Nhưng lúc nãy con bé nó báo hôm nay về trễ nên e xin phép dẫn link dùm.

Trong link này là toàn bộ những gì Hà Đinh muốn nhắn gửi tới @VũHoàngAnh

https://*****.fun/t/dan-link-ve-web-timbanvn-com-dum-minh-ik-may-bang-_.5922/page-2

P/s:
Nhắn tới bạn nào đó đã tạo acc clone "Cơm trắng yêu vọng cổ" để chôm bài.
Rồi bạn nào đó, đã MẠO NHẬN LÀ BQT BÊN NÀY, sang web kia yêu cầu BQT bên kia tống cổ Hà Đinh .......vv.
Thôi! Đừng chơi mấy trò hèn nữa!
Nghiệp quật có ngày!

E xin nói lại lần nữa, e dán link ko vì mục đích lôi kéo mem.
Nên nếu BQT có ban acc, thì e cũng mong để cho e thêm 3 ngày nữa. E chờ kết quả cuối cùng, để còn chuyển lời lại đến Hà Đinh. Sau 3 ngày, nếu @VũHoàngAnh vẫn im lặng, thì Hà Đinh sẽ tính bước tiếp theo (như trong link)
E cảm ơn!
um ở đây đa số ai cũng lớn tuổi rồi, cũng có ý kiến riêng, lôi kéo gì được đâu, ai thích chơi thì chơi, quan trọng là mem có muốn về lại hay không thôi

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226567
Like
1,445
TBD
34,406
Haizz, không ngờ chỉ 1 câu nói vui lúc trà dư tửu hậu mà để lại hậu quả nặng nề ghê gớm. Tôi thấy xấu hổ khi ngay đêm 30 tết chỉ còn 20p nữa là đón giao thừa thì nhận được tin nhắn (như 1 cái tát) rát mặt như vậy. Mặc dù các em đã bỏ qua và không trách tôi nhưng tôi thấy bẽ bàng và xấu hổ. Tự nhiên không dám vô web chơi nữa. Thực sự là Già đầu rồi mà còn ngu. Hôm nay đây, trước mọi người, 1 lần nữa tôi gửi lời xin lỗi đến Hạo Hạo và Hà Đinh.
Không ngờ 1 câu nói lúc đang vui vẻ lại bị lợi dụng đem ra làm vũ khí để bôi nhọ người khác. Chỉ vì 1 lúc lỡ lời của tôi đã gây nên rắc rối cho các em.
Tôi thấy thấm câu của AD đã nhắn nhủ: "Hãy chọn bạn mà chơi"

Sửa lần cuối:
Beta
Thành viên chính thức
User ID
2
Like
1,417
TBD
559,199
Haizz, không ngờ chỉ 1 câu nói vui lúc trà dư tửu hậu mà để lại hậu quả nặng nề ghê gớm. Tôi thấy xấu hổ khi ngay đêm 30 tết chỉ còn 20p nữa là đón giao thừa thì nhận được tin nhắn (như 1 cái tát) rát mặt như vậy. Mặc dù các em đã bỏ qua và không trách tôi nhưng tôi thấy bẽ bàng và xấu hổ. Tự nhiên không dám vô web chơi nữa. Thực sự là Già đầu rồi mà còn ngu. Hôm nay đây, trước mọi người, 1 lần nữa tôi gửi lời xin lỗi đến Hạo Hạo và Hà Đinh.
Không ngờ 1 câu nói lúc đang vui vẻ lại bị lợi dụng đem ra làm vũ khí để bôi nhọ người khác. Chỉ vì 1 lúc lỡ lời của tôi đã gây nên rắc rối cho các em.
Tôi thấy thấm câu của Boss đã nhắn nhủ: "Hãy chọn bạn mà chơi"
Câu này của @Admin thì phải, ko phải của mình.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
241527
Like
764
TBD
18,056

Thế giới ảo nhưng là ta đau thật ,lên mạng chỉ chơi cho vui khoay khỏa trong lúc nhàn rỗi thôi đừng nên tin ai và cũng đừng thật lòng với ai để rồi chuốt quả đắng
Vào thế giới ảo mà sân si ảo tưởng thì chuốc bực thêm vào người thôi ,chơi với nhau cho đã rồi lôi nhau đưa ra pháp luật xử lý bla...bla..? "Nai zạc móng thì chó cũng le lưỡi thôi"
Vào diễn đàn chơi cảm thấy vui thì đến ,buồn thì đi , sân si làm gì cho mệt....Kekeke (_)

User ID
176329
Like
57
TBD
274,519
Căng cực. Kkkkkkk.
Lâu h, toàn gào rú lên BỊ BỊA CHUYỆN, BỊ OAN,.......vv.
Oan, oan cốn lài bạn ạ! Kkkk.
Mình tham gia web nay cũng mấy năm rồi cứ nghỉ ce tám chuyện buôn dưa lê trên đây thôi chứ nào ngờ ce có cả nhóm ăn nhậu bên ngoài lun.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
275949
Like
587
TBD
281,254
Vốn định núp lùm theo dõi nhưng mà em tò mò nên hỏi cho đỡ bứt rứt. Dzụ gì đêm giao thừa mà chấn động dữ vậy ạ?

Vì em là mem mới của web nên đọc cũng chỉ hiểu được 1 phần thoy T_T

Beta
Thành viên chính thức
User ID
2
Like
1,417
TBD
559,199
Hà Đinh còn đang trong danh sách đen, lấy quyền gì đấu tố người khác?
Lần cuối cùng mình đọc tin nhắn Hà Đinh gửi cho Admin trong zalo chung của BQT, cô ta xúc phạm và rất hỗn, xưng mày tao, văng tục với admin. Còn vụ vu khống admin làm người khác có thai, xong rồi phá gì đó tùm lum. tội của cô ta với admin quá nhiều, đã lên tiếng nào chưa mà nhờ người vào đây nói dùm?
Riêng VHA cá nhân đã bị BQT cảnh cáo đôi lần vì phát ngôn xúc phạm người khác, dân mình kêu là hỗn. Cái này mình xác nhận. Và mình cũng đã nói thẳng với VHA nếu còn vi phạm lần sau sẽ khóa nick, BQT cũng đã từng khóa nick cảnh cáo VHA.
Các bạn ko có quyền mở bài liên quan đến Hà Đinh ở đây, vì đó là chuyện riêng. Cứ cho là mượn sân chơi này đấu tố nhau đi. Ok, nhưng người mượn là ai, đủ tư cách ko? khi mà nhiều lần xúc phạm đến người sáng lập?

Mình hỏi thật 1 câu các bạn thành viên nghĩ sao?

_Heathcliff_

Lần cuối cùng mình đọc tin nhắn Hà Đinh gửi cho Admin trong zalo chung của BQT, cô ta xúc phạm và rất hỗn, xưng mày tao, văng tục với admin. Còn vụ vu khống admin làm người khác có thai, xong rồi phá gì đó tùm lum. tội của cô ta với admin quá nhiều, đã lên tiếng nào chưa mà nhờ người vào đây nói dùm?
Riêng VHA cá nhân đã bị BQT cảnh cáo đôi lần vì phát ngôn xúc phạm người khác, dân mình kêu là hỗn. Cái này mình xác nhận. Và mình cũng đã nói thẳng với VHA nếu còn vi phạm lần sau sẽ khóa nick, BQT cũng đã từng khóa nick cảnh cáo VHA.
Các bạn ko có quyền mở bài liên quan đến Hà Đinh ở đây, vì đó là chuyện riêng. Cứ cho là mượn sân chơi này đấu tố nhau đi. Ok, nhưng người mượn là ai, đủ tư cách ko? khi mà nhiều lần xúc phạm đến người sáng lập?

Tôi xin phép góp đôi lời vào còm này của Boss. Nếu có gì quá lời hoặc không phải mong Boss và bqt rộng lòng bỏ qua
Bài viết này được viết bởi Huỳnh Hạo Hạo - một người đã từng là thành viên của web. Dù chưa có dịp tương tác với HHH nhưng đọc bài viết tôi có chút đồng cảm xen lẫn một chút của sự tội nghiệp
Tội nghiệp vì như 1 còm tôi từng còm ở đây "Nhóm người ngu ngốc thường tự chuốc lấy khó khăn vào mình". HHH chắc cũng nhận ra điều này nên mới có câu "Mình tự trách mình không kín miệng"
Tôi với tư cách là một mem của web xin được hỏi Boss:
  • Trong bài này của HHH có nhắc rất nhiều đến tên Hà Đinh. Quá trình duyệt bài của web đã không nhìn thấy điều này sao?
  • Bài đăng cũng nói rõ khẩn cầu mong bqt cho cơ hội để ba mặt một lời. Bqt đã cho cơ hội sao bây giờ phát ngôn lại ngược lại với hành động "đã cho cơ hội"?
  • Trong trường hợp bqt cảm thấy không còn muốn cho cơ hội. Vậy tôi xin góp ý là nên đóng thớt và ban hết tất cả các nick có liên quan
  • Vê chuyện Boss nói Hà Đinh bêu xấu Ad gì đó, tôi quả thật không biết và cũng không xác định được gì. Nhưng nếu đúng là Hà Đinh bêu xấu Ad khi không có bằng chứng rõ ràng thì Hà Đinh buộc phải lên bài bài đính chính xin lỗi công khai trước toàn thể web để lấy lại danh dự cho Ad. Mà để làm được điều này bqt phải gỡ lệnh cấm Hà Đinh thì Hà Đinh mới có thể đàng hoàng quay về đối chất cùng Ad hoặc lên bài xin lỗi Ad

Ở mặt tinh thần nếu còm này của tôi làm Boss không vui, tôi mong Boss rộng lòng bỏ qua
Về góc độ quy định web nếu còm này của tôi vi phạm quy định web, Boss cũng hãy thẳng tay xử lí. Kể cả là bằng hình thức ban nick
Nếu tôi còn muốn chơi ở đây tiếp tôi sẽ nhịn vài cữ cà phê để reg nick khác
Xin cảm ơn và chúc tất cả chúng ta vạn sự tốt lành !

@NoName1234 Nếu em không phiền hãy tag tên tất cả những người sẽ tham gia vào vụ việc này. Để bqt có thể ban sau 3 ngày như mong cầu của em. Hoặc ban ngay bây giờ sau còm này

Beta
Thành viên chính thức
User ID
2
Like
1,417
TBD
559,199
Tôi xin phép góp đôi lời vào còm này của Boss. Nếu có gì quá lời hoặc không phải mong Boss và bqt rộng lòng bỏ qua
Bài viết này được viết bởi Huỳnh Hạo Hạo - một người đã từng là thành viên của web. Dù chưa có dịp tương tác với HHH nhưng đọc bài viết tôi có chút đồng cảm xen lẫn một chút của sự tội nghiệp
Tội nghiệp vì như 1 còm tôi từng còm ở đây "Nhóm người ngu ngốc thường tự chuốc lấy khó khăn vào mình". HHH chắc cũng nhận ra điều này nên mới có câu "Mình tự trách mình không kín miệng"
Tôi với tư cách là một mem của web xin được hỏi Boss:
  • Trong bài này của HHH có nhắc rất nhiều đến tên Hà Đinh. Quá trình duyệt bài của web đã không nhìn thấy điều này sao?
  • Bài đăng cũng nói rõ khẩn cầu mong bqt cho cơ hội để ba mặt một lời. Bqt đã cho cơ hội sao bây giờ phát ngôn lại ngược lại với hành động "đã cho cơ hội"?
  • Trong trường hợp bqt cảm thấy không còn muốn cho cơ hội. Vậy tôi xin góp ý là nên đóng thớt và ban hết tất cả các nick có liên quan
  • Vê chuyện Boss nói Hà Đinh bêu xấu Ad gì đó, tôi quả thật không biết và cũng không xác định được gì. Nhưng nếu đúng là Hà Đinh bêu xấu Ad khi không có bằng chứng rõ ràng thì Hà Đinh buộc phải lên bài bài đính chính xin lỗi công khai trước toàn thể web để lấy lại danh dự cho Ad. Mà để làm được điều này bqt phải gỡ lệnh cấm Hà Đinh thì Hà Đinh mới có thể đàng hoàng quay về đối chất cùng Ad hoặc lên bài xin lỗi Ad

Ở mặt tinh thần nếu còm này của tôi làm Boss không vui, tôi mong Boss rộng lòng bỏ qua
Về góc độ quy định web nếu còm này của tôi vi phạm quy định web, Boss cũng hãy thẳng tay xử lí. Kể cả là bằng hình thức ban nick
Nếu tôi còn muốn chơi ở đây tiếp tôi sẽ nhịn vài cữ cà phê để reg nick khác
Xin cảm ơn và chúc tất cả chúng ta vạn sự tốt lành !

@NoName1234 Nếu em không phiền hãy tag tên tất cả những người sẽ tham gia vào vụ việc này. Để bqt có thể ban sau 3 ngày như mong cầu của em. Hoặc ban ngay bây giờ sau còm này

Tôi duyệt vì người viết xin được mượn bài để gửi lời xin lỗi. Ok tôi cho phép.
Tất cả những bình luận sau thì mọi chuyện đều xoay quanh Hà Đinh và VHA, tôi ko cho phép.
Nếu đã cố tình mượn sân chơi này để giải quyết chuyện riêng, thì phải có lời xin lỗi trước, cô ta thừa sức làm chuyện đó. Cho hay ko cho thì do admin quyết.

Còn cá nhân bạn, khi ko hiểu rõ mọi chuyện thì cũng bớt nói lại, để những người liên quan và hiểu rõ chuyện lên tiếng.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
241527
Like
764
TBD
18,056
[*]Vê chuyện Boss nói Hà Đinh bêu xấu Ad gì đó, tôi quả thật không biết và cũng không xác định được gì. Nhưng nếu đúng là Hà Đinh bêu xấu Ad khi không có bằng chứng rõ ràng thì Hà Đinh buộc phải lên bài bài đính chính xin lỗi công khai trước toàn thể web để lấy lại danh dự cho Ad. Mà để làm được điều này bqt phải gỡ lệnh cấm Hà Đinh thì Hà Đinh mới có thể đàng hoàng quay về đối chất cùng Ad hoặc lên bài xin lỗi Ad
[/LIST]

Bạn ko biết thì nín cho rồi ,chuyện dĩ vãng ko vui chắc Admin cũng ko muốn nhắc lại
Nói tóm lại chuyện dĩ vãng có khơi lại cũng chả vui vẻ gì ,nên khóa chủ đề này để khỏi gây thêm sóng gió cho diễn đàn

"ChoiChoVui"

Bạn ko biết thì nín cho rồi ,chuyện dĩ vãng ko vui chắc Admin cũng ko muốn nhắc lại
Nói tóm lại chuyện dĩ vãng có khơi lại cũng chả vui vẻ gì ,nên khóa chủ đề này để khỏi gây thêm sóng gió cho diễn đàn
Em mem mới, lập nick để hóng chuyện phím cho vui. Mà thấy drama vậy rén quá
Cái gì vui thì mình chơi giải trí, ảnh hưởng cuộc sống thật quá thì né thôi

Thành viên chính thức
User ID
244069
Like
98
TBD
89,907
Chuyên mục trà đá mình thấy rất hay, mình hay vào xem mấy bài viết của mọi người, sao giờ thành nơi đấu tố nhau chẳng ra gì hết vậy @Boss.
Tui cũng vì tò mò mà xem hết cái bài này, và thấy nó rác quá, không còn gọi là quán trà nữa.
Tui nghĩ như thế này:
Một thằng đàn ông đi địt nhau rồi đi kể lễ lung tung với người này người kia thì chẳng ra cái thể thống gì hết, rồi lên đây xin lỗi xin phải cái gì, mà chắc gì tài khoản này là của thằng đó, 100k là có tài khoản để viết bài rồi mà.
Rồi chuyện đấu tố nhau, gọi tên nhau ra, gọi cho người thân, quăng cái số điện thoại của người khác lên đây thì có phải là đi phá nhà người ta không?
Rồi cái đứa mượn cớ là bạn của con kia, chắc gì nó là bạn của con kia? hay là nó tự diễn luôn? (tui đọc các bình luận trên này chẳng thấy cái nào là của 1 người bạn cả)
Rồi chuyện của cái web nào đó thì lôi về đây làm gì cho nó rác cái quán trà, vốn là nơi tui rất thích đọc các bài viết.
Còn nhiều điều nữa mà thôi để bqt tự ngẫm

Thành viên chính thức
User ID
244069
Like
98
TBD
89,907

Giờ thì mình biết thêm cái vụ danh sách đen nữa, thôi thì bqt cứ cho nó trong sạch cái web mình đi, tui ủng hộ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
  • TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Back
Top Bottom