Cảnh Báo Ae Cẩn Thận Lừa Đảo 2024 | ID: 26202

User ID
126637
Like
4
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
xin lưa ý mọi người nên cẩn thận lừa đao. Cụ thể là em linh 22 tôn thất tùng . Tìm anh zai nuôi em đã đóng mác sinh viên thành công và lừa đc anh 5t . Nói chuyện ngoan ngọt sớt , xong khi lừa được xong em bảo 5t 1 lần gặp chứ ko phải trợ cấp em theo tháng . Zzz thâm niên em ăn chơi gái gú masage to đầu phồng cả não lên rồi mà vẫn ngu bị gái nó lừa quả nhục thật. Pg a lần đi có 2 3 củ mắc lòi rồi . Mà khổ kiếm e sinh viên giúp đỡ khó quá . Toàn lừa đảo cả . Nên ae nào có đi giúp đỡ kiểu này cho mấy e nó lần 5l -1 củ thôi nhé . Đỡ cay cú . Lần đầu làm việc thiện mà đã thế này rồi bảo sao giờ toàn sở khanh hzz

User ID
126637
Like
4
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Nhắc nhở ae cẩn thận thôi nhé các cụ. Đăng lên ko hay ho gì em ngại tạo nghiệp

User ID
128572
Like
1
TBD
0
trước t có gặp 1 em cũng khó khăn thật, mới gặp đưa nó đi ăn thôi, mà đi vs nó ko đòi hỏi gì, nên n2 xong t thương cho nó 5tr luôn, về sau anh em có qua lại vài lần , cũng cho nó tiền. Nhưng sau này ko gặp dk em nào ngoan vs thật thà như thế nữa, giờ em nào cũng hẹn ở n2 luôn. Chẳng biết mặt mũi sao nên t cũng ko đi. Tiền t ko tiếc cũng chẳng thiếu, nhưng con gái thật thà vs chân tình thì chẳng gặp nên t ko có hứng

User ID
183029
Like
2
TBD
0
xin lưa ý mọi người nên cẩn thận lừa đao. Cụ thể là em linh 22 tôn thất tùng . Tìm anh zai nuôi em đã đóng mác sinh viên thành công và lừa đc anh 5t . Nói chuyện ngoan ngọt sớt , xong khi lừa được xong em bảo 5t 1 lần gặp chứ ko phải trợ cấp em theo tháng . Zzz thâm niên em ăn chơi gái gú masage to đầu phồng cả não lên rồi mà vẫn ngu bị gái nó lừa quả nhục thật. Pg a lần đi có 2 3 củ mắc lòi rồi . Mà khổ kiếm e sinh viên giúp đỡ khó quá . Toàn lừa đảo cả . Nên ae nào có đi giúp đỡ kiểu này cho mấy e nó lần 5l -1 củ thôi nhé . Đỡ cay cú . Lần đầu làm việc thiện mà đã thế này rồi bảo sao giờ toàn sở khanh hzz
Khanhlinh phải không

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom