Thực Và Ảo 2024 | ID: 36876

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
155557
Like
28
TBD
10,100
  • Chủ đề Tác giả
Có ý kiến cho rằng những người đến với trang này là không lành mạnh!
Ừa thì đó là suy nghĩ cá nhân của mỗi người. Nhưng tôi chắc chắn trong tổng số thành viên trên này cũng có người giống như tôi. Họ cũng từng trải qua cái cảm giác tổn thương vì cái gọi là tình yêu chân chính. Đến nỗi họ không còn niềm tin vào đấy nữa. Nhưng hơn ai hết, những ng bị tổn thương ấy họ cần lắm một tiếng nói đồng cảm, họ cứng rắn bên ngoài, nhưng từ sâu bên trong họ lại vô cùng yếu đuối. Họ cần một người chia sẻ mọi thứ, nhưng lại sợ ràng buộc. Bởi vì sao? Vì họ cũng muốn cảm giác yêu và được yêu, nhưng họ sợ chia ly.
Tôi là một trong số đó. Tôi thích nhốt tôi ở chốn này, ở nơi không biết tôi là ai mà tôi cũng chẳng biết ai là ai. Mạng là ảo nhưng lại là thực, con người là thực nhưng chung quy lại vẫn ảo. Vì người là ảo, nên có lỡ bị dối lừa cũng đỡ đau hơn người ta từng quen, từng yêu sâu đậm. Chẳng có nỗi đau nào lớn bằng nỗi đau đến từ người ta tin tưởng nhất, yêu thương nhất!!!

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
155557
Like
28
TBD
10,100
  • Chủ đề Tác giả
Mình gặp và thích 1ng trên diễn đàn này thật sự. Nhưng mà duyên phận ngắn ngủi, chỉ có thể là kỉ niệm trong mình. Ảo hay thực thì ai có tc hơn ng đó sẽ là ng bị đau!
Nhưng biết làm sao được, khi pn chúng ta ngoài miệng thì nói mạnh mẽ như thế. Nhưng đa số luôn là ng bị đau!!!

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
673
TBD
233,683
Nếu mối tình đầu không phụ mình, mình không nghĩ mình sẽ như bây giờ. Những chuyện chẳng thể nói với người thân, những chuyện chẳng thể nói với bạn bè. Tìm ng lạ tâm sự, tìm nơi nào đó ném vào đó!

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
155557
Like
28
TBD
10,100
  • Chủ đề Tác giả
. chào chị thân mến. e là sv ở hcm nếu chị cần tâm sự kinh đáo có thẻ ll vs e. zalo 0376114167. thanks chin
Oh chị k có nhu cầu tuyển phi
Nếu mối tình đầu không phụ mình, mình không nghĩ mình sẽ như bây giờ. Những chuyện chẳng thể nói với người thân, những chuyện chẳng thể nói với bạn bè. Tìm ng lạ tâm sự, tìm nơi nào đó ném vào đó!
Và thế là chúng ta có mặt trên trang này

QuốcThắng1995

Mình gặp và thích 1ng trên diễn đàn này thật sự. Nhưng mà duyên phận ngắn ngủi, chỉ có thể là kỉ niệm trong mình. Ảo hay thực thì ai có tc hơn ng đó sẽ là ng bị đau!
đúng rồi c

User ID
149407
Like
0
TBD
0
Có lẽ b giống mình....

User ID
157488
Like
0
TBD
0
Đọc qa tus của bạn thì mình cảm thấy khá giống vs suy nghĩ của bạn... bạn không biết tôi, tôi không biết bạn !!! Chúng ta nói chuyện với nhau 1 cách thoải mái mà không phải ngại ngùng gì cả, tình yêu lúc đầu thì đẹp thật nhưng về sau thì càng đau thương bấy nhiêu !!! Huầy ... đôi khi chỉ muốn đi thật xa, thật xa để không ai nhớ tới mình nữa ...

User ID
158453
Like
0
TBD
0
Đồng cảm và chia sẻ với bạn. Nhiều khi cứ phải gồng mình lên để tỏ ra mình không sao mọi thứ vẫn ổn, nhưng nhiều khi bên trong là sóng ngầm. Chúc bạn tìm đc niềm vui cho mình, chúc luôn vui

User ID
159390
Like
0
TBD
0
Ừa thì đó là suy nghĩ cá nhân của mỗi người. Nhưng tôi chắc chắn trong tổng số thành viên trên này cũng có người giống như tôi. Họ cũng từng trải qua cái cảm giác tổn thương vì cái gọi là tình yêu chân chính. Đến nỗi họ không còn niềm tin vào đấy nữa. Nhưng hơn ai hết, những ng bị tổn thương ấy họ cần lắm một tiếng nói đồng cảm, họ cứng rắn bên ngoài, nhưng từ sâu bên trong họ lại vô cùng yếu đuối. Họ cần một người chia sẻ mọi thứ, nhưng lại sợ ràng buộc. Bởi vì sao? Vì họ cũng muốn cảm giác yêu và được yêu, nhưng họ sợ chia ly.
Tôi là một trong số đó. Tôi thích nhốt tôi ở chốn này, ở nơi không biết tôi là ai mà tôi cũng chẳng biết ai là ai. Mạng là ảo nhưng lại là thực, con người là thực nhưng chung quy lại vẫn ảo. Vì người là ảo, nên có lỡ bị dối lừa cũng đỡ đau hơn người ta từng quen, từng yêu sâu đậm. Chẳng có nỗi đau nào lớn bằng nỗi đau đến từ người ta tin tưởng nhất, yêu thương nhất!!!
Có ai từng yêu mà không đau đớn ngin lần.có ai từng yêu mà chưa từng khóc.nó là quy luật của tình yêu rồi.nhưng nó làm cho ta mạnh mẽ hơn nhiều đó chứ hjhj

User ID
160607
Like
0
TBD
0
Ảo thực lẫn lộn. Cứ để cho duyên phận thôi

User ID
161468
Like
0
TBD
0
Bệnh này nặng đấy bạn

User ID
161556
Like
0
TBD
0
Thực sự mình rất hiểu ý bạn, trước hết mình phải khẳng định rằng gia đình nào cũng có những vấn đề, đôi khi chúng ta rơi vào cảm giác cô đơn trong chính gia đình mình mà không biết phải đối diện thế nào, khi đó chúng ta cần 1 người bạn khác giới tâm sự giải tỏa những stress và có thể đi xa hơn nếu cảm xúc đến, không ràng buộc. Đơn giản vì mỗi chúng ta còn có những đứa con nhỏ và không muốn chúng chứng kiến gia đình tan vỡ khi chúng còn quá nhỏ chưa hiểu chuyện. Vì vậy chúng ta có mặt ở đây để tìm những mối quan hệ để giải tỏa hết tất cả những tổn thương, cô đơn... như là một nhu cầu có thật hiện tại. Trên đây có mình thấy có rất nhiều đối tượng, độc thân có, đã lập gia đình có,Ly dị cũng có thậm chí là có cả các bạn nữ làm dịch vụ. Cái khó là làm sao lọc ra được nhu cầu của từng người đế cho họ gặp đc đúng đối tượng cần gặp. Mình đã có gia đình và đang gặp khủng hoảng về quan hệ vo chồng, mình rất cần tìm một mối quan hệ bí mật, không nhất thiết phải sex, đôi khi chỉ là 1 n gười bạn có thể nói chuyện được khi mình không biết phải chia sẻ với ai, vì vậy mình vào diễn đàn này và mình nhận ra rằng thật khó để tìm được đúng đối tượng. Thà mình vào những post như của bạn đọc ít ra nó cũng là những dòng tâm sự thật mà mỗi chúng ta sẵn sàng chia sẻ hơn là vào những post tìm bạn gái hay tìm bạn trai. Mình 33t rất vui được là quen với bạn Hai Anh .

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Back
Top Bottom