Hello Cả Nhà! 2024 | ID: 34185

Có bạn nào trên diễn đàn đã tìm thấy nhau chưa nhỉ? Chia sẻ câu chuyện của các bạn đi nào?

Thành viên chính thức
User ID
56477
Like
1,561
TBD
30,010
Đã từng gặp 1 em sinh viên du học qua diễn đàn này. Em ấy do sống bên Mỹ nên phong cách làm tình rất thoáng và nghệ thuật, hẹn nhau vài lần đến giờ mất liên lạc. Nhưng cái cảm giác ngày đó vẫn còn đâu đây. Bé ở PT, XM có đọc được pm cho anh nhé.

User ID
151576
Like
0
TBD
0
Trong này không ai tôt cả đâu admin ạ. Em toàn bị troll và gặp phải người xúc phạm em. Tốt kiểu giả tạo lại cang khiến em bị tổn thương hơn. E dần như mất niềm tin vào đàn ông. Admin ạ
làm quen a nhe e

User ID
153497
Like
1
TBD
0
tìm người yêu thì không thấy... toàn là yêu vì sinh lý.... :D

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
132718
Like
164
TBD
75,671
nhờ trang này e đã tìm thấy ng ấy
Người ấy thật sự la gần hoàn hảo , k phải dạng boy k sống ít kỷ , tôn trọng con gái , k để con gái thiệt thòi . Chuẩn men , người đàn ông nói và đã làm được . Tuy wen nhau được 1 năm nhiều kỷ niệm . Khi người ấy qua Canada e biết chắc chắn sẽ k kiếm ai bằng người ấy .

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
155557
Like
28
TBD
10,100
Ad chưa tìm được, vì ad bận quản lý diễn đàn quá ko có thời gian, với lại xấu trai quá nên ko ai ưa :D
Chắc nhìu ng cũng tò mò cái vẻ xấu trai của add xem nó ntn ak

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
155557
Like
28
TBD
10,100
Nhiều người hay ko chưa biết nhưng mới thấy có mỗi mình bạn là tò mò thôi à, ai thèm để ý ad đâu mà :(
Cảm ơn add đã kích hoạt tk. Cũng chưa đc diện kiến vẻ xấu trai của add. Nhưng mình đã gặp đc ng phù hợp, nên tạm chia tay diễn đàn. Chúc mọi người ở lại vui vẻ nhé.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
151097
Like
99
TBD
61,628
M

ình quen được đúng một chị mà dạng fwb, chị rất đàng hoàng và hai bên hoà hợp
Một chị thì ở xa, nhưng nc hợp nhau lắm nhưng tg chị ấy k pm nữa
Với một chị ở gần mà pm ngày đầu xong sau k tl. K hiểu luôn
Túm lại là mấy chị? Văn chương súc tích thấy ghê lun!

User ID
163141
Like
0
TBD
0
Cuộc sống mẹt mỏi lắm ad ơi , thật ra tôi lên đây cũng muôn kiếm 1 khung trời riêng cho mình mà khó lắm nè , phải cô gắng thôi

User ID
163466
Like
0
TBD
0
Vào đây mục đích chung cũng là kiếm bạn tình mà điều kiện gắt hơn là lấy Ck lấy zk nữa, vl

User ID
163172
Like
0
TBD
0
nhờ trang này e đã tìm thấy ng ấy
Người ấy thật sự la gần hoàn hảo , k phải dạng boy k sống ít kỷ , tôn trọng con gái , k để con gái thiệt thòi . Chuẩn men , người đàn ông nói và đã làm được . Tuy wen nhau được 1 năm nhiều kỷ niệm . Khi người ấy qua Canada e biết chắc chắn sẽ k kiếm ai bằng người ấy .
Nếu có cơ hội hoặc có duyên, bạn có thể add zalo với mình để bầu bạn. Có thể mình sẽ mang đến niềm vui cho nhau. Không chín 38, ba tám ba, chín chín chín!

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom