Tìm Nữ Tìm Bạn Nữ Tình Một Đêm Tp.hcm 2024 | ID: 25349

User ID
126450
Like
0
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Tôi là Hải, sn 92
Công việc hiện tại là nhân viên văn phòng.
Mình khá nghiêm túc trong chuyện tình cảm, nên mãi ko tìm được đối tượng, mình cũng là con trai mà, cũng có nhu cầu hơi cao 1 chút, nhưng trong nói thật mình ko muốn lợi dụng người khác, hay chỉ quen yêu đương chỉ vì nhu cầu sinh lý, tổn thương người khác, vô tình mình biết diễn đàn này, nên lên đây kiếm một bạn cũng có suy nghĩ giống mình
***Giới thiệu về
Mình cao m71. Ngoại hình ưa nhìn, có tập gym nên body cân đối, ăn mặc cũng khá oke
Khá kinh nghiệm trong chuyện sex, khá dẻo dai, nói chung muốn nhiêu được nhiêu. Mình khá thích màn dạo đầu,
Rất muốn tìm bạn nữ nào ngoại hình ưa nhìn, da trắng, sạch sẽ, tuổi ko quá lớn, đương nhiên khi XXX thì con trai thường nhìn bằng mắt khá nhiều, nên mình nghĩ yêu cầu của mình cũng ko phải quá cao
Mình trò chuyện, làm quen nhau, nếu hợp thì hẹn gặp cafe, cảm nhận về nhau, nói với nhau về quan điểm trong XXX để hiểu rõ nhau hơn, vì mình nghĩ trong chuyện XXX thì vấn đề hòa hợp là rất quan trọng, có hòa hợp thì chuyện đó mới thỏa mãn được.
Trong trường hợp gặp nhau mà một trong 2 ko quyết định xa hơn thì
Mình vẫn có thể làm bạn, tâm sự, chia sẻ về công việc, cuộc sống
Còn nếu hợp nhau trong lần đầu tiên cả 2 đều thích
Nếu được mình vẫn muốn lâu dài, vì mình cũng ko thích quan hệ vs nhiều ng phức tạp...
*** Mối quan hệ trên cơ sở
Ko ràng buộc, tôn trọng riêng tư của nhau,

Do có một số bạn nữ muốn quan hệ không dùng bao thì mình không đồng ý. Mình rất muốn an toàn, tránh các bệnh về đường tình dục cho cả mình và bạn gái. Mình rất sợ mang bệnh sau này làm khổ vợ con nên khi quan hệ 100% dùng ÁO MƯA.
Zalo mình: 01636 242 875
Kết bạn thì nt cho mình luôn nhé

Sửa lần cuối:

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom