Thông Báo Thông Báo Về Quy Định Đăng Bài Trong Chuyên Mục 2024 | ID: 23655

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
152181
Like
0
TBD
5,000
Em đăng bài nhưng muốn sửa nội dung lại một chút, nên em đã xóa bài. BQT giúp em đăng bài lại đc ko ạ?

User ID
153160
Like
0
TBD
0
1. Mỗi thành viên chỉ được phép đăng 1 chủ đề tìm bạn tại 1 chuyên mục. Nếu bạn từng đăng chủ đề, có thể bạn sẽ không thấy nút "Đăng chủ đề mới" tại chuyên mục đó nữa. Điều cần làm là các bạn có thể tìm bài của mình và up lên.
2. Trường hợp thành viên sinh sống tại 2 nơi khác nhau có thể đăng 2 bài tại 2 chuyên mục nhưng ko khuyến khích. Tuy nhiên nội dung 2 bài phải khác nhau và không sao chép 100% bài của người khác hoặc của mình.
Cố tình vi phạm đăng nhiều chủ đề tại nhiều chuyên mục hoặc spam, sao chép 100% nội dung sẽ bị xóa và khóa nick vĩnh viễn.

User ID
155806
Like
0
TBD
0
1. Mỗi thành viên chỉ được phép đăng 1 chủ đề tìm bạn tại 1 chuyên mục. Nếu bạn từng đăng chủ đề, có thể bạn sẽ không thấy nút "Đăng chủ đề mới" tại chuyên mục đó nữa. Điều cần làm là các bạn có thể tìm bài của mình và up lên.
2. Trường hợp thành viên sinh sống tại 2 nơi khác nhau có thể đăng 2 bài tại 2 chuyên mục nhưng ko khuyến khích. Tuy nhiên nội dung 2 bài phải khác nhau và không sao chép 100% bài của người khác hoặc của mình.
Cố tình vi phạm đăng nhiều chủ đề tại nhiều chuyên mục hoặc spam, sao chép 100% nội dung sẽ bị xóa và khóa nick vĩnh viễn.

User ID
155901
Like
0
TBD
0
mình đã đăng bài và hiện tại đã xóa,bây giờ muốn up bài mới nhưng không được

User ID
157324
Like
0
TBD
0
Cho mình hỏi: Mình chưa thấy nút nào để post bài, mà theo chuyên mục, ví dụ là muốn post ở khu vực Hà Nội, có ô màu xanh tương tự như các bài với nội dung tìm bạn gái. Mình vào phần hướng dẫn cũng không có. Mong ad hướng dẫn cụ thể, xin cám ơn!

User ID
157201
Like
0
TBD
0
EM đã xóa 1 bài và chưa post lại được admin ơi

User ID
163915
Like
0
TBD
0
admin ơi giúp mình với, mình có xoá 1 bài đang trong HCM rồi, nhưng giờ muốn đăng bài mới nhưng không thấy nút tạo bài mới ở đâu

Vietduczz

Em đã post 1 bài viết 2 ngày sau em xóa giờ muốn post nhưng kh timd tìm thấy chỗ post

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom