Bị bà chị đồng nghiệp xin đứa con 2024 | ID: 89837

Thành viên chính thức
User ID
3333
Like
197
TBD
277
Chuyện này trước mình có hỏi rồi nhưng do web mất dữ liệu nên mình post lại:
Chuyện tối qua đi nhậu, mới nóng hổi luôn các bạn. Mình trong cơ quan có làm chung với 1 chị, độc thân lâu ngày, cũng chịu ăn nhậu với cơ quan mà thấy chẳng quen ai. Chị em cũng có nói chuyện qua lại, nt chủ yếu công việc thôi, đi nhậu thì đùa giỡn thoải mái, mình ko nghĩ gì sâu xa cho đến tối hôm qua, cơ quan liên hoan xong mọi người ai nấy về, mình và chị ngồi lại hơi lâu thì mọi chuyện bắt đầu.
Chị tâm sự và khóc, bảo cảm thấy cô đơn muốn có 1 đứa, mà ko biết làm sao khi ko có bồ. Mình đùa: thì chị kiếm ai đẹp trai xin 1 đứa.
Chị nhìn mình lâu, hỏi: chú có chịu cho chị 1 đứa ko?. Nhìn đôi mắt ấy, mình biết chị ko nói đùa.
Mình cười giả lả: thôi chị cứ đùa em, em xấu trai mà.
Chị: chị thích em, thích tính tình của em, với chị em đủ tiêu chuẩn là được.
.........
Đêm về chị nt vài câu, trước khi chúc ngủ ngon chị có nói 1 câu: "chuyện tối nay chị nói chú cứ suy nghĩ kỹ, trả lời chị trong 1 tuần. Yên tâm sau này chị cũng định đi Mỹ, ko ràng buộc gì em đâu mà lo. Có gì chị em mình nt sau."

Bối rối quá cả nhà ơi, cho mình lời khuyên được ko ạ?

Update: hiện nay mình vẫn ăn nhậu với chị ấy và chưa có gì xảy ra cả.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
241527
Like
830
TBD
21,476
Con cái là kết quả tình yêu của cha với mẹ tạo nó ,rồi nó trưởng thành và lớn lên trong sự bảo bọc yêu thương của cha mẹ
Con cái mà có người xin là có người cho để thoa mãn cái ham muốn ít kỉ của riêng mình , rồi kưng có cảm nhận khi giọt máu của kưng nó lớn lên sao nó ngẩn đầu với bạn bè khi có người cha vô trách nhiệm với người mẹ không ra gì ?

Đừng gieo giống bừa bãi tạo ra đứa con hoang không có cha sau này sẽ hệ lụy nhé ,hình như bài này đã đăng 1 lần rồi thì phải
:alien::alien::alien:

Sửa lần cuối:
Thành viên chính thức
User ID
273121
Like
9
TBD
118,373
Chuyện tối qua đi nhậu, mới nóng hổi luôn các bạn. Mình trong cơ quan có làm chung với 1 chị, độc thân lâu ngày, cũng chịu ăn nhậu với cơ quan mà thấy chẳng quen ai. Chị em cũng có nói chuyện qua lại, nt chủ yếu công việc thôi, đi nhậu thì đùa giỡn thoải mái, mình ko nghĩ gì sâu xa cho đến tối hôm qua, cơ quan liên hoan xong mọi người ai nấy về, mình và chị ngồi lại hơi lâu thì mọi chuyện bắt đầu.
Chị tâm sự và khóc, bảo cảm thấy cô đơn muốn có 1 đứa, mà ko biết làm sao khi ko có bồ. Mình đùa: thì chị kiếm ai đẹp trai xin 1 đứa.
Chị nhìn mình lâu, hỏi: chú có chịu cho chị 1 đứa ko?. Nhìn đôi mắt ấy, mình biết chị ko nói đùa.
.........
Đêm về chị nt vài câu, trước khi chúc ngủ ngon chị có nói 1 câu: "chuyện tối nay chị nói chú cứ suy nghĩ kỹ, trả lời chị trong 1 tuần. Yên tâm sau này chị cũng định đi Mỹ, ko ràng buộc gì em đâu mà lo. Có gì chị em mình nt sau."

0911266489 nam HN cho luôn 1 bé

Thành viên chính thức
User ID
273093
Like
4
TBD
89,739
.........

Hỏi chị ấy chịu mình ko. Hj

LGBT
Thành viên chính thức
User ID
274817
Like
11
TBD
29,995
Cứ cho nếu muốn làm cha và có thể thực hiện đầy đu trách nhiệm và nghĩa vụ của 1 ng cha la được

User ID
275361
Like
31
TBD
0
Con cái là kết quả tình yêu của cha mới mẹ tạo nó ,rồi nó trưởng thành và lớn lên trong sự bảo bọc yêu thương của cha mẹ
Con cái mà có người xin là có người cho để thoa mãn cái ham muốn ít kỉ của riêng mình , rồi kưng có cảm nhận khi giọt máu của kưng nó lớn lên sao nó ngẩn đầu với bạn bè khi có người cha vô trách nhiệm với người mẹ không ra gì ?

Đừng gieo giống bừa bãi tạo ra đứa con hoang không có cha sau này sẽ hệ lụy nhé ,hình như bài này đã đăng 1 lần rồi thì phải
:alien::alien::alien:
Thiếu phụ quả nhiên thấu tình đạt lý

Thành viên chính thức
User ID
273121
Like
9
TBD
118,373
Người ta xin con ko có nghĩa là thiếu người cho, mà ng ta chọn lọc giống. Dễ dãi như bạn ko tới lượt đâu thanh niên. Chán.
Người ta nói vậy trắc j người ta đã cho sao bạn nghĩ nông cạn với

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom