Kết bạn 21 Tuổi Chưa Từng Qhtd, Tò Mò Muốn Tìm Hiểu 2024 | ID: 42051

User ID
156585
Like
0
TBD
0
đẹp trai lịch sự kín đáo dân vp zalo 0983 không không bảy tám bảy một

User ID
165029
Like
6
TBD
0
Chào mọi người.
Mình lên đây cũng vài tháng rồi. cũng coment nhiều để tìm 1 bạn gái lịch sự, tôn trọng nhau để làm bạn lâu dài mà ko có ai hồi âm trừ 1 vài bạn muốn hỗ trợ kinh tế.Hiện mình đang sống 1 mình ở giải phóng hà nội. Mình đã từng có gia đình, nhưng vì thất nghiệp 1 năm, hai vợ chồng cãi nhau suốt, mình cứ động vào người là vợ gạt tay ra, kêu mệt, chán quá đành li hôn.
Mình nhân viên văn phòng, lương ko dc bao nhiêu nên làm quen mấy em đòi hỗ trợ kinh tế không phù hợp. Các em muốn hỗ trợ thì đòi 10 triệu 1 tháng, đưa đủ cho em ngay lần đầu gặp nhau. Bạn nào đã hỗ trợ rồi thì chắc hiểu ngay sau đó sự việc sẽ diễn biến thế nào. Cho nên mình kiêng kị mấy em hỗ trợ kinh tế.
Lên 1 diễn đàn, mình may mắn làm quen được 1 bạn gái, là mẹ đơn thân, bạn sinh năm 81, bị người yêu bỏ nên phải nuôi con1 mình trong bao nhiêu lời thị phi của xã hội.Bạn ấy cũng làm văn phòng lương đủ nuôi con. Lần đầu tiên gặp bạn trong công viên thống nhất, trông gương mặt bạn rất phúc hậu,da trắng, bạn mặc 1 chiếc váy xanh nõn chuối , chiếc áo bó màu đen làm tôn lên bầu ngực nhô cao,kiêu hãnh, cổ bạn đeo 1 cái khăn von vì hay bị viêm họng.Sau 1 tháng hẹn hò, đi ăn chè, ăn kem trong công viên thì tình cảm thân mật hơn, mình và bạn ấy bắt đầu quan hệ, người bạn rất đẹp và cân đối so với tuổi, cảm xúc của bạn ấy khá tốt nhưng dường như không lên đỉnh mà chỉ sướng thôi.hai đứa tâm sự với nhau chuyện công việc, gia đình rất hợp. Ngày lễ tết mình có mua hoa tặng bạn, thường xuyên nói những lời yêu thương quan tâm, thi thoảng lại gửi tiền cho bạn mua sữa cho con trai 5 tuổi của bạn. Bạn cũng mua quà tặng mình nhân sinh nhật. Bạn đối xử rất chân thành , không lợi dụng, ngoài ra bạn ăn mặc rất kín đáo , giản dị mà lại đẹp nữa. Có lần bạn đến nhà trọ của mình chơi, hai đứa nấu cơm ăn cùng nhau, nói chuyện và quan hệ rất vui vẻ làm mình nhớ mãi. Bạn thi thoảng tính Mình nhạt lắm, quan ai cũng nhanh chán. Thế rồi dần dần bạn cũng chán mình thật, ít hẹn hò đi. Rồi bạn kêu bị đau lưng, vôi gai cột sống, đau đầu gối, lên cầu thang cũng khó khăn nên bớt ham muốn đi. Mình đưa bạn qua viện 108 khám, hết 2,5 triệu thì mình cho bạn 1 triệu. uông thuốc 2 tháng không thấy đỡ, khám lại vẫn thế. Bạn lại tìm đến y học cổ truyền, châm cứu mất 200k 1 lần mà chỉ đỡ thôi, nên bạn chán ko chữa nữa mà chỉ tập yoga ở nhà. Nhà bạn ở Gia Lâm, làm tận phố huế, đi xa mệt mỏi, thi thoảng có qua đèo bạn về gần nhà, vậy mà tình cảm ngày càng đi xuống.
Một hôm trời mưa, mình rủ bạn đi chơi, bạn kêu điên à, mưa thế này đi đâu? rồi bạn chặn zalo. Tháng sau bạn xóa zalo của mình. mình buồn thê thảm. Suy nghĩ 1 tuần như người mất hồn. Mình tự hỏi vì sao mình đối xử tốt như thế mà bạn vẫn chia tay? có lẽ do bạn bị đau xương khớp và bắt đầu mãn kinh vì gần 40t mà.
Mình tiếc 1 người bạn gái chân thành, đã có thời gian tìm hiểu nhau và có 1 chút tình cảm. Ngoài ra cũng ngại tìm hiểu bạn mới và không muốn thay đổi bạn tình vì lo ngại bệnh tật. Giờ này vẫn cô đơn. không biết có bạn nào cùng tình trạng như mình ko?
kb với mình qua gmail: timbantinh1992@gmail.com
rất vui được làm quen với mọi người.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom